แต่งงาน ถ่ายภาพแต่งงานสวยแนวธรรมชาติ_____________________@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถ่ายภาพแต่งงานสวยแนวธรรมชาติ_____________________@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถ่ายภาพแต่งงานสวยแนวธรรมชาติ_____________________@
    Posted: 26 Oct 2009 at 00:45

สวัสดีคับ วันนี้ลองมาชมผลงานแต่งหน้าและถ่ายภาพ ของพี่ปิงบ้างนะคับ

จริงแล้วเรื่องถ่ายภาพนั้น เป็นสิ่งที่พี่ชื่นชอบมานาน โดยพี่ได้มีโอกาสเรียนมาบ้างตอนที่เรียน Art

และเป็นโชคดีของพี่ ที่มี อ.พ่อ กับอ.แม่ (พี่อาฟู่ กับพี่หลิว)คอยให้คำแนะนำหลายสิ่งหลายอย่าง

ปิง กับ นะ ต้องขอกราบขอบคุณพี่ๆทั้งสองด้วยนะคับ

และต้อง ขอบคุณน้องเจี๊ยบ กับพี่กลาง ด้วยนะคับ ที่ให้ความไว้วางใจ พี่ปิงกับพี่นะ ที่ให้แต่งหน้า และถ่ายภาพให้

เราทำกันเพราะความชอบและรักในการถ่ายภาพ ราคาจึงไม่ใช่ตัวแปรสำคัญ

ชมผลงานเพิ่มเติม  http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

น้องๆว่าที่เจ้าสาวท่านใดสนใจ ติดต่อสอบถามคิวพี่ได้

นะคับ 081 835 7866 P'PING  

ชมภาพด่านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ  http://www.pingmakeup.com/Page/Prewedding.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html  

• ถ่ายภาพนอกสถานที่ (1วัน) Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (650 ภาพ + ขึ้นไป ไม่จำกัดจำนวน)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้ ฟรี
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ
ทั้งหมดนี้ ในราคา 12,500 บาท
และ ครึ่งวัน ในราคา 9,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานถ่ายภาพPre wedding   และแต่งหน้า ครับ >

กระทู้ก่อนหน้าครับ http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=137299

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=147979

และพิเศษ !  แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6 P'PING

www.pingmakeup.com

หรือเข้าพูดคุยที่  facebook ของพี่ได้นะคราฟ  http://www.facebook.com/PING.MAKEUP  

หรือที่ multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com    

Edited by P'PING - 25 Jun 2011 at 00:54
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 00:49

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 00:52

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 00:54

Edited by P'PING
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 00:57

Edited by P'PING
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 01:02

Back to Top
oui_6554 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oui_6554 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 01:05

น่าสนใจมากค่ะพี่  แต่งหน้าสวยแถมถ่ายรูปเก่ง 

ซื้อ 1 เหมือนได้ 2 ชอบๆๆ เดี๋ยว พรุ่งนี้โทรคุยค่ะ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 01:09

Back to Top
rujjira View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote rujjira Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 01:16
Back to Top
A&&W View Drop Down

Post Options Post Options   Quote A&&W Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 09:17

สวยอ่ะ แต่งอีกรอบ (กะเจ้าบ่าวคนเดิม) ได้ป่ะค่ะ พี่ปิง อิอิ

Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 09:43
สวยค่ะพี่
Back to Top
LADY_99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LADY_99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 09:51

นอกจากจะแต่งหน้างามแล้วเนี่ย  ยังถ่ายรูปได้ดีอีกด้วย  จะเก่งไปไหนนักหนาจ๊ะพี่ปิง

สนราคาน่าสนใจเชียวคะ  แต่งหน้า+ถ่ายภาพ perwedding  9,500 บาท

เด๋วลูกค้าเยอะ...ม่ายมีเวลาพักผ่อนนะจะบอกให้  อิอิ

Back to Top
tuktu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 11:13
สวยคูณ 2 ค่ะ
Back to Top
nongaeh17 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongaeh17 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 12:31
สวยค่ะ แต่งไปแล้วอยากถ่ายอีกได้ไหมค่ะ
Back to Top
e_toxic View Drop Down

Post Options Post Options   Quote e_toxic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 14:08

