แต่งงาน @_ไฮเดรนเยีย สีฟ้า กับผมทรงตุ๊กตาบรายด์_@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@_ไฮเดรนเยีย สีฟ้า กับผมทรงตุ๊กตาบรายด์_@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @_ไฮเดรนเยีย สีฟ้า กับผมทรงตุ๊กตาบรายด์_@
    Posted: 17 Nov 2009 at 00:02

น้อง Pung อยากได้ทรงผมที่น่ารักดูเก๋ๆ

และยกหน้าที่ให้พี่ พี่จึงเป็นคนจัดการให้ในแบบที่น่ารักสมกับความสดใสของน้อง Pung

และบวกกับพี่ได้ ไฮเดรนเยีย(สีฟ้า)ที่เป็นสีโปรดของน้องเค้าพอดี

จึงเป็นที่มาของผมทรงน่ารักและดอกไม้สีหวานนี้

ขอบคุณน้อง Pung ด้วยนะคับ

Edited by P'PING
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 00:05

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 00:09

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 00:15

ชมผลงานแต่งหน้า  http://www.pingmakeup.com/Page/WeddingCeremony.html

Package แต่งหน้า http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html

ชมผลงานถ่ายภาพPre wedding  http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html 

และ Package ถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Package.html

ติดต่อสอบถามคิวงาน 081 835 7866 P'PING

Back to Top
nyingja View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote nyingja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 10:03

สวย ๆคะ หน้าหวานมากเลย ทรงผมน่ารักจริง ๆ ด้วย

Nu...Ying ka ...
Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 10:59
สวยอ่ะ  ^^
Back to Top
weddingprada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote weddingprada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 13:02
สวยงามมาก... เจ้าสาวยิ้มแกล้มปริเลยยยยยยยยยยยยย
Back to Top
preciousbridal View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote preciousbridal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 16:17
หวานมากเลยค่ะ
Back to Top
namejung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote namejung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 16:43
สวยน่ารักมาก
Back to Top
monladas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote monladas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 20:08

สวยอีกแล้วนะค่ะเนี่ยะ

Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Nov 2009 at 00:35

หวานมากๆเลยค่ะ

Back to Top
สราญใจ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote สราญใจ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Nov 2009 at 10:41

สวยอีกแล้ว พี่ปิง

ผลงานเลิศค่ะ

Back to Top
TIKKY_JOYLY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TIKKY_JOYLY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Nov 2009 at 21:41

สวยมากค่าพี่ปิง สวยจริงๆๆๆๆ ค่ะ

Back to Top
nickeko View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nickeko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Nov 2009 at 15:44

ชอบผมชุดไทยมากค่ะ

Back to Top
LADY_99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LADY_99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Nov 2009 at 16:44

รูปดูสวยสดใสเชียวค่ะ

ส่วนเรื่องแต่งหน้า ทำผม  สวยเนียนเป็นธรรมชาติมากค่ะ

***แถมมีรางวัลชนะเลิศช่างแต่งหน้ามาการันตีอีกตะหาก***

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Nov 2009 at 16:55

jimmybeauty
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณน้องจิมมี่มากคับ น่ารักนะมาคนแรกเชียว

rungpetstudio
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
รุ้งเพชรสตูดิโอ

ขอบคุณมากๆคับ

nyingja

ขอบคุณคับ ไม่เสียแรงที่ตั่งใจเลย

narunya

ขอบคุณมากๆคราฟ

weddingprada
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณนะคับ น้องเจ้าสาวเป็นแบบนั้นจริงๆคับ

preciousbridal
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับแนวถนัดผมเลย

namejung

ขอบคุณคับ คิดเหมือนกันเลยน้องเค้าแนวน่ารักจริงๆ

monladas

ขอบคุณมากคราฟ

sirinpearl

ขอบคุณมากคราฟ ผมก็ชอบมุมนี้เหมือนกัน

สราญใจ

ขอบคุณน้องสาวสุดเลิพจร้า

birdeyeview
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับพี่ รู้สึกเหมือนกันอ่า

TIKKY_JOYLY

ขอบคุณจร้าคุณติ๊ก เด่วจัดให้จร้า

makeupbynoina
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Make up by Noina

ขอบคุณคุณน้อยหน่ามากคราฟ

nickeko

ขอบคุณมากนะคราฟ ทรงนี้ดูสวยสง่าและเรียบหรูคับ ตาถึงจริงเชียว

LADY_99

ขอบคุณน้องจิ้นที่น่ารักของพี่มากจร้า เรื่องรางวัลก็เพรา ะพี่ได้กำลังใจดีๆจากน้องๆนี่แหละจร้า ไม่มาเคืองนะนี่อิอ ิ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Nov 2009 at 21:50

lovedezign
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณพี่หลิวมากจร้า  งานมากก็พักบ้างน้า

Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Nov 2009 at 07:11

ว้าววววววววว

หวานอีกแล้ว สวยอีกแล้วเจ้าสาวของพี่ปิง

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Nov 2009 at 09:40

ไปเที่ยวเขาค้อกลับมาแล้วหลอน้องรัก

อากาศเย็นๆได้ไปเที่ยวอิฉาจัง

พี่สิมีงานแทบทุกวันเลยทั้งเจ้าสาว(งานพิธี) ทั้งถ่ายเวดดิ้ง

แต่เป็นอะไรที่เราชอบ(ไม่เหนื่อย) หนุกดีจร้า

ปล เมื่อใหร่จาเอาภาพที่พี่ถ่ายให้มาลงจ๊ะ รออยู่น้า

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.104 seconds.