แต่งงาน ทัวร์ 2 ประเทศ (ญี่ปุ่นและเกาหลี) - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ทัวร์ 2 ประเทศ (ญี่ปุ่นและเกาหลี)

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
HiKFC View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote HiKFC Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ทัวร์ 2 ประเทศ (ญี่ปุ่นและเกาหลี)
    Posted: 06 Jan 2010 at 15:34

สอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ อยากไปเที่ยว2ประเทศ ญี่ปุ่น และเกาหลี ช่วงสงกรานต์ รบกวนแนะนำทัวร์หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
sulmamar View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote sulmamar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jan 2010 at 17:44

สงกรานต์แนะนำเป็นญี่ปุ่นเลยจะดีกว่าค่ะ เพราะมีซากุระบาน แต่ราคาก็จะแพงพอควร ส่วนเที่ยวควบสองประเทศ มีน้อย บ. ที่ทำค่ะ แต่ถ้าชำนาญการเกาหลีน่าจะ discovery korea ค่ะ เพราะเคยไปมาหลายครั้งแล้วใช้ได้  (ช่วงสงกรานต์ที่เกาหลีก็มีซากุระบานที่เอเวอแลนด์นะคะ) บาง บ. จะมีฮ่องกงควบเกาหลี ใจจริงอยากให้เน้นไปเลยสักประเทศ เพราะถ้าไปควบสองประเทศจะทำให้คุณเดินทางเหนื่อยมากๆค่ะ และเสียเวลาไปกับการนั่งรถ นั่งเครื่องค่ะ...

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jan 2010 at 14:10

ช่วงนั้นซากุระบานทัวร์ญี่ปุ่นค่อนข้างแพงค่ะ

ถ้าเป็นของเกาหลีก็จะมีทัวร์ดัง ๆ แนะนำเยอะเลย รับรองโดยองค์การท่องเที่ยวของเกาหลีเองด้วย  ลองหาจากเว็บ pantip หรือท่องเที่ยว น่าจะได้รายละเอียดครบค่ะ

Back to Top
acer2522 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote acer2522 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jan 2010 at 19:05
แนะนำ Morning Sun คะ ถือว่าบริการดีเลยคะ นุ้ยเพิ่งใช้บริการบริษัททัวร์นี้เป็นครั้งแรกถือว่าประทับใจเล ยค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.164 seconds.