แต่งงาน ไปกระบี่เพื่อนๆ ใส่ชุดว่ายน้ำแบบไหนคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ไปกระบี่เพื่อนๆ ใส่ชุดว่ายน้ำแบบไหนคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Littlepink View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Littlepink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ไปกระบี่เพื่อนๆ ใส่ชุดว่ายน้ำแบบไหนคะ
    Posted: 16 Jan 2010 at 22:59

กำลังจะไปฮันนีมูนที่กระบี่ สิ้นเดือนคะ

ไปกระบี่ เพื่อนๆ ใส่ชุดว่ายน้ำแบบไหนคะ

เราไม่แน่ใจว่าควรใส่บีกินีรึเปล่า  เห็นเพื่อนบอกว่ามีแต่ฝรั่งใส่กันน่ะ

แต่ใจจริงก็อยากใส่อยู่เหมือนกัน  อุ อุ

Edited by Littlepink
Back to Top
nicepraw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nicepraw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jan 2010 at 23:00

เราไปมาเหมือนกันค่ะ ยอมรับว่าฝรั่งใส่กันเยอะมากจริงๆค่ะ แต่คนไทยที่ไปไม่ค่อยเห็นมีใครใส่กันนะ ส่วนใหญ่เห็นแต่แต่งตัวเหมือนออกมาจากแมกกาซีน ประมาณ สายเดี่ยว กางเกงขาสั้น รองเท้าสาน พร้อมเสื้อคลุมสไตล์ชายทะเลบางหวิว แล้วก็รองเท้าสานอะคะ

Back to Top
akaligo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote akaligo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Feb 2010 at 23:26

ถ้ามั่นใจก็ใส่ได้นะคะ แต่ไม่มั่นแนะนำว่า ข้างล่างใส่ขาสั้นกุดจุ๊ดจู๋เพิ่มก็ได้ หรือว่าใส่บิกินี แต่ใส่ขาสั้นจุดจู่กับเสื้อบางๆ  สีอ่อนๆ ให้เห็นชุดว่ายน้ำข้างในเวลาเปียกน้ำ ก็เซ็กซี่ดีค่า ฮ่าๆๆ

แต่ว่าใส่บิกินี่ จะเล่นน้ำมันเหรอคะ ไม่แน่ใจไม่เคยใส่ แต่อยากก้ออยากใส่นะนี่  มีสามีคุ้มครองแล้ว ใส่ไปเหอะค่ะ ถ้าอยากใส่นะ ถามคุณสามีด้วยว่า จะหวงไหม

Back to Top
lyPPk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lyPPk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 May 2010 at 10:24
ปกติ เราใส่ที่มั่นใจน่ะค่ะ แต่แล้วแต่สถานการณ์Tongue
Back to Top
yoko160223 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yoko160223 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2010 at 11:17
...
Back to Top
NuJiJi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NuJiJi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2011 at 20:35
เราใส่บิกินี ที่กระบี่ใส่กันเกลื่อน ไม่ต้องอาย
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.094 seconds.