แต่งงาน ขอบคุณทุกคนค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอบคุณทุกคนค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nut-arin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nut-arin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอบคุณทุกคนค่ะ
    Posted: 15 Nov 2009 at 14:00
ขอบคุณตรงนี้อีกครั้งคะ สำหรับกำลังใจ

ดิฉันตกลงจัดงานเล็กที่บ้านค่ะ มีพี่น้องและเพื่อนสนิท
ก้อแค่พิธีหมั้น เลี้ยงพระ รดน้ำ แล้วก้อทานเลี้ยงกัน

ดิฉันไม่คิดจดทะเบียนหรอกค่ะ คิดไว้ว่า เค้าอยากไปเมื่อไหร่ให้เค้าไป

เข้าใจว่าหลายคนห่วงค่ะ แต่ห่วงลับหลังสิคะ ไม่ถามเราเอาเรื่องเราไปโจษจันกัน
ไม่เป็นไรค่ะ ตอนนี้เข้มแข็งแล้ว
สองคนดำเนินงานกันเงียบๆค่ะ

ขอบคุณอีกครั้ง
Back to Top
namejung View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote namejung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Nov 2009 at 20:03
ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าก็แล้วกันนะคะ จะคอยดูรูปวันงานนะคะ
Back to Top
morganite View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote morganite Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Nov 2009 at 22:25
เป็นกำลังใจให้อีกแรงค่ะ 
Back to Top
noina009 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noina009 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2009 at 08:21

เป็นกำลังใจให้อีกแรงนะคะ..แล้วรอชมภาพวันงานคะ

Back to Top
Bee&Oh View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bee&Oh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2009 at 10:59

เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีนะคะ

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2009 at 13:09

ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี  เป็นกำลังใจให้นะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.152 seconds.