แต่งงาน PPPP"เปลี่ยนเธอ ให้พร้อมเจอกับจูบแรก"PPPP - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

PPPP"เปลี่ยนเธอ ให้พร้อมเจอกับจูบแรก"PPPP

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: PPPP"เปลี่ยนเธอ ให้พร้อมเจอกับจูบแรก"PPPP
    Posted: 03 Nov 2009 at 00:39

คุณบุศ เป็นเจ้าสาวที่สดใสอารมณ์ดี มีความหวานอยู่ในรอยยิ้ม ทุกครั้งที่เธอยิ้มโลกจะสดใสทันที

ในตอนเช้าเจ้าสาวของเราอยากได้อะไรที่สบายๆไม่เป็นทางการนัก

แต่สำหรับตอนทานเลี้ยงเย็น กลับอยากเก็บผมขึ้น ซึ่งก็เข้ากันได้ดีกับดอกกุหลาบที่พี่ได้เตรียมไว้

และโดยปกติแล้วพี่จะไม่นำรูปเจ้าสาวก่อนแต่งมาให้ชมกันนะคับ เพราะมีความรู้สึกเกรงใจ

แต่วันนี้ ต้องขอขอบคุณ คุณบุศ เป็นอย่างสูงด้วยนะคับ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 00:49

PBK_002

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 00:52

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 01:02

ชมผลงานแต่งหน้าเพิ่มเติม http://www.pingmakeup.com/Page/WeddingCeremony.html

ชมผลงานภ่ายภาพเพิ่มเติม http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

ติดต่อสอบถามคิวงาน 081 835 7866 P'PING

WWW.PINGMAKEUP.COM

Back to Top
mariki33 View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote mariki33 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 08:52
แต่งหน้าได้หวานจัง ชอบๆ
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 10:03
หวานอีกแล้ว สวยจังเบาๆดีค่ะไม่มากไปสมเป็นเจ้าสาวของพี่ปิง
Back to Top
sudalukp View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote sudalukp Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 10:30
สวยค่ะ
Back to Top
poky_nina View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poky_nina Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 11:29

หวานมาก ๆๆๆ เลยคร๊า

Back to Top
weoflove View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote weoflove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 11:56
แต่งสวยเหมือนเคยนะครับ หวานมากๆๆเลย
Back to Top
สราญใจ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote สราญใจ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 13:03

พี่ปิง สวัสดีค่ะ พี่ปิงทำให้เจ้าสาวสวยมั๊กๆๆๆอีกแล้ว

งานยุ่งสิท่าช่วงนี้ รักษาสุขภาพด้วยน๊า

Back to Top
LADY_99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LADY_99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 13:15

เจ้าสาวยิ้มหวานมากๆ คะ 

ส่วนเรื่องแต่งหน้าทำผม  หายห่วงคะพี่ปิงซะอย่าง  สวยหวานอยู่แล้ว

Back to Top
joey13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joey13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 15:29
สวยมากๆ คะ
Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 18:42
หวานมากๆเลยค่ะ
Back to Top
monladas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote monladas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 22:00
เจ้าสาวสวยหวาน น่ารักมาก  ๆ เลยค่ะ
Back to Top
e_toxic View Drop Down

Post Options Post Options   Quote e_toxic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Nov 2009 at 10:18

แต่งหน้า ให้เจ้าสาวสวยหวาน ดูเด็กมากเลยนะค่ะ 

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Nov 2009 at 11:25

lovedezign
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
ขอบคุณพี่หลิวมากจร้ามาประเดิมน้องคนแรกเลย น่ารักที่สุด

mariki33

ขอบคุณมากนะคราฟ

Nu.Ann

ขอบคุณหนูแอนด้วยนะจ๊ะ น้องสาวสุดที่รัก

sudalukp
WSQ FanClub
WSQ FanClub

ขอบคุณคับ สั้นแต่ได้ใจความ

bangkokmakeup
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคราฟฟ

Bell_Yoshi
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณน้องเบลล์มากจร้า

poky_nina

ขอบคุณนะคราฟฟ

weoflove
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณ ที่ติดตามผลงานนะคราฟ

สราญใจ

ขอบคุณมากจร้า อากาศเปลี่ยน หนูดูแลตัวเองด้วยน้า

LADY_99

ขอบคุณน้องสาวที่น่ารักจร้าหนูจิ้น

joey13

ขอบคุณมากคราฟฟ

sirinpearl

ขอบคุณกำลังใจดีๆนะคราฟ

monladas

ขอบคุณมากๆนะคราฟฟ

e_toxic

ขอบคุณนะคราฟ ที่ติดตามผลงานมาตลอดเลย

jimmybeauty
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณ น้องจิมมี่มากจร้าที่มาให้กำลังใจพี่

P'PING
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ตอนนี้ ผลการตัดสิน การประกวดแต่งหน้าของ THE BODY SHOP THAILAND ออกมาแล้วนะคับ

P'PING ได้รับรางวัลที่หนึ่ง ต้องขอขอบคุณทางTHE BODY SHOP และน้องเอ้ (นางแบบของเรา) เป็นอย่างมาก

และในโอกาศ ต่อไปพี่จะนำผลงานมาให้ชมกันนะคับ

Back to Top
naranan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote naranan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Nov 2009 at 11:47
หวานเจี๊ยบเชียวค่ะ ทรงผมงานเย็นทำให้หน้าเจ้าสาวดูยาวขึ้นด้วย เก๋ๆค่ะ
Back to Top
narunya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Nov 2009 at 13:33

ยินดีด้วยค่ะพี่ปิง

ยังไงก็ยังติดตามผลงานของพี่ปิงอยู่ เรื่อย ๆ อาจจะไม่ได้เข้ามาโพสแต่ก็เปิดดูนะค่ะ ^^

Back to Top
TIKKY_JOYLY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TIKKY_JOYLY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Nov 2009 at 18:42

สวยจริงๆค่ะพี่ปิง

แล้วก็ดีใจด้วยนะคะ ที่ชนะการประกวด อยากเห็นผลงานเร้วๆจังค่ะ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Nov 2009 at 09:22

naranan

ขอบคุณมากคับ

เก่งจังมองรู้เลยว่าพี่อยากทำให้เจ้าสาวหน้าเรียวขึ้น

narunya

ขอบคุณคราฟ ยังไงเข้ามาดูแล้วอย่าลืมเม้น ทิ้งกำลังใจไว้บ้างนะคับ

TIKKY_JOYLY

ขอบคุณน้องติ๊ก มากจร้า ได้เลย เดี๋ยวพี่เอามาลงให้ดูนะจ๊ะ เข้ามาดูบ่อยๆล่ะ

P'PING
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่สำคัญทุกท่านด้วยนะคับ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Nov 2009 at 11:02

photobyjeng
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณมากคราฟ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Nov 2009 at 11:05

ขอบคุณกำลังใจของทุกๆท่านด้วยนะคับ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.