แต่งงาน รีวิวงานเย็น 18/12/2552 อมารี แอร์พอร์ต - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รีวิวงานเย็น 18/12/2552 อมารี แอร์พอร์ต

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
junka View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รีวิวงานเย็น 18/12/2552 อมารี แอร์พอร์ต
    Posted: 10 Feb 2010 at 18:49

รีวิวงานเล็ก ๆ ที่ อมารี ดอนเมือง แอร์พอร์ต ณ ห้องดอนเมือง บอลรูม  วันที่ 18 ธ.ค 52

เริ่มรู้ว่าจะแต่งงานก็ปลายเดือน ธ.ค 51 ส่วนฤกษ์ เรากำหนดเดือนเอง ขอเป็น เดือน ธ.ค 52 เผื่อ

สำหรับพี่สาวแฟนที่ เมกา จะได้มาร่วมงานได้สะดวก

ส่วนฤกษ์งานเช้าเลี้ยงกลางวัน ก็ได้วันที่ 6 ธ.ค 52

ก็เริ่มมองหาสถานที่ แถว วิภาวดี-รัชดา ที่ใกล้บ้าน  แฟน ปรากฏว่าเต็มหมด ทำให้ต้องเปลี่ยนแผน เอา วันที่ 6 ธ.ค 52

ทำพิธีเช้าและเลี้ยงฉลองเที่ยง

เลี้ยง แขกที่สระบุรีไปเลย เอาแบบรวบรัด 

ส่วนที่กรุงเทพ  ก็เลยไปดูสถานที่ใหม่ จนถูกใจ อมารี แอร์พอร์ต 

จะจองเลี้ยงฉลองที่ตรงกับ วันเสาร์-อาทิตย์ แต่ปรากฏว่าเต็มหมด เหลือวันอาทิตย์ ที่ 13

แต่แฟนไม่ชอบเลข 13 และไม่อยากได้ โรงแรมใหม่ เพราะถูกใจที่นี่ เขากำหนดขั้นต่ำ แขก 100 ขึ้นไป  และให้ของครบ

ก็เลยเลื่อนวันไปแทนขอเป็น  

วันศุกร์ ที่ 18 ธ.ค 52 แทน

แต่ปรากฏว่าในวันศุกร์ที่ 18 จริง ๆ รถติดมาก

แขกมาช้ามาก กว่าแขกบางคนจะมาถึง ก็ 2 ทุ่มครึ่ง

ทำให้งานเริ่มช้า ประมาณ 2 ทุ่ม ถึงเริ่มได้

พอได้สถานที่ จากนั้นก็หา สตูถ่าย pre wedding แฟนเป็นคนไม่ชอบไปไกล ๆ บ้าน ก็เลยมองหาใกล้ ๆ

ก็เลย ได้ที่ Bewish ที่ใกล้บ้านแฟนที่สุด โดยไม่มีเวลาเลือกที่อื่นเลย

ใจจริงอยากไปถ่าย OUTDOOR ทั้งหมด แต่แฟนไม่ยอม เลยได้ภาพดังที่เห็น ภาพตัวอย่างที่ถ่าย

IMG_3476

IMG_3351

IMG_3406

IMG_3583

IMG_3465

ภาพทั้งหมด ที่

http://junkong2552.multiply.com/photos/album/3/jun-kong

Edited by junka - 07 Mar 2011 at 14:18
Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 18:56

จากนั้น ก็ติดต่อ ทำการ์ตูน เพื่อทำ present ซึ่งก็ได้ติดต่อคุณเหมี่ยว

ที่ MEDAY เรื่องราว ในแบบการ์ตูน  

http://junkong2552.multiply.com/video/item/6/-_cartoon_weddi ng_jun-kong

ส่วนการ์ด มีน้องชายเป็นคนออกแบบให้ ก็ประหยัดค่าใช้จ่าย เอาไปอัด เหลือใบละ 3 บาท

ส่วนของชำร่วย เป็นชุด ตลับหลุยส์   จาก จตุจักร

Edited by junka - 07 Mar 2011 at 14:21
Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:02

