แต่งงาน หาช่างถ่ายภาพ+วีดีโองานเช้าด่วนค่ะ.... - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างถ่ายภาพ+วีดีโองานเช้าด่วนค่ะ....

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Ginie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ginie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างถ่ายภาพ+วีดีโองานเช้าด่วนค่ะ....
    Posted: 09 Nov 2009 at 13:13
พอดีกำลังหาช่างภาพ+วีดีโองานเช้า 19 ธ.ค ด่วนเลยค่ะ เพราะช่างที่หาไว้เกิดประสานงานกันผิดพลาด ท่านใดมีรายละเอียดราคาที่น่าสนใจ ทิ้งไว้ที่อีเมลได้เลยนะคะ Ginie_g@hotmail.com ด่วนเลยนะคะ...

****อีกอย่าง Presentation ก็ยังหาคนทำไม่ได้เลย ราคาไม่เกิน 2 พัน พอจะมีมั้ยคะ (ไม่ต้องการการ์ตูน) ****

Back to Top
promaster View Drop Down
exsp
exsp
Promaster Creation

Post Options Post Options   Quote promaster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2009 at 23:20
ถ้า ต้องการ ภาพถ่าย ที่ไม่มี ใครเหมือน เชิญ ได้ที่เรา Promaster creation ครับ

www.promastercreation.com
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.