แต่งงาน @_______แต่งหน้า+ทำผมเจ้าสาว_5500_______@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@_______แต่งหน้า+ทำผมเจ้าสาว_5500_______@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @_______แต่งหน้า+ทำผมเจ้าสาว_5500_______@
    Posted: 09 Feb 2010 at 13:45

พิเศษ ! ฉลองเปิดที่ทำการใหม่

แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล จร้า

เป็นการขอบคุณและ มอบโอกาสพิเศษให้ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 081- 835 7866 P'PING

วันนี้ขอเปลี่ยนบรรยากาศ นำผลงานแต่งหน้ามาให้ชมสองคู่เลยนะคับ เพราะมีคิวลงอีกหลายท่าน (ที่รอนำมาให้ชมอยู่)

วันนี้พี่ต้องขอขอบคุณ น้องNate  และน้อง Oil  ที่น่ารักด้วยนะจ๊ะ

พี่อยากบอกว่า น้องออย กับ พี่ฮั้ว เป็นคู่ที่น่ารักมากๆ เราเจอกันในวันถ่ายP r e   W e d d i n g 

และวันงานพิธี  ทั้งคู่เป็นน้องที่น่ารักและมีรอยยิ้ม + เสียงหัวเราะกันอยู่ตลอดเวลา

มันทำให้การทำงานของพี่มีความสุขมากๆ (นึกถึงพวกหนูทีไรพี่ก็จะมีรอยยิ้มทุกที)

ปล ฝากความคิดถึง น้องบราย 400กว่าตัวของคุณแม่ด้วยนะจ๊ะ อิอิ 

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding " 9,500 " http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html

• ถ่ายภาพนอกสถานที่  Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (500+ ขึ้นไป)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และ ดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ

Edited by P'PING
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 13:47

Gallery  >> Hair & Make-up  >>   Make-up

Home

<     >  |     

เริ่มที่ น้องNate 

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 13:49

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 13:50

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 13:51

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 13:53

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 13:56

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 13:57

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:02

วิทยากรชื่อดังจาก โรงเรียนสอนศิลปะการแต่งหน้าชั้นนำในหลายสถาบันได้กล่าวไว้

"การแต่งหน้าที่สวยใส และดูเป็นธรรมชาติ นั้นเป็นการแต่งหน้าที่ดีที่สุด" 

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:07

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:09

มาต่อกันที่น้องออยคราฟ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:11

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:12

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:14

พี่ฮั้วสุดหล่อ กะน้องออยที่น่ารัก

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:15

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:17

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:19

ไม่ไปเองไม่รู้นะเนี่ยว่าบ้านหนู พี่นึกว่าโรงแรมอะ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:21

ใครเคยไปราชบุรีกันบ้างคับ แล้วได้ไปใหว้"เจ้าแม่กวนอิม"ที่วัดหนองหอย กันบ้างรึเปล่า

อยากแนะนำให้ไป เพราะเป็นวัดที่ศักดิ์สิทธิ์ มากๆ หลายๆท่านได้สิ่งที่สมความปารถนาจากที่นี่

รวมถึงตัวผมด้วย ช่วงกลางเดือนเมษา อากาศจะร้อนมากแต่พอขึ้นไปบนเขาลูกนี้จะเย็นสดชื่นอย่างบอกไม่ถ ูก

ใครมีโอกาสลองไปใหว้เจ้าแม่ท่านนะ ขออะไร(ที่ดี)ได้หมดทุกเรื่องจริงๆ 

จาก กรุงเทพฯ ก็ไม่ไกลคับประมาณ100 กม เวลาก็ราว 1ชม กว่าๆคับ 

และจาก อ.เมืองแยกขวาไปทางเขางูก็แค่อีก 10 กม เองก็ถึงวัดแล้ว รับรองอิ่มบุญสุดๆ  

DSC_3164

DSC_3179

DSC_3242

DSC_3184

DSC_3209

DSC_3275

ชมภาพเพิ่มเติม http://pingmakeup.multiply.com/photos/album/13/13

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 14:22

ใหนๆก็พาไปใหว้"เจ้าแม่กวนอิม"(ที่วัดหนองหอย ราชบุรี)แล้ว

เราไปแวะทาน ก๋วยเตี๋ยวไข่กันที่นั้นเลยดีกว่าคับ

ขอบอกว่าที่นี่เค้าแน่นอนจริงๆ

ไปกี่ทีก็ต้องทานให้ได้ ไข่นี่นะ ยางมะตูมเลยอร่อยมากๆๆๆ ขอบอก

แถมยังมี หมูสะเต๊ะ อีกนุ่มหวาน น้ำจิ้มไม่ต้อง บรรยายนะ กำลังดี ไม่ข้น ไม่ใสเกินไป รสชาติกลมกล่อมที่สุด