วงดนตรี ได้วงที่เล่นประจำที่ รร.อมารี คิดว่าจะได้ไม่ต้องปรับอะไรมาก จะได้รู้ระบบของ รร.ชื่อวง วาเลนไทน์

ส่วนรูปช่างภาพ ได้ติดต่อคุณ นาถ SPที่ นี้ พร้อมเครื่องทำฟองสบู่

หลังจากได้ครบหมดทุก อย่าง ก็ถึง เวลาวันงาน ที่  6 ธ.ค 52 หลังจาก รีวิวไป

แล้ว 

IMG_8053

IMG_8074

IMG_8069              IMG_8282

IMG_7947

Edited by junka - 12 May 2010 at 10:11
Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:09

และก็ถึงวันงานที่กรุงเทพ  วันที่ 18 ธ.ค 52  เริ่มจากแต่งหน้าทำผม  นัดช่างแต่งหน้าเอาไว้ บ่าย 2 โมง กะเอาไว้ว่าแต่งหน้าเสร็จประมาณ 5 โมงครึ่ง เผือเวลาเอาไว้ถ่ายรูป ปรากฏว่าช่างแต่งหน้ามา บ่าย 3 โมง กว่าจะแต่งหน้าเสร็จ 6 โมงกว่า ทำให้ไม่มีเวลาถ่ายรูป เพราะว่าแขกเริ่มทยอยมาแล้ว

Edited by junka
Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:13

บรรยากาศภายในงาน ไม่ได้ตกแต่งอะไรมาก เอาแบบง่าย ๆ ค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:16

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:22

บรรดาหลาน ๆ ที่เอาไว้ใช้งานให้นั่งโต๊ะหน้างาน

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:32

ตอนยืนดู present กับตอนเดินขึ้นเวที ตอนนี้มีเซอร์ไพร์ เจ้าบ่าว คือ  ให้เจ้าบ่าวคุมเข่ามอบดอกไม้ ให้เจ้าสาว แล้วให้พุดถึงเจ้าสาว  ซึ้งมากค่ะ เพราะเจ้าบ่าวไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:37

ขอโทษที่ภาพมันใหญ่มาก พอเอาพอดีแล้วมันก๊อปไม่ขึ้น ต่อไปเป็นวิธีจุดเทียนตัดเค็ก ขอบอกว่าตอนที่จะตัดยืนเบียดกับเจ้าบ่าวทำให้ไม่ถนัด จะถอยก็ถอยไม่ได้ ก็เลยยิ้มเข้าไว้กลัวรูปไม่สวย ถ้าถึงคราวน้อง ๆ กะระยะดี ๆ นะค่ะ  

Back to Top
Kanoon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kanoon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:39

พี่จันค่ะ งานเล็กแต่ก็ดูน่ารัก อบอุ่นมากเลยค่ะ

ชอบตุ๊กตาบ่าวสาวตรงทางเข้าห้องจัง น่ารัก  

พี่จันก็สวยมากๆค่ะ

ยินดีด้วยอีกครั้งนะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:44

ตอนมอบเค็ก กับ ตอนโยนช่อดอกไม้ โยนครั้งแรก ตกพื้น น้องเอ๋ บ้าน 52 เลยให้โยนใหม่ พอดีเจ้าสาวไม่มีแรง จะโยน เลยต้องให้คนรับดอกไม้ เข้ามาใกล้ ๆ เวที         &a mp;n bsp;     

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:46
Avatar  ขอบคุณน้องขนุนจ๊ะ งานพี่คนไม่เยอะ เป็นงานเล็ก ๆ  งานน้องขนุนก็อบอุ่นเหมือนกัน
Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 19:57

