แต่งงาน ช่วงนี้สายการบินไทยมีตั๋วราคาพิเศษด้วยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วงนี้สายการบินไทยมีตั๋วราคาพิเศษด้วยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
fekeypalm View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fekeypalm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วงนี้สายการบินไทยมีตั๋วราคาพิเศษด้วยค่ะ
    Posted: 17 Oct 2009 at 11:09

เข้าไปดูเว็บการบินไทยมาจะไปเที่ยวก่อนสิ้นปีเดี่ยวคนเยอะ ดูลิสต์ราคามีตั๋วราคาพิเศษที่ไม่แพงมาก เพื่อนไปฮันนีมูนอย่าลืมแว่บไปดูนะคะ

ตอนนี้ถ้าซื้อเองแบบออนไลน์ในเว็บเค้าไม่ได้ซื้อผ่านเอเจนซี่ รู้สึกว่าจะมีรางวัลตั๋วฟรี+แพคเกจที่พัก 3 ครั้งด้วยค่ะ แต่รู้สึกว่าเรื่องแจกรางวัลจะถึง 31 ธ.ค. 52 ค่ะ ยังไงเพื่อน ๆ ลองเข้าไปดูรายละเอียดอีกทีนึงนะคะ

http://www.thaiair.com/offers/Promotion/click2fly_ThEn_20090 830/index.html

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.