แต่งงาน ประกาศหา เจ้าของ ของชำร่วยชิ้นนี้ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ประกาศหา เจ้าของ ของชำร่วยชิ้นนี้ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
meisei View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meisei Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ประกาศหา เจ้าของ ของชำร่วยชิ้นนี้ค่ะ
    Posted: 29 Sep 2009 at 16:17

อยากได้ของชำร่วยแบบนี้อ่ะค่ะ และอยากทราบว่าสั่งซื้อที่ไหนค่ะ ถ้าเจ้าสาวท่านใดเป็นทราบข้อมูลก็รบกวนด้วยนะคะ

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 16:55

กระเป๋าถักจากป่านค่ะ  แถว ๆ จตุจักรมีขาย  แต่อาจจะเป็นโซนของฝากมากกว่าค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote meisei Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 17:23

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ

Back to Top
น้องปูนิ่ม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote น้องปูนิ่ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 17:49
ปูมาช่วย Confirm อีกคนว่าที่จตุจักมีค่ะ เอ่อ แต่ว่าจำโครงการไม่ได้ว่าโครงการที่เท่าไหร่อ่ะ พอดีเดินผ่านเห็นมีตั้งวางหน้าร้านเป็นกระสอบเลยอ่ะ
Back to Top
pucanokky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pucanokky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 23:18

พอดีว่า เราก้อใช้เหมือนกันอ่ะ  ถ้ายังไงเมล์คุยกันก้อได้ค่ะ เขาเป็นแบบซื้อจากแหล่งที่ผลิตอ่ะ แต่ไม่มีpackingนะ รวมๆๆกันเผื่อได้ราคาถูก  nok_nok_nokky@hotmail.com

Back to Top

Post Options Post Options   Quote meisei Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2009 at 17:50

ขอบคุณนะคะ คุณpucanokky เดี๋ยวคงจะได้เมล์ไปรบกวนขอข้อมูลค่ะ

Back to Top
kungkung View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kungkung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Oct 2009 at 12:40
เห็นมีในร้านลงเอย ที่เป็น SP อ่ะค่ะ
Back to Top
nongnu_x View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongnu_x Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Oct 2009 at 01:29
เราก็ตามหาอยู่เหมือนกันค่ะ ไปสอบถามที่นี่มา
ถ้าซื้อเยอะเค้าลดได้อีกนะ
http://www.sornnarai.com/prd_view.php?id_prd=A69C
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.148 seconds.