แต่งงาน ผลงานแต่งหน้า @ พากินพาเที่ยว โดยพี่ปิง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ผลงานแต่งหน้า @ พากินพาเที่ยว โดยพี่ปิง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ผลงานแต่งหน้า @ พากินพาเที่ยว โดยพี่ปิง
    Posted: 03 Jan 2010 at 22:32

วันนี้ขอนำเผลงานแต่งหน้า ในแบบต่างๆ ที่นอกเหนือจากผลงานแต่งหน้าเจ้าสาว มาให้ชมกันบ้างนะคับ

นางแบบท่านนี้ หลายท่านคงคุ้นหน้าคุ้นตาดี นะคับ กับการแปลงโฉม(ภาค2) เธอคือ พี่แอนนา สุดเซ็กซี่

ครั้งนี้ ผมต้องขอขอบคุณ ภาพถ่ายสวยๆจากพี่หนุ่ม แห่ง Impressshot  Avatar ด้วยนะคับ

ปล เห็นพี่หนุ่มทำงานแล้ว บอกได้คำเดียวว่าลูกค้าปลื้มสุดๆเราเองก็Happy มากๆ คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package แต่งหน้า และ ถ่ายภาพ  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html

ติดต่อสอบถามคิวงาน 081 835 7866 P'PING

Edited by P'PING
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jan 2010 at 22:34

และต้องขอขอบคุณน้อง"ลี่" ที่น่ารักด้วยนะคับ ช่วยดูแลการแต่งตัวให้พี่แอนนา ได้ลงตัวสุดๆเลย

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jan 2010 at 22:35

มาต่อกันที่ พาเที่ยวเลยนะคับ วันนี้พี่ขอแนะนำ สถานที่ ที่น่าสนใจ ไม่ไก้ล ไม่ไกลคับ

ที่นี่คือParagon คราฟ อยากบอกว่ารีบไปชมก่อนที่เค้าจะเก็บไฟนะคับ

อากาศก็กำลังดี  แต่พี่ขอแนะนำให้นั่งรถไฟฟ้าไปนะคับ หรือไม่ก็แทคซี่

แต่ถ้าจะไปช๊อพ แถวนั้นอยู่แล้วก็ไม่ว่ากัน เดินไปถ่ายภาพไปสองคนกะหวานใจ

ขอบอกโรแม้นฯสุดๆคราฟฟฟฟ (ไม่ต้องเดินทางไกลด้วย)

DSC_4177

DSC_4182

DSC_4311

DSC_4286

DSC_4284

DSC_4108

DSC_4085

DSC_4325

DSC_4212

ส่วนครั้งหน้าจะเป็นที่ใหนคอยติดตามชมนะคราฟฟ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jan 2010 at 22:36

มาต่อกันที่ พาชิมนะคับ

ใครชอบทานอาหารทะเลบ้างเอิ่ย หลายๆท่านคงแอบกลืนน้ำลาย 555

ถ้าพูดถึงร้านนี้คงไม่มีใครไม่รู้จักเป็นแน่ก็ ร้าน เจ๊ไข่ชวนชิม   ไงคราฟ

ขอบอกว่าอร่อย ของทุกอย่างเค้าสดจริงๆ ไม่ว่าจาเป็นกุ้งเผา(ของโปรดพี่)

หรือแม้แต่ผักกระเฉดหมูกรอบ ก็อร่อย ผักไม่เหนียวสักนิด ราคาก็พอประมาณ

ปล ไม่ได้อะไรกับทางร้านนะจ๊ะ แค่อยากมาแนะนำ(มีอะไรดีๆก็มาบอกกัน)

เพื่อน้องๆบ่าว-สาวคู่ใหนของเราผ่านไปแถว ถนนประชาชื่น จะได้แวะชิมได้จร้า

อ่อขอขอบคุณภาพอาหารจากท่านที่มาโพสไว้ด้วยนะคับ (ครั้งหน้าพี่จะถ่ายมาให้ชม) พอดีไม่ได้เอากล้องคู่ใจลงไป

