แต่งงาน - - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

-

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: -
    Posted: 21 Dec 2009 at 15:16

-

Edited by sima
Back to Top
tangmo2514 View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote tangmo2514 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2009 at 23:07

ถ้าชอบสวนรถไฟแต่ถ้าถ่ายแล้วเสียเงินประมาณ 3000 เนี่ยโมแนะนำว่ามาถ่ายที่สวนสมเด็จฉะเชิงเทราดีกว่านะคะ  ใกล้ กทม ด้วยแค่ 40 กิโลจากมีนบุรี  ตอนนี้มีเจ้าห่านคู่รักเป็น 10 คู่แถมที่สำคัญ  ไม่เสียค่าใช้จ่ายเลยซักบาทเดียวค่ะ  ไม่ว่าคุณจะถ่ายซัก 10 ชุด  อิอิ

Back to Top
lovetum View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lovetum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Dec 2009 at 10:54

เพิ่งไปถ่ายมาค่ะ 1500 บาทค่ะ แต่ไม่แนะนำค่ะ เพราะว่าเด็กนักเรียนมาขี่จักรยานเยอะมาก ๆ และขี่เร็วด้วย ตอนที่เราไปถ่าย เราขับรถเข้าไป ขณะที่กำลังถ่าย ได้ยินเสียง "โครม" พอหันไปดู รถเราถูกจักรยานชนด้านข้างอะ แฟนเราก็อึ้ง เราก็อึ้ง เด็กที่ขับชนเค้าก็ขอโทษ ๆ  ๆ เรากะแฟนก็ไม่รู้จะทำยังไง รถก็เป็นรอย

เครียดเลยค่ะ  

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.137 seconds.