แต่งงาน หารองเท้าที่ใส่กะชุดไทยบรมฯ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หารองเท้าที่ใส่กะชุดไทยบรมฯ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
memory View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote memory Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หารองเท้าที่ใส่กะชุดไทยบรมฯ
    Posted: 30 Mar 2005 at 12:22

อยากทราบจังค่ะว่ารองเท้าที่ใส่กับชุดไทยบรมฯ (เข้าเฝ้าฯ) ต้องเป็นแบบไหนค่ะ แล้วส่วนใหญ่แล้วเค้าซื้อที่ไหนกันมั่ง พอดีเตรียมตัวหาไว้ก่อนนะค่ะ(น่าจะประมาณเดือน มิ.ย)  เผื่อเอาไว้วันจริงจะได้ไม่ต้องรีบหานะค่ะ

Back to Top
pare View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2005 at 20:37

ต้องเป็นคัชชูหุ้มส้นค่ะ ห้ามใส่สีดำ หาซื้อได้ตามแผนกรองเท้า ตามห้างสรรพสินค้าทั่วไป

ของแพรเป็นแบบนี้ค่ะ ลองดูกระทู้นี้นะคะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=5398& amp;PN=3

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2005 at 20:39
มีอีกทีก็ สยาม กับ แถวบางลำภูค่ะ
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote memory Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Mar 2005 at 08:58

ขอบคุณค่ะคุณแพร จำได้เคยดูกระทู้คุณแพรงานหมั้น ไม่ทราบว่าจะขอดูอีกได้เปล่า คือตอนนี้หาไม่เจอแล้วค่ะ จะเอาไปให้ว่าที่แม่สามีดูเอาเป็นไกด์วันหมั้นของตัวเองด้วยเพร าะที่บ้านไม่ค่อยรู้ขั้นตอนนเห็นตอนคุณแพรลงมีรายละเอียดเยอะนะ ค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Mar 2005 at 11:07
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote memory Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Mar 2005 at 16:14

ขอบคุณคุณแพรมากก ๆ

Back to Top
amm_es5 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amm_es5 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Apr 2005 at 13:57

ตามที่คุณแพรบอกเลยค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.181 seconds.