และกำลังติดลมกับอาหารอันโอชะ เลยไม่อยากเดินย้อนไปที่รถ อะคับ

และครั้งหน้าจะเป็นร้านใหนคอยติดตามชมกันนะคราฟ วันนี้ขอยั้วน้ำลายแค่นี้ก่อนน้า

น้องๆท่านใดอยากให้พี่พาไปที่ใหน หรือพาไปทานอะไร แนะนำมาได้นะคราฟ

ปล สถานที่ต่างๆ หรือร้านต่างๆ พี่ไม่ได้รู้จัก และไม่ได้โฆษณา แต่อย่างใด เพียงแต่อยากนำมาแชร์ประสบการณ์ กันเท่านั้น

เพื่ออยากแนะนำให้ น้องๆ บ่าว-สาว ของเราได้มีทางเลือกกับการ "พาเที่ยว พาชิม" กับพี่ปิง คราฟฟ

Back to Top
chetsada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote chetsada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jan 2010 at 22:48
ตามมาชิมครับ 

ผลงานสวยเริ่ดมากครับ

IMG-1048

Back to Top
kin_ny View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kin_ny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jan 2010 at 07:42

IMG-1000

เซ็กซี่จังค่ะ

Back to Top
preciousbridal View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote preciousbridal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jan 2010 at 09:16
ชอบรูปนี้ค่ะ โชว์เมคอัพยอดเยี่ยม

Happy New Year ค่ะ
ปีใหม่นี้ขอให้ลูกค้ามากมายๆ ขึ้นเรื่อยๆกว่าปีที่ผ่านมาค่ะ
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jan 2010 at 13:29

Bell_Yoshi
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคราฟ น้องเบลล์

พี่จะแต่งโดยดูจากโครงหน้า เสื้อผ้า และโทนสี รวมถึง concept ของงานด้วยจร้า

chetsada
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับ ครั้งต่อไปจะพาไปชิมอะไรต้องติดตามคับ

kin_ny

ขอบคุณคับ ชอบภาพนี้เหมือนกันแอบเซ็กซี่ด้วย

impressshot
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับพี่หนุ่ม อยากบอกว่าช่างภาพนั้นมีส่วนมากๆ

อย่างบางทีงานดีๆ (นางแบบสวย แต่งหน้าดี)แต่ช่างภาพไม่โอ ถ่ายมาก็ฆ่า นางแบบได้เลย เจอบ่อยๆคับ

jimmybeauty
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับน้องจิมมี่ เช่นกันจร้า ให้อะไรพี่มา ย้อนกลับ 1000 เท่าเลยจร้า

preciousbridal
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับ เห็นด้วยเลยชัดแจ๋วมากๆคราฟ

Back to Top
ratty_dk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ratty_dk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jan 2010 at 14:56
sexsy
Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2010 at 09:27

โหววว  นางแบบเปรี้ยวได้ใจเลยค่ะพี่ปิง

ปีใหม่ ไม่ได้ไปไหนเลย พี่บีเข้าเวร ต้องนอนคนเดียว  ^^

แต่ตอนนี้กำลังมีแพลนไปสวนผึ้ง หรือ ไม่ก็ เขาใหญ่ เดี่ยวดูสถานที่อีกที พี่เค้าจะพาไปพักผ่อน กลัวคลอดลูกแล้ว ไม่มีเวลาพาไปไหน

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2010 at 10:15

ratty_dk
WSQ FanClub
WSQ FanClub

มากๆคับ เห็นด้วยสุดๆ

Bell_Yoshi
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ทำงานดึกเชียวคับเบลล์ เป็นกำลังใจให้นะคับ(ท่องไว้ รวยๆ)

