แต่งงาน ปรึกษาทัวร์ยุโรปค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ปรึกษาทัวร์ยุโรปค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ijunnie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ijunnie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ปรึกษาทัวร์ยุโรปค่ะ
    Posted: 27 Oct 2009 at 23:57
คือถ้าไปสายการบิน อียิปต์แอร์ แย่มากไหมค่ะ เหนื่อยไปหรือเปล่าถ้าเราพ่วงอียิปต์ด้วยนะค่ะ รยกวนแนะนำหน่อยค่ะ จะไปเดือนธันวาคมค่ะ

Edited by ijunnie
Back to Top
babbboss View Drop Down

Post Options Post Options   Quote babbboss Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Nov 2009 at 18:39

ขออนุญาต ตอบค่ะ

โดยส่วนตัว แล้วสายการบินนี้ พอใช้ค่ะ ไม่ได้ดีมาก ในขณะเดียวกันก้ไม่ได้แย่มากค่ะ

ห้องน้ำ เล็กไปหน่อยค่ะ   ทางเดินแคบนิดนึง

แต่คิดว่า น่าจะทนไหวนะคะ ลองคิดดู ส่วนใหญ่ก็ คนไทยไป

ถ้าเครื่องออกจากไทย อาหารก็โหลดจาก ของสนามบินไทย  ขาไป คิดว่าน่าจะไม่มีปัญหาเรื่องอาหารค่ะ

แต่ว่า ขากลับนี่สิ  คิดว่า น่าจะมีปัญหา  ตอนเราไป ขากลับ เป็นอาหารอะไรก็ไม่รู้อ่ะค่ะ  กินไม่ค่อยได้เลย

แต่อีปิตย์แอร์ เป็นตัวเลือกที่ดี ในเรื่องของราคาค่ะ ยังไงก็ถูกกว่าการบินไทยเยอะพอสมควร

... ส่วนที่บอกว่า จะเหนื่อยไปหรือเปล่า

เราเองก็อยากทราบรายละเอียดด้วยค่ะ ว่าไปกี่วัน กี่ประเทศ

ตัวเราเง เคยไป  แบบหลายๆประเทศ(3ประเทศ)แค่ครั้งเดียว เพราะเหนื่อยนะ

หลังจากนั้นเราไป แกรนด์หมดเลยค่ะ

Back to Top
Ireni View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ireni Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Aug 2010 at 16:20
I always want to go Eygpt ka! Im married already! but our wedding was simple ka in Thailand! but we are planning to get married again ka in Europe or USA ka! i was looking cheap airline tickets at this wesbite which save us some money ka < ="-" ="text/; =utf-8">< name="ProgId" ="Word.">< name="Generator" ="Microsoft Word 12">< name="Originator" ="Microsoft Word 12">

http://www.cheapairlines.com/

Edited by Ireni - 25 Aug 2010 at 16:24
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.