ราคาก็ไม่แพงคับ สั่งพิเศษเพียง 30 บาทเท่านั้นคับ

ขอบอกว่าอร่อยเกินราคาจริงๆ

ร้านอยู่ ในตัวเมืองราชบุรี ตรงแยกคูบัว ติดกับ รพ.พร้อมแพทย์จร้า

พาไปกินก๋วยเตี๋ยวไข่ ราชบุรี

ป้าย ชื่อ ร้าน ก๋วยเตี๋ยวไข่  ราชบุรี ครับ

ขอบคุณภาพและข้อมูล จาก"พ่อครัวตัวกลมด้วยนะคราฟ"

Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 16:30

ผลงานชั้นเยี่ยมอีแล้วคับพี่ปิง..สวยทุกอณู..สุดยอด..แล้วก็ยิน ดีกะที่ทำการใหม่คับพี่...แล้วน้องมีเวลาจะแวะไปหานะพี่ปิง...เ ตรียมกับข้าวกับปลาให้น้องด้วยนะคับ..

ชอบภาพนี้คับดูเซ็กซี่ดีจัง

Back to Top
Nose View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Nose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 21:00
สวยเหมือนเดิมจ้า ทั้งฝืมือแต่งหน้า และถ่ายภาพ
Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 21:29
พี่ปิงนู๋เจี๊ยบเอง...ชาเขียวมากเลยพี่...เอ่ออออ... สุดยอดเลยพี่ ฝีมือการแต่งหน้าเหนือคำบรรยายขอให้พี่ปิงมีงานเยอะๆๆๆๆนะค่ะ.. .หาเวลาพักผ่อนบ้างนะค่ะ...ถ้าม่ะมีคนช่วยใช้งเงินบอกนู๋เจี๊ยบ นะ...คิคิ
Back to Top
preciousbridal View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote preciousbridal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 21:35
ยอดเยี่ยมค่ะ สวยหวานทั้งสองคนเลยจ้าพี่ปิง
Back to Top
TIKKY_JOYLY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TIKKY_JOYLY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 22:34
สุดๆไปเลยค่ะพี่ปิง สวยใส น่ารักมากๆค่า
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 00:19

ขอบคุณมากคับคุณป้อม มาให้กำลังใจท่านแรกเลยน่ารักจริงๆ

ขอบคุณมากๆนะคราฟ

nopadon

ได้เลยคับพี่กลาง จามาวันใหนให้บอกมาเลย

ขอบคุณมากคับคุณปุ๊กกี้  เด่วเจอร้านอะไรดีๆจะมาแนะนำอีกนะคับ

ขอบคุณคราฟ ก็เพราะมีกำลังใจดีๆแบบนี้ไงคับ

nopadon

ขอบคุณจร้าหนูเจี๊ยบ มาคนระรอบกะพี่กลางน้า น่ารักจริงๆ   

เรื่องที่หนูบอก ได้เลยจร้า

ขอบคุณมากๆคราฟ มีกำลังใจดีๆอีกแล้ว

TIKKY_JOYLY

ขอบคุณมากจร้าคุณติ๊ก ไก้ลเจอกันแล้ว อิอิ

Back to Top
jeabjeabba View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 03:29
โห แต่งหน้าก็สวย ถ่ายรูปก็สวย
ครบค่ะ
Back to Top
ratty_dk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ratty_dk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 04:57

ชอบทรงผม ค่ะ หวานมากๆๆๆๆๆ

Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 08:45

รูปก็สวย  พาเที่ยวก็อิ่ม

เห็นแล้วก็อยากไปกินอีกจังเลยค่ะพี่ปิง  ก๊วยเตี๋ยว ตอนอยู่ ราชบุรี ไปธุระที่ สสจ. ที่ไหนต้องให้ คนขับรถพาไปเรื่อยเลย^^

Back to Top
octteam View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote octteam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 11:16
ยินดีด้วยนะครับ ที่ทำการใหม่.... wow wow wow

เจ้าสาวสวยหวานครับ ผมชอบทรงผมทรงเกล้าครับ สวยดี

พี่ปิงคับ ก๋วยเตี๋ยว กะ หมูสะเต๊ะ น่าหม่ำมากเลยครับ
Back to Top
สราญใจ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote สราญใจ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 13:15

ยินดีกับความก้าวหน้าจ้า

พี่ปิงทำผมสวยเชียวงานนี้

ชักอยากเห็นรูปตัวเองบ้างแระ

Back to Top
PeeK View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PeeK Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 14:36