ว่าแต่ ของเค้าอร่อยจริงๆนะ เด่วพี่พาไปชิมที่อื่นต่อ

lovelybits
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณจร้า

พี่แอนนาแกก็โพสได้ใจมากๆ หนุกกันทั้งวันเลยล่ะ

narunya

เอาน่า พี่เค้าไปทำงานคับ ไปช่วงนี้ดีกว่า คนไม่มาก รถไม่ติดด้วย "เที่ยวให้สนุกและปลอดภัยนะคราฟ" 

Back to Top
namejung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote namejung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2010 at 13:06

แจ่มมากเลยค่า ทั้งผลงานแต่งหน้า และฝีมือถ่ายภาพ แต่แอบโกรธนะเนี่ย มาทำเค้าหิวเอาตอนสุดท้ายอ่ะ อย่างนี้ต้องแว๊บออกไปหาของกินก่อนละค่า

Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2010 at 14:42

ว้าววววว พี่ปิงมาช้าไปมั้ยเนี่ย

เพิ่งกลับมาจาก เขา อีกแล้ว

เปรี้ยวเข็ดฟันเลยค่ะ

ปล.ตามไปเที่ยวด้วยคนค่ะ

Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2010 at 16:39
โหพี่ปิง เรื่องภาพถ่าย รูปถ่ายไม่ต้องพูดถึง มืออาชีพยังอาย แต่อาหารนี่สิถูกใจน้องที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดด  อิอิ  น้ำลายหก

Edited by nopadon
Back to Top
Nose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2010 at 19:33

ฝีมือเยี่ยมค่ะ  ทั้งแต่งหน้าทั้งถ่ายภาพ เยี่ยมค่ะ

Back to Top
tuktu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jan 2010 at 13:06

สวย แจ่มมากค่ะ  ไฟที่พารากอนก็สวย  อาหารก็น่ากินค่ะ  (หิวเลยค่ะเนี้ย..อิอิ)

Back to Top
TIKKY_JOYLY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TIKKY_JOYLY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jan 2010 at 11:16

ว๊าวววววววว

สวยจริงๆค่ะ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jan 2010 at 08:29

birdeyeview
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

55555 ผมก็ว่างั้นคับ

namejung

ได้เลยคับ แต่อย่าทานดึกมากนะเด่วอ้วนนน น้า

Nu.Ann

อิฉาแต่หนูแอนนี่แหละได้เที่ยวเพชรบูรน์ตลอดเลย

nopadon

อยากกินล่ะซีว่าแล้วเชียว หนูเจี๊ยบต้องหิว

งั้นพี่กลางจัดไป55555

Nose

ขอบคุณคราฟ

ว่าแต่เห็นแล้วหิวบ้างมั้ยคราฟ

beautyoflove
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคราฟ คุณเอก

tuktu

ขอบคุณคราฟ ว่างๆไปทานได้น้า

TIKKY_JOYLY

หนูติ๊ก ยุ่งล่ะสิ ว่าแต่ไปเที่ยวใหนมาเอิ่ย

ปล1 ผมขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม และคอมเม้นนะคับ

ปล2 ปีใหม่แล้วอยากมอบอะไรดีๆ และสิ่งใหม่ๆให้พี่น้องๆชาวWeddingSquare อะคับ

แล้วอย่าลืมติดตามพาเที่ยวพาชิมครั้งหน้านะคราฟ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jan 2010 at 08:34

บายคราฟ เจอกันกระทู้หน้านะคราฟฟฟ

Back to Top
monZA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote monZA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2010 at 21:06

มาไม่ทันจนได้สิ กำ แต่ยังไงยังไง ภาพคุณแอนนาสวยจริงๆๆค่ะ

Back to Top
jusminty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jusminty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2010 at 23:14
เซ็กซี่ๆสุดไปเลยคะ อิอิ แรงได้ใจดี ชอบๆๆ

งานคริสมาตสวยมากเลยคะ อยากไปดูกับตาจัง แต่ได้ดูรูปก็ตื่นตาตื่นใจไปอีกแบบดีคะ ฮ่าๆ
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 20:01

monZA

ขอบคุณมากนะคราฟ

jusminty

ขอบคุณมากคัฟ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.145 seconds.