ภาพสวยมากเลยค่ะ สวยคูณสองเลย

แต่งหน้าได้สวยอยู่แล้ว ยังถ่ายภาพได้สวยอีก ฝีมือคุณภาพจริงๆ เลยค่ะ

Package ก็น่าสนใจคุ้มสุดๆ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 14:42

oui_6554

ได้เลยคราฟ พี่ปิงยินดีรับใช้เต็มที่

rujjira

ขอบคุณคราฟ ให้มาตั้ง4ยิ้มแน่ะ

makeupbynoina
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณ เมคอัพที่พร้อมด้วยผีมือ และน้ำใจอย่างคุณน้อยหน่าด้วยนะคราฟ

A&&W

ได้เลยจร้า น้องแอม ว่าแต่พี่น้ำหล่อขึ้นรึเปล่า พี่ฝากคิดถึงด้วยน้า

sirinpearl

ขอบคุณมากคับ เป็นคำสั้นๆที่มีความหมายมากๆ

LADY_99

ขอบคุณหนูจิ้นด้วย งานเยอะ ยังมีน้ำใจมาให้กำลังใจพี่น้า

rungpetstudio
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
รุ้งเพชรสตูดิโอ

ขอบคุณน้ำใจ และกำลังใจนะคราฟ

tuktu

ขอบคุณคูณ2 เลยคราฟ

nongaeh17

ได้เลยจร้า ถ่ายแบบน่ารักๆเก็บไว้ดูก็ได้คราฟ พี่ยินดี

Bell_Yoshi
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณเบลล์มากๆน้า แหมๆๆๆ ชมแบบนี้พี่เขิลหมดสิ อิอิ

e_toxic

ขอบคุณมากคราฟ ชวนแฟนมาถ่ายอีกก็ได้น้า

Back to Top
nyingja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nyingja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 14:57

พี่ปิงคะ เข้ามาดูงานพี่ปิงหลายรอบละ อิอิ เที่ยวมีมีงานถ่ายรูปด้วย ชอบรูปนี้จังคะ

Nu...Ying ka ...
Back to Top
naranan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote naranan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 15:29
โหววว พี่ปิงจะเห่งไปไหนค่ะเอาหดมเรย แถมฝีมือนี่แอบเทพ ไหงงี้ละ ราคาเป็นมิตรกับคนทั่วไปจิงๆค่ะ เด๋วจะแนะนำต่อนะคะ ^^
Back to Top
TIKKY_JOYLY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TIKKY_JOYLY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 21:58

สวยจังเลยค่าพพี่ปิง

แหมๆๆๆๆๆ อย่างนี้ช่างภาพตกงานหมดกันพอดี

Back to Top
weddingprada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote weddingprada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 23:41
สวยจ้าาาาาา.... ช่างภาพตัวจริง จบแน่คราวนี้
Back to Top
jeabjeabba View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Oct 2009 at 00:08
โอ้โห แต่งหน้าก็ดี ถ่ายรูปก็แจ่ม

Back to Top
PeeK View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PeeK Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Oct 2009 at 07:55

แจ่มเลยค่ะพี่ปิง เจ้าบ่าวเจ้าสาวโชคดีนะเนี๊ยะ อิจฉาเค้าซะงั้น อิอิ

ไว้เอาผลงานมาให้น้องๆได้ดูกันอีกนะคะ

Back to Top
nachaya_first View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nachaya_first Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Oct 2009 at 11:58

สวยจังเลยค่ะพี่ ไม่เชื่ออ่ะ ว่าไม่ใช่ มืออาชีพ  อิอิ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Oct 2009 at 15:45

nyingja
ขอบคุณมากคับดีใจจังที่ชอบ  และขอบคุณที่ติดตามผลงานคับ จะตั้งใจทำผลงานให้ดีขึ้นอีกนะคราฟ

naranan
ขอบคุณมากนะคราฟ  "สวยแล้วยังใจดีอีกด้วย"

อย่างที่บอกไปคับเรื่องราคาเนี่ย คือที่ทำเพราะความชอบและรักในการถ่ายภาพจริงๆ

TIKKY_JOYLY

ขอบคุณมากจร้าน้องติ๊ก ไม่ขนาดนั้นหลอกคราฟ แหมๆๆเขิลนะเนี่ย

jimmybeauty
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณน้องจิมมี่มากนะคับ ผีมือแต่งหน้ากับถ่ายภาพของหนูก็ใช่ย่อยน้า

kokojang
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
KOKOJANG

ขอบคุณนะคับคุณโก้ ได้เลยยินดีรับใช้คราฟ (สำหรับคุณโก้ ราคาพิเศษอยู่แล้วล่ะถ้าสนใจโทรมาได้เลยคราฟ)

weddingprada
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคราฟ ปิงอยากบอกว่าชอบงานพี่เช่นกันคับ ออกแนวแฟชั่น แล้วก็สวยมากด้วย โรแม้นฯมากๆ 

jeabjeabba
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณกำลังใจดีๆด้วยคราฟ

