แต่งงาน เจ้าสาวสวยคมแบบไทย และเจ้าสาวสวยใสแบบหมวย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจ้าสาวสวยคมแบบไทย และเจ้าสาวสวยใสแบบหมวย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจ้าสาวสวยคมแบบไทย และเจ้าสาวสวยใสแบบหมวย
    Posted: 15 Dec 2009 at 20:15

วันนี้ขอนำมาผลงานมาให้ชม สองแบบสองสไตล์แลยนะคับ

ท่านแรกขอเป็นน้องKhong  สวยคมเข้มแบบไทยๆคับ

ส่วนท่านที่สอง น้องVee  สวยใสน่ารักแบบหมวยนิดๆคับ

"และสิ่งที่พี่อยากบอกก็คือ ไม่ว่าคุณจะมีใบหน้าในแบบใด เราก็สามารถเนรมิตให้คุณสวยได้ในแบบของคุณคับ"

ผลงานแต่งหน้า  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package แต่งหน้า และ ถ่ายภาพ  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html

ติดต่อสอบถามคิวงาน 081 835 7866 P'PING

ปล พี่ขอขอบคุณน้องๆเจ้าสาวที่ให้ความสนใจและโทรมาสอบถามคิวนะคับ   และต้องขอโทษ กับน้องๆที่ไม่ได้คิวพี่ด้วย

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 20:22

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 20:27

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 20:49

jimmybeauty
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ไวมากๆ น้องจิมมี่ คนแรกอีกแล้ว น่ารักที่ซู๊ดดดด

Back to Top
e_toxic View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote e_toxic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 20:50

เห็นด้วยกับคุณจิมมี่นะค่ะ ว่าเจ้าสาวคนนี้สวยหวานละมุนเชียว

Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 21:27

เกือบจำรหัสผ่านม่ะได้แนะพี่ปิง...อิอิ

งานเนี๊ยบอีกแล้ว......ให้ห้าดาวเลยพี่...สวยทั้งสองแบบเลยนะ...Profestional จิงจิง...มีเรื่องเม้าท์ด้วยพี่ปิง...อยากรู้สิท่า...คิคิ...อยากรู้ต้องโทรหาเด๋วนี้...นู๋เจี๊ยบ&พี่กลาง

Edited by nopadon
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 22:02

e_toxic

ขอบคุณมากนะคับ อยากบอกว่าตัวจริงน้องเค้าเป็นคนน่ารักมากเลยหวานละมุนเหมือนหน ้าน้องเค้าเลยคราฟ

nopadon

ขอบคุณน้องเจี๊ยบ และพี่กลางด้วยน้า

แหมๆๆๆ ภาพตัวเองออกจาสวย ว่างๆเอามาเปลี่ยนที่ดิสเถอะ นะนะนะ

Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 22:37

โหววว

นอนไม่หลับ  ลุกขึ้นมาเล่นคอม เจอพี่ปิง โพสกระทู้ ไม่เข้ามาไม่ได้แล้ว

เจ้าสาวมีรอยสักด้วย  เซกซี่ไปอีกแบบเนอะ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 23:00

narunya

อิอิ ขอบคุณคราฟฟฟ

อยากบอกว่าตอนแรกพี่จะลบให้น้องเค้าแต่น้องเค้าบอกว่าไม่ต้องลบ นะพี่ (คงมีความหมายอะไรดีๆก็เป็นแน่) พี่เลยปล่อยไว้คราฟฟ

Back to Top
preciousbridal View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote preciousbridal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2009 at 23:44
เจ้าสาวสวยทุกคนเลยจ้า
Back to Top
octteam View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote octteam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2009 at 12:43
"และสิ่งที่พี่อยากบอกก็คือ ไม่ว่าคุณจะมีใบหน้าในแบบใด เราก็สามารถเนรมิตให้คุณสวยได้ในแบบของคุณคับ"

เห็นด้วยครับพี่ 2 แบบ 2 สไตล์ สวยทั้งคู่เลยครับ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2009 at 13:47

preciousbridal
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคราฟฟ

sushi@home
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับพี่เอ๋ เป็นกำลังใจให้นะพี่

photobyjeng
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณนะคราฟ  ทุกคำคือกำลังใจคับ

octteam
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณมากคับ

เพราะเราเชื่อว่าผู้หญิงทุกคนสวย แต่ละคนมีความงามในแบบของตัวเอง

ซึ่งเราต้องดึงออกมาใช้ และช่วยพรางจุดด้อย ให้กับเค้าได้

Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2009 at 14:58
วันนี้ว่างคับพี่ปิง...นายเข้าประชุมเลยมีเวลาดูกระทู้...อิอิ. ..แถวบ้านเรียกอู้อ่ะนะ ...กร้าก.....จะพยายามเข้ามาโพสกระทู้เป็นคนแรกให้ได้เลยพี่... .ชอบชอบชอบชอบชอบชอบชอบ
Back to Top
ibis View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ibis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2009 at 16:36

สวยทั้ง 2 สาว 2 สไตล์เลยนะคะ

ชอบขนตา เด้งดีจัง

Back to Top
tuktu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2009 at 16:53
สวยหวานมากเลยค่ะ
Back to Top
Little Bird View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Little Bird Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2009 at 18:05

แต่งเป็นธรรมชาติดีค๊าา  ชอบๆ

Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2009 at 20:17

สวยสง่าจังค่ะ พี่ปิง

Back to Top
weddingprada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote weddingprada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Dec 2009 at 09:40
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Dec 2009 at 11:22

เพิ่งได้กลับเข้ามาดูค่ะพี่ปิง เพิ่งลงจากเขาค้อ มา เหนื่อยมากๆ ขับรถอะนะค่ะ

เลยแวะเข้ามาแอบดูเจ้าสาว สวยของพี่ปิงค่ะ  สาวหวานอีกแล้ว เจ้าสาวคนแรกตาโตได้ใจนู๋เลยค่ะ สมกะเปนไทยแท้เลย

คนที่สองก้อหวานสวยค่ะ น่ารักดีค่ะ

Back to Top
LADY_99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LADY_99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Dec 2009 at 18:34

สวยเนียบจังค่ะพี่ปิง

Back to Top
TIKKY_JOYLY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TIKKY_JOYLY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Dec 2009 at 12:33
สวยหวานมากๆเลยค่ะพี่ปิง
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2009 at 14:55

lovelybits
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

คับๆ คิดอยู่เหมือนกัน๕๕๕

nopadon

ได้เลยพี่จารอนะ อิอิ

ibis

ขอบคุณคับ ใช้ซอยเอาทุกคู่เลยคับ

tuktu

ขอบคุณคราฟ

Little Bird

เอาแบบนี้เลยนะจ๊ะ วันจริงอะ เด่วพี่จัดให้

Bell_Yoshi
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณน้องเบลล์มากจร้า นี่พี่ก็มีงานแทบทุกวันเหมือนกัน สู้ๆน้า

sirinpearl

ขอบคุณมากๆคราฟ

weddingprada
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณนะคราฟ

iluvphoto
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับ ลงทุกคู่คับ ค่อยๆทยอยลงคราฟ

Nu.Ann

ชอบอาดิ สวยไทยๆ (แบบหนูอะ) ปีใหม่ไปใหนจ๊ะ คนสวย

makeupbynoina
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคราฟ

LADY_99

ขอบคุณจร้าหนูจิ้น งานหายยุ่งยังเอิ่ย

TIKKY_JOYLY

จ๊ะ เอ๊ กำลังคิดถึงอยู่เลย

ขอขอบคุณทุกๆกำลังใจอีกครั้งนะคราฟ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.096 seconds.