แต่งงาน มีใครพอจะแนะนำตั๋วไปฮันนีมูนได้บ้างค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มีใครพอจะแนะนำตั๋วไปฮันนีมูนได้บ้างค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
dreamcat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dreamcat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มีใครพอจะแนะนำตั๋วไปฮันนีมูนได้บ้างค่ะ
    Posted: 24 Oct 2009 at 10:52

กำลังจะแต่งงานกับแฟนปลายเดือนนี้ แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะไปฮันนีมูนที่ไหนดี

มัวแต่ยุ่งอยู่กับงานแต่งงาน อยากไปแบบสบายๆหน่อย เน้นในประเทศนะค่ะ

เพราะมีงบไม่มาก เข้าไปดูในหน้าเว็บของการบินไทย ไม่รู้ว่าจะพอแนะนำ

ได้บ้างรึเปล่าค่ะ http://www.thaiair.com/offers/Promotion/click2fly_ThEn_20090 830/index.html

เห็นมีให้จองตั๋วถึงปลายปี แล้วได้ลุ้นชิงรางวัลด้วย กะว่าปลายปีนี้จะไปทางเหนือ

มีใครพอจะแนะนำแผนฮันนีมูนได้บ้างค่ะ คิดเองไม่ทันแล้วค่า

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.188 seconds.