ต้องขอขอบคุณประธาน คนที่ 1 พลเอกไพโรจน์ วัฒนโยธิน        &am p;nb sp;  

ขอขอบคุณประธาน คนที่2

คุณ สมเกียรติ   พงษ์ไพบูลย์

คุณพ่อ คุณแม่ เจ้าบ่าว

และคุณแม่เจ้าสาวที่ใกล้จะเป็นลม

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 20:08

และที่ต้องขอบคุณ คือ สาว ๆ WSQ   น้องเอ๋ที่ไปเป็นพิธีกรให้ในวันงาน น้องเปิ้ลบ้าน 52 ที่อยู่ไกลแสนไกล แถมยังเป็นวันทำงาน ยังให้เกียรติมาร่วมงาน และ นก สาวบ้าน 52 เช่นกัน และอีก 1 คน คือ พี่นู๋ขัน และพี่ควร ขอบคุณมากนะค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 20:16

และครอบครัวทั้ง 2 ฝ่ าย        &a mp;n bsp; 

Back to Top
bigrabbit View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote bigrabbit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 20:35

ยินดีด้วยค่ะ

Back to Top
SunnY_Toey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SunnY_Toey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 21:26

พี่จันสมแล้วกับที่รอคอยอิอิ ...พี่จันสวยมากเลย อิอิ แอบเห็นพี่นู๋ขันด้วย

เค้กสวยอะพี่ชอบ ยินดีอีกครั้งนะคะขอให้พี่และสามีมีความสุขมาก ๆ คะ มีตัวเล็กไว ๆ น๊า

Back to Top
tangmo2514 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tangmo2514 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 23:40

พี่สาว  สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยอ่ะ  พี่จันอ่ะยิ้มแล้วสวยมาก ๆ จริงๆ  เป็นคนที่ยิ้มแบบจริงใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยอ่ะ

ชุดวันงานก็สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยอ่ะ

แต่งหน้าก็สวย(เสียอย่างเดียวมาช้าไปหน่อยเนอะ)

งานออกมาน่ารักมากกกกกกกกกกกกกเลยอ่ะค่ะ

ยินดีกับชีวิตครอบครัวที่พึ่งเริ่มต้นขึ้นนะคะพี่จัน

Back to Top
Tanya1982 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tanya1982 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 00:43

พี่จัน...น่ารักจังค่ะ...งานดูน่ารักอบอุ่นจริงเลย...พี่จันสวย ด้วย ยิ้มหวานจัง...

มีความสุขมากๆ นะคะ...ยินดีด้วยค่ะ...

Back to Top
jpsj View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jpsj Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 08:11
Avatar  งามมากมายเลยพี่จัน  ในที่สุดก้อได้ดูสักที อิอิ  งานเล็ก เรียบง่าย แต่อบอวลไปด้วยความสุขของบ่าว-สาว ญาติพี่น้องและแขกที่มาร่วมงาน ถึงแม้ว่าจะล่าช้าไปเล็กน้อย แต่แขกทุกคนก้อยิ้นดีมาร่วมงานนี้ด้วยความเต็มใจ  มีความสุขมากๆนะค่ะพี่จัน
Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 08:41

Avatarและแล้วก้อเป็นสะใภ้วิศวะอีกคนที่พี่ปลื้มใจค่ะ พี่ว่างานเล็กแต่อบอุ่นมั่กมากค่ะ

งานสวยหวานมากมาย พรีเซนต์น่ารักมั่กมากเลยอ่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องจัน

Back to Top
ppteddy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ppteddy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 08:53

งานน่ารักมาเลยค่ะพี่จัน เจ้าสาวยิ้มหวานมากกกกกก ยินดีด้วยนะค่ะ

Back to Top
mariki33 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mariki33 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 08:55

มายินดีกับเจ้าสาว ขอให้มีความสุขนะค่ะ

12 September, Always best day of our.
Back to Top
sirinutt View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinutt Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 08:59

