แต่งงาน อยากทราบเกี่ยวกับหมู่เกาะโบราโบร่า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากทราบเกี่ยวกับหมู่เกาะโบราโบร่า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
aong1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aong1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากทราบเกี่ยวกับหมู่เกาะโบราโบร่า
    Posted: 03 Dec 2009 at 10:33

อยากทราบว่า เดี๋ยวนี้ในเมืองไทยมีแพ็คเกจท่องเที่ยวหมู่เกาะโบราโบร่า บ้างรึป่าวครับ

ถ้ามีผมก็อยากได้ราคารวมทุกอย่างครับเช่าค่าที่พัก+อาหาร+เครื่ องดื่ม+ตั๋วเครื่องบิน ฯลฯ

ปล.อยากทราบว่าถ้าได้ไปที่นั้น ที่นั้นมีอะไรน่าซื้อเป็นของที่ระลึกกลับมาบ้างครับ

Back to Top
aong1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aong1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Dec 2009 at 23:01
ไม่มีคนบอกเลยเหรอครับ
Back to Top
winwean View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote winwean Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Dec 2009 at 11:39
เกาะนี้ ตั้งอยู่ที่ไหนหรอคะ ไม่เคยได้ยินชื่อคะ
Back to Top
Cooldude View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Cooldude Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Dec 2009 at 10:52
ชื่อน่าไปมากใครรู้ช่วยบอกด้วยว่าอยู่ที่ไหน
Back to Top
miyuki View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miyuki Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Dec 2009 at 12:54

เป็นหนึ่งในหมู่เกาะกลุ่ม French Polynesia ในมหาสมุทรแปรซิฟิกค่ะ ถ้าบอกว่า Tahiti น่าจะพอรู้จักนะคะ ^^

(รูปจาก google)

อยากไปเหมือนกัน แต่ว่าแพงมาก ไม่มีบินตรง ต้องนั่งเครื่องไปที่นิวซีแลนดE(หรือออสฯ หว่า) แล้วก็ต่อเครื่องไปอีกที ถ้าไปนิวซีแลนดEยู่แล้วจะคุ้มมากค่ะ

ใน blueplanet ของเว็บพันทิปมีคนให้รายละเอียดไว้ด้วยค่ะ ลองเข้าไปดูนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8685264/E868526 4.html

อยากไปสักครั้งหนึ่งในชีวิตจริงE/P>

Edited by miyuki
Back to Top
naranan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote naranan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2010 at 18:01
เกาะนี้สวยมากค่ะชอบมากแต่ยากจะไปเช่นกัน 555+ แพงแน่ๆเยย เอารูปมาฝากด้วยน้าค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.