แต่งงาน ขอรบกวนภาพงานแต่งที่วังจักรพงษ์ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอรบกวนภาพงานแต่งที่วังจักรพงษ์ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
third_isoft View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote third_isoft Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอรบกวนภาพงานแต่งที่วังจักรพงษ์ค่ะ
    Posted: 18 Jan 2010 at 17:14

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องชาว WSQ ที่แสนน่ารักค่ะ

มีเรื่องมารบกวนนะค่ะคือต้องการภาพตัวอย่างการจัดงาน

ที่วังจักรพงษ์คร่า..

รบกวนด้วยนะค่ะ..ใครมีข้อมูลช่วยลงภาพและแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

Back to Top
lookmoonoi View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote lookmoonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2010 at 17:28

แวะเอารูปมาฝาก

ผลงานของ  sweetnsour

http://shop.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=4044 2&PN=1

ผลงานของ Sushi@Home

1215270975

1215273506

http://decorate.weddingsquare.com/sushiathome/20/

Back to Top
LittleCactus View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote LittleCactus Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2010 at 12:03

ตัวอย่างโดย คุณเก่ง i do catering จัดเมื่อวันที่ 09/09/09:  Topic: เจ้าเงาะ กับรจนา ในวันที่ 9 เดือน9 ปี2009 

พี่เอ๋ Sushi@home ก็เคยกล่าวถึงวังจักรพงษ์ไว้เช่นกัน:  Topic: วังจักรพงษ์

งานของฮาน่า+ฮิวโก้

-  จาก Google:  ฮาน่า+ฮิวโก้

-  จาก Dorkmaithai:  Dorkmaithai1, Dorkmaithai2

หรือติดต่อขอข้อมูลโดยตรงที่นี่เลยค่ะ  www.thaivillas.com

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.168 seconds.