พี่จัน ยิ้มสวยมาก ๆ เลยค่ะ

เจ้าบ่าวแอบไว้พุงด้วย อิอิ

สวยมาก ๆๆๆ สมแล้วกับการรอคอย การรีวิว ของพี่จันค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 09:19

AvatarAvatar Avatar ขอบคุณมากนะค่ะ

Avatar  น้องเต้ยพี่ขอบคุณนะค่ะ ชมรมสะใภ้วิศวะ กลับเข้าบ้านบ้างนะ

Avatar เจ้าบ่าวรักพุงมากค่ะน้องก้อย  ยินดีล่วงหน้ากับว่าที่คุณแม่นะค่ะ    &nb sp;   

Avatar ขอบคุณนะค่ะที่ไปร่วมงานของน้องค่ะ   

Avatar ขอบคุณค่ะน้องเจี๊ยบ ได้ทรงผมใหม่หรือยัง

Avatar  ขอบคุณน้องโม แม่งานตัวจริง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 09:33
Avatar  น้องตาลค่ะ งานน้องตาล ก็หรูหรา และ สวยงามมากค่ะ
Back to Top
leg_2121 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote leg_2121 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 09:50

ยินดีกับพี่จันด้วยค่ะ  งานหวานมากๆๆเลย

Back to Top
Nok&Tas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 09:51

คลอดซะทีน๊า.....รอรีวิวจันมานานแระ ยินดีด้วยอีกครั้งน๊า วันนั้นบรรยากาศงานน่ารักมากมาย เจ้าบ่าวมีแอบทำเซอร์ไพร์ ด้วย เล่นเอาน้ำตาซึมกันไปเลย

Back to Top
ple-neng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ple-neng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 09:52

พี่จัน มารีวิวแล้ว ยินดีด้วยอีกครั้งนะคะ

วันนงาน เค้าต้องขอโทษ แต่ตัวไม่สวยเลยอะ

แต่งานพี่สวยน่ารักแล้วจ้า

Back to Top
poky_nina View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poky_nina Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 10:07

มายินดีกะพี่จันอีกคนน๊า

ถึงจะงานเล็กก็อบอุ่นค่ะพี่จัน งานป๊อกก็งานเล็ก ๆ เหมือนกัน แต่เราก็ภูมิใจเนอะ

มีน้องไว ๆ น๊า

Back to Top
nongaeh17 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongaeh17 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 10:14

มาแสดงความยินดีกับพี่จันด้วยน่ะคะ

ขอให้พี่จัน & พี่ก้อง มีความสุขมาก ๆ น่ะค่ะ

พี่จันลืมบอกไปหรือเปล่าค่ะ ว่าเซอร์ไพร์อะไรเจ้าบ่าวค่ะ

ยินดีมาก ๆ น่ะคะ ที่เป็นส่วนหนึ่งในงานพี่จันค่ะ

Back to Top
mercury View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mercury Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 10:32
ยินดีด้วยน่ะค่ะพี่จัน เสียดายไม่ได้ไปงานพี่จันอ่ะ งานดูอบอุ่น รู้สึกได้ถึงความสุขของคู่บ่าวสาวเลยค่ะ ^^
Back to Top
Patongo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Patongo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 11:10

ยินดีด้วยค่ะ มีความสุขมากนะค่ะ  เจ้าสาวยิ้มเก่งจังค่ะ

Back to Top
OreOCheeseCake View Drop Down

Post Options Post Options   Quote OreOCheeseCake Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 12:49

ยินดีกับพี่จัน ด้วยนะคะ   มีความสุขมากมาก ค่ะ

งานน่ารักเชียว  เจ้าสาว ก็ งามค่ะ

Back to Top
<Ning> View Drop Down

Post Options Post Options   Quote <Ning> Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 13:41

