แต่งงาน สอบถามเรื่อง สตูถ่ายภาพค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเรื่อง สตูถ่ายภาพค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
abnormalfc View Drop Down

Post Options Post Options   Quote abnormalfc Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเรื่อง สตูถ่ายภาพค่ะ
    Posted: 16 Jan 2010 at 22:39
ช่วยแนะนำร้านสตูถ่ายภาพ ที่อยู่แถว วงเวียนใหญ่ ปิ่นเกล่า จรัญฯ หรือ บางลำพูก็ได้ค่ะ ต้องการถ่ายภาพหน้างานอย่างเดียวค่ะ เพื่อคนไหนรู้จักร้านไหนรบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
Back to Top
aonantty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aonantty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2010 at 00:31
ร้านรักเอยไงค่ะ แถวตากสินซอย6 พอดีจองมาแล้วพี่เขาบริการดีมากเป็นกันเอง ไปติดต่อได้เลยนะค่ะ sale ชื่อ พี่ปุ๊กเป็นกันเองดูแลดี ไงเพียงแค่บอกว่าอยากได้อะไรและงบเท่าไหร่เขาจัดให้เลยค่ะ ได้ความยังไงหรือได้ร้านไหนมาบอกกันด้วยก็ได้นะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.