ดีใจด้วยจ้า แล้วแบบนี้พี่ปิงก็ต้องมาประจำกทม.แล้วใช่เปล่า

มาอยู่ใกล้ๆ ไว้น้องไปเที่ยวแถวนั้นจะแว๊ปไปหานะคะ

เช็ทนี้สวยจังเลยพี่ปิง

หวานมากๆ ทั้งสองคนเลย

Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 20:11

พี่ปิงตามไปทานด้วยคนค่ะ

เฮงๆ ๆ ๆ นะค่ะ พี่ปิง

Back to Top
chetsada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote chetsada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2010 at 21:27
แอบมาราชบุรี ไม่มีสะกิดนะคร้าบบ 

มาอีกเมื่อไหร่บอกนะครับ จะพาไปชิมส้มตำเจ้าเด็ดเอร็ดสุด อิอิ

เรื่องฝีมือพี่ปิงแจ่มอยู่แล้ว ครับ

Back to Top
jusminty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jusminty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 03:42
ทรงผมอันแรกดีเทลละเอียดมากเลยคะ สวยงามๆๆ ชอบๆๆๆ

องค์เจ้าแม่กวนอิมงามมากเลยคะ อยากไปนมัสการองค์ท่านมั่งจังเลย แต่ไม่มีใครพาไป อ่ะฮือๆ
Back to Top
fha_bobby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 10:34

สวยมากมายค่ะ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 14:40

ประกาศด่วน

ใครรู้จักคุณไก่ (เจ้าสาวที่จะแต่งในวันเสาร์ ที่ 27กพ 53) นี้บ้างครับ

พี่ได้รับมัดจำมาตั่งแต่เดือน พฤศจิกายน 52 ที่ผ่านมา

ด้วย ตั่งแต่ต้นเดือน กพ นี้ พี่โทรติดต่อ คุณไก่ ไม่ได้เลย

ระบบบอกว่าหมายเลขนี้ยังไม่ได้ลงทะเบียน

อยากทราบว่าใครรู้จักบ้าง ช่วยติดต่อพี่มาด้วยนะคับ

ด่วนมาก เพราะไก้ลวันแล้ว พี่ยังติดต่อไม่ได้เลย(คุณไก่ 089-98147xxx)

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ติดต่อ P'PING 081-8357866

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2010 at 17:46

ขอบคุณคัฟคุณโก้ ไม่ขนาดนั้นหลอกคราฟฟ มิบังอาจ

ขอบคุณมากคับ แต่ที่ดูมางานของคุณเจี๊บยก็ไม่เป็นรองใครเลยนะคับ

ขอบคุณคราฟ

จริงคราฟ ของเค้าอร่อยจริงๆ ไม่คาวเลย ไปทีไรอดไม่ได้ซักที อิอิ

ขอบคุณคับคุณเอก

octteam
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณนะคราฟ

ขอบอกของเค้าน่าทานจริงๆอร่อยด้วยน้า

สราญใจ

ขอบคุณมากคราฟคุณเจี๊ยบ

PeeK

ขอบคุณจร้าน้องเกล้า มาได้เลย เด่วทานข้าวกันน้า

ขอบคุณมากๆคราฟฟฟ

ขอบคุณจร้า หนูแอนอยู่แถวนั้นต้องได้ไปทานบ่อยแน่เลย

makeupbynoina
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคราฟ

ขอบคุณจร้า น้องเบลล์ น้องไอรินต้องน่าติด อยู่แล้วล่ะ คงน่าฟัดน่าดู

ขอบคุณคราฟ ว่าแต่อยากชิมส้มตำแล้วซี ครั้งหน้าต้องรพกวนด้วยนะคราฟ ไปทานแน่ อิอิ

ขอบคุณคราฟ  ยังไงหาเวลาไปใหว้ท่านให้ได้นะคับขอบอก

ขอบคุณมากคราฟฟ

ขอบคุณมากๆคราฟ เพราะมีกำลังใจดีๆ แบบนี้ไง

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Feb 2010 at 14:45

ประกาศด่วน

ใครรู้จักคุณไก่ (เจ้าสาวที่จะแต่งในวันเสาร์ ที่ 27กพ 53) นี้บ้างครับ

พี่ได้รับมัดจำมาตั่งแต่เดือน พฤศจิกายน 52 ที่ผ่านมา

ด้วย ตั่งแต่ต้นเดือน กพ นี้ พี่โทรติดต่อ คุณไก่ ไม่ได้เลย

ระบบบอกว่าหมายเลขนี้ยังไม่ได้ลงทะเบียน

อยากทราบว่าใครรู้จักบ้าง ช่วยติดต่อพี่มาด้วยนะคับ

ด่วนมาก เพราะไก้ลวันแล้ว พี่ยังติดต่อไม่ได้เลย(คุณไก่ 089-98147xxx)

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ติดต่อ P'PING 081-8357866

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2010 at 10:09

ช่วยติดต่อ หาพี่ปิงด่วนด้วยนะคับคุณไก่

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.107 seconds.