มาเจิมกระทู้หน่อย น่ารักอบอุ่นกันจังเลย

Back to Top
jk@53 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jk@53 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 20:35
มายินดีกับพี่จันจ้า....  ฝากบอกพี่ก้องด้วยน๊า  ว่าเจี๊ยบขอแซวหน่อย  ว่า หล่อมากๆๆ
Back to Top
pcista_gear View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pcista_gear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 21:01

พี่จัน...น่ารักและอบอุ่นมากมาย...ขอให้มีความสุขมากๆๆนะคะ

ปล.พี่จันสวยมั่กๆๆๆเลยค่ะ..ชอบรอยยิ้มที่จริงใจและดูมีความสุข ของพี่จันมากๆๆค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ..

Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 22:02
ยินดีด้วยนะคะ มีความสุขมาก ๆ ค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 08:36

Avatar  พี่ก็รอดูรีวิวงานน้องเล็กเหมือนกัน

Avatar วันนั้น นกก็แต่งตัวสวยนะจ๊ะ

Avatar น้องเปิ้ล พี่เข้าใจ ไม่ต้องแต่งตัวสวยมาก แต่มางานพี่ก็ดีใจแล้วจ๊ะ บ้านไกลแสนไกล และยังเป็นวันทำงาน แค่นี้ก็สวยแล้วจ๊ะ

Avatar น้องป๊อกจ๊ะ เรางานเล็ก ๆ แต่อบอุ่นนะจ๊ะ รอรีวิวงานน้องป๊อกนะจ๊ะ

Avatarน้องเอจ๊ะ เซอร์ไพร์พี่ก้อง รูปตอนที่ขอคุกเข่า ไม่ได้อัพค่ะ อยู่ที่บ้านไม่ได้อยู่ที่ทำงานเลย ไม่อาจเอามาให้เห็นได้ แต่ก็ขอขอบใจที่สามารถทำให้พี่ก้องทำอย่างนั้นได้  ขอบใจนะจ๊ะ

Avatar พี่ก็เสียดาย แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ แค่มาแสดงความยินดีก็ดีใจแล้ว

Avatar ขอบคุณน้องโอ งานน้องโอปาร์ตี้สีแดง ก็หรูเลิศ เจ้าสาวก็น่ารัก

Avatarเสียดายจังน้องเจี๊ยบ ไม่ได้มางานพี่ เดี๋ยวจะบอกพี่ก้องให้ ว่าน้องเจี๊ยบ ชมว่าหล่อ (จิงเป่า)

Avatarน้องอุ๋มค่ะ ขอบคุณค่ะ ถ้าถึงคิวน้องอุ๋มมีอะไรให้พี่ช่วย บอกได้เลยนะ

Back to Top
lady_bird View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lady_bird Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 09:26

ตามมาแว้ววววว ....พี่จัน งานอบอุ่นดีค่ะ

ยินดีกับพี่จันด้วยนะคะ หน้าตาพี่จันดูมีความสุขดีจังเลย

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้ไปร่วมงาน แต่ก็ส่งแรงใจไปเชียร์

ให้วันงานสวยงามราบรื่น ซึ่งก็ได้ผลเนอะ

งานพี่จันน่ารักดีค่ะ ได้ดูพรีเซ้นต์แล้วน่ารักจัง

พี่ก้องนี่น่ารักดีเนอะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 12:07

Avatar  ขอบคุณน้องเบริ์ดถึงน้องเบริ์ดไม่ไป แต่พี่ก็ขอขอบใจ ที่ส่งแรงใจมา

พี่ก็รอรีวิวน้องเบริ์ดเหมือนกัน

Back to Top
parichatamari View Drop Down

Post Options Post Options   Quote parichatamari Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 15:19

ยินดีด้วยค่า...ลืมพี่ปาหรือเปล่า ก้องน่ะ เขาหล่ออยู่แล้ว แต่จัน พี่บอกแล้วว่าสวย เห็นมั๊ย มีแต่เพื่อนๆชมกันทั้งน้าน.น.น..เขาเรียกว่า สวยผิดหูผิดตาเลยล่ะ มีน้องไวไวนะคะ เดี๋ยวจะเสียชื่อ ก้องหมด..