PeeK

ขอบคุณน้องเก้า มากๆน้า ได้กำลังใจจากหนูไปพี่หายเหนื่อยเลย ว่าแต่วันนี้ ไปฉลองออกเจ ที่ใหนน้า อิอิ

nachaya_first
WSQ FanClub
WSQ FanClub

ขอบคุณมากนะคราฟ พี่ตัวลอยเลยนะเนี่ย ดีใจจัง อย่าลืมติดตามผลงานพี่ด้วยน้า

lovelybits
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณมากเลยคับปลื้มสุดๆ ดีใจจัง มีกำลังใจดีๆแบบนี้ ทำให้ไม่เหนื่อยเลยคับ

ขอบคุณจากใจทุกท่านอีกครั้งนะคับ

อยากบอกว่า ความอบอุ่นแบบนี้ หาได้ที่WeddingSquare เท่านั้นนะคับ

Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Oct 2009 at 18:23

สวัสดีคร่าพี่ปิง  มาชมภาพสวยๆกะหน้าสวยคร๊าบ

เพิ่งกับมาจากเพชรบูรณ์ค่ะ เสียดายจังอะค่ะรีสอร์ทเสร็จไม่ทันที่พี่ปิงไปงานที่เพชรบูรณ์อ ะ

ไม่งั้นได้ถ่ายรูปกะแต่งหน้าสวยๆกะพี่ปิงอีกแน่ๆ ผู้กองใจร้ายของนู๋ก้อบ่นเสียด้ายค่ะ เห็นแอบบ่นว่า

น่าเสียดายอะเสร็จไม่ทันพี่ปิงมา ไม่เป็นไรค่ะ เอาไว้คราวหน้าเด๋วพี่ปิงมาเพชรบูรูณ์เมื่อไหรบอกน๊า

เด๋วไปถ่ายรูปสวยๆกันคร่า

ชอบรูปนี้จังคร่า

Back to Top
Nose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Oct 2009 at 19:52

สวยค่ะ ถ่ายรูปเก่งนะคะนี่

Back to Top
thidaandbee22 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thidaandbee22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Oct 2009 at 10:57

ปิงคะ สวัสดีค่ะ

ธิดาเองนะคะ  หลังจากวันงานก็ไม่ได้ติดต่อพี่เลย  พอดีวันนี้ว่างๆเลยเข้ามาดูเวปนี้ ยินดีด้วยนะคะ กับงานที่พี่ชอบ และขอบคุณอีกครั้งที่วันนัั้นเนรมิตให้หนูสวยจนพี่บีชมไม่ขาดปา กเลย(จนถึงทุกวันนี้) ขอโทษด้วยที่ขาดการติดต่อไปเพราะี่จีนนี่ทั้งHI5 facebook และ Multiply.com เข้าไม่ไ้ด้เลยค่ะ 

อ่อ มีข่าวดีมาบอกพี่ปิงด้วยค่ะ ว่าตอนนี้หนูท้องได้4เดือนแล้วววค่า  คิดถึงนะคะ

ป.ล. ตอนนั้นไม่ได้ส่งรูปให้พี่แต่พี่ตามไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยค่าา

http://my.inlovephoto.com/07/thidaandbee+2/

http://my.inlovephoto.com/07/thidaandbee/

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Oct 2009 at 12:12

Nu.Ann

ขอบคุณหนูแอนมากจร้า ว่างเมื่อใหร่ไปถ่ายรูปกันนะจ๊ะ

Nose

ขอบคุณมากนะคราฟฟ

thidaandbee22

ขอบคุณ หนูธิดาสุดสวยด้วยนะคับ

และ ยินดีด้วยกับ น้องธิดา หรือน้องบี จูเหนี่ย ด้วย อิอิ

ต้องน่ารักแน่ๆ พ่อก็หล่อ แม่ก็สวยขนาดนี้

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.180 seconds.