แต่งงาน สอบถามเรื่องเค้กหน่อยครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเรื่องเค้กหน่อยครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
entanianick View Drop Down

Post Options Post Options   Quote entanianick Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเรื่องเค้กหน่อยครับ
    Posted: 28 Jan 2010 at 21:39

ผมอยากทราบว่าเค้ก 15 ปอนด์นี่ใหญ่แค่ไหนเหรอครับ พอดีเจ้าสาวอยากได้เค้กทั้งหมดเลย ไม่เอาเค้กปลอมแต่เป็นชั้นๆ ต้องใช้เค้กประมาณเท่าไหร่ครับ

ผมคุยกับทางโรงแรมแล้วถ้าต้องการแบบนั้นเค้าจะคิดเพิ่ม แต่เจ้าสาวอยากให้ต่อรองไม่ต้องคิดเงินเพิ่มน่ะครับ ผมเองต้องเตรียมงานเองเพราะเจ้าสาวอยู่ต่างประเทศ ไม่มีความรู้เรื่องเค้กเลยครับ ปกติใช้ใช้กันประมาณกี่ปอนด์ถ้า 3 ชั้น

ขอบคุณครับ

Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2010 at 16:29

ไม่รู้เรื่องนี้เลย  ลอง ๆ ติดต่อสอบถาม  พี่ ๆ  sp  ของ  wedding ดูนะจ๊ะ เผื่อจะได้ความรู้ใหม่เพิ่ม

แต่ถ้าเค้กจริงหมดเลย  มันจะละลายเร็วไหมอ่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.