Back to Top
narunya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 16:44

ยินดีอีกครั้งด้วยนะค่ะพี่จัน ^^

พี่จันสวยมาก ๆ เลย  ดูมีความสุข 

Back to Top
panlove View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote panlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 20:13

เจ้าสาวสวยมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

Back to Top
NongPingPong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NongPingPong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Feb 2010 at 16:17

ยินดีด้วยค่า

มีความสุขมากๆนะคะ

Back to Top
tuktu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Feb 2010 at 11:33

พี่จันยินดีด้วยนะค่ะ  งานออกมาสวยมากเลยค่ะ  เจ้าสาวยิ้มสวยมากเลยค่ะ..อิอิ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2010 at 09:25

parichatamari

ขอบคุณพี่ปามากนะค่ะ ที่งานวันที่ 18 ธ.ค ถ้าไม่ได้พี่ปา งานจะไม่ลุล่วงไปด้วยดี  พี่ปาเทคแคร์ ทุกอย่าง  ดีใจที่ได้พี่ปามาดูแลงานให้  ไม่มีอะไรผิดผลาดพี่ปาจัดการให้หมดทุกอย่าง   ขอบคุณพี่ปา แห่ง อมารี ดอนเมืองค่ะ

Avatar ขอบคุณนกมากนะค่ะ ดูแลสุขภาพ และเบบี้ด้วยนะจ๊ะ ใกล้คลอดแล้ว 

panlove
WSQ FanClub  ขอบคุณมากนะค่ะ

WSQ FanClub               

Avatar น้องตู่ ขอบคุณมากค่ะ หายไปไหนมาเนี่ย  พี่ก็รอรีวิวน้องตู่เหมือนกันนะ

Back to Top
pekkieng View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pekkieng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2010 at 23:18
Pekkieng

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2010 at 08:25
Avatar คุณเกียง ชุดที่อมารี น่ารักนะค่ะ
Back to Top
snowball View Drop Down

Post Options Post Options   Quote snowball Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Feb 2010 at 01:30
ยินดีด้วยนะคะพี่จัน มีความสุขมากๆในชีวิตคูค่ะ ริวิวน่ารักคะ
Review งานแต่งในฝัน

งานเช้า

งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Feb 2010 at 11:02
Avatar  ขอบคุณค่ะน้องจุง พี่ไปดูงานน้องจุง  สวยงามมากค่ะ
Back to Top
tadcha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tadcha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Mar 2010 at 11:06
ยินดีด้วยค่าพี่จันสวยจังเลย มีความสุขมากๆน๊ะค่ะ
Back to Top
นกต๊อป View Drop Down

Post Options Post Options   Quote นกต๊อป Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Mar 2010 at 12:17

มีความสุขมากมากนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ

Back to Top
koyzilla View Drop Down

Post Options Post Options   Quote koyzilla Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Mar 2010 at 12:25
ขอแสดงความยินดีด้วยคนนะคะ
จัดงานได้หวานน่ารักมาก

ก้อยอยากมีการ์ตูนแบบนี้ไว้ที่งานมั่งจัง
น่ารักมากกกก

Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Mar 2010 at 15:20

นกต๊อป
                                     ขอบคุณค่ะ        &nb sp; 

Avatar  สนใจการ์ตูนก็บอกได้นะจ๊ะน้องก้อย

Back to Top
kin_ny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kin_ny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Mar 2010 at 16:19
ยินดีด้วยค่ะพี่จัน ชุดเจ้าสาวสวยมากๆ เลยค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote junka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Mar 2010 at 10:02
Back to Top
jusminty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jusminty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Mar 2010 at 21:23
พี่จันสวยมากคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.148 seconds.