แต่งงาน รบกวนขอถามผู้รู้เรื่องคอลลาเจนค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนขอถามผู้รู้เรื่องคอลลาเจนค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
patcharapa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patcharapa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนขอถามผู้รู้เรื่องคอลลาเจนค่ะ
    Posted: 19 Oct 2009 at 20:45

อ่านเจอจากกระทู้ก่อนหน้านี้ค่ะ   เรื่องที่แต่งหน้าแล้วเรื่องสำอางไม่ค่อยติดทนนาน    แล้วก็มีผู้รู้มาบอกว่าให้ลองทานคอลลาเจนดูเผื่อว่าจะช่วยได้&n bsp; เห็นเค้าบอกว่าทานของยี่ห้อ clg500  อยู่   เราเลยอยากจะทราบว่าคอลลาเจนยี่ห้อนี้มีใครรู้จักบ้างไหมค่ะ  แล้วพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง

Edited by patcharapa
Back to Top
julia View Drop Down

Post Options Post Options   Quote julia Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2009 at 20:32

รู้จักค่ะเพราะว่าตอนนี้เราเองก็กินอยู่   ไม่รู้ว่าเค้าให้แปะลิ้งค์ได้รึป่าว  ยังไงลองไปเสิชดูในgoogleนะคะ  เราเองก็สั่งมาจากในเว็บเหมือนกัน  

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.