แต่งงาน กล้วยไม้ขาว กับเจ้าสาวผมทอง BY P - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

กล้วยไม้ขาว กับเจ้าสาวผมทอง BY P

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: กล้วยไม้ขาว กับเจ้าสาวผมทอง BY P
    Posted: 29 Sep 2009 at 10:40

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณน้องปุ้ม ที่ให้ความไว้วางใจพี่ปิงนะคับ

เรื่องมีอยู่ว่า ในตอนเช้าวันนั้นเราตั้งใจจะใช้เครื่องประดับของชุดไทย(ปิ่น หรือเกี้ยว) มาติดผม

แต่หาเท่าใหร่ก็ไม่มี น้องปุ้มบอกว่าน่าจะไม่ได้เอามาจากที่ร้าน เอาล่ะทำไงดีหว่า

พี่หันมองไปรอบๆก็เจอเข้ากับเจ้ากล้วยไม้ขาวนี่เท่านั้นที่พอจะ แก้ไขสถานะการณ์ได้

อืม พอติดแล้วก็ดูโอเค อยู่นะ(ณ เวลานั้น)  ในที่สุดเราทั้งคู่(พี่ และน้องปุ้ม)ก็ผ่านกันมาได้

ชมผลงาน

http://www.pingmakeup.com/Page/WeddingCeremony.html

ติดต่อ สอบถาม 081 835 7866 P"PING

Edited by P'PING
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 11:51

ไม่มีภาพเจ้าบ่าวมาให้ดู มีแต่ รถเจ้าบ่าว มาให้ชมแทนนะ

(วันนั้นเจ้าบ่าวไปรับแขกก่อน เลยอดถ่ายมาให้ดูคราฟ)

Back to Top
สราญใจ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote สราญใจ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 13:28

พี่ปิง สวยยยยยยอีกแระ

ชอบจัง ขอด้วยนะคะ

พี่ปิงอยากเห็นรูปจังเคน ธีฯก็ลุ้นๆอยากเห็นรูปเหมือนกัน555

Back to Top

Post Options Post Options   Quote สราญใจ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 17:01

วนเวียนเช้าเย็นอยู่ที่นี่เฝ้ารอคอยยยยย

นะพี่ปิงนะ

Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 19:06
สวยจังค่ะ ชอบดอกไม้สีขาวอยู่แล้ว ยิ่งสวยเลย
Back to Top
weddingprada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote weddingprada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 20:09
*** สามารถจริงๆๆๆ gooooood

Edited by weddingprada
Back to Top
TA&PHARI View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote TA&PHARI Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 21:01

ทรงผมสวยจังเลยค่ะ

Back to Top
TIKKY_JOYLY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TIKKY_JOYLY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 21:37
สวยใส มากมายเลยค่ะ พี่ปิง ฝีมือจริงๆเลย
Back to Top
chetsada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote chetsada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2009 at 23:46
Back to Top
rujjira View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote rujjira Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2009 at 01:44
Back to Top
PeeK View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PeeK Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2009 at 07:58

ชอบการแต่งหน้าของพี่ปิงมาตลอดจนหลายๆครั้งแทบจะไม่ดูทรงผม แต่วันนี้พี่ปิงทำผมได้สวยโดนใจน้องมากเลย อิจฉาเจ้าสาวที่ได้คิวพี่อะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote สราญใจ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2009 at 09:19

confirm......

พี่ปิงน่ารัก และมีน้ำใจมากกกกก

ทำให้เจ้าสาวมั่นใจแล้วก็บางทีเวลาถ่ายรูปก็แอบยิ้มให้พี่ปิงตล อดเลยด้วยยย

Back to Top
LADY_99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LADY_99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2009 at 10:30

ผลงานดี  ฝีมือเลิศ  แถมน้ำใจดีอีกต่างหาก  เค้าก็คือ......พี่ปิง  นั่นเอง

เจ้าสาวที่เคยผ่านปลายพู่กันของพี่ปิง  หลายคนคงมีความคิดเช่นนี้

(Confirm คะ  เพราะตัวเองก็เป็นคนนึงที่ผ่านมาแล้วปลายพู่กันพี่ปิงเนี่ย&nbs p; แต่งซะสวยจน...งงตัวเองเหมือนกัน)

Back to Top
e_toxic View Drop Down

Post Options Post Options   Quote e_toxic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2009 at 10:40

เห็นด้วยกับคุณจิมมี่นะค่ะ กับหลากหลายเหตุผล

จากการเห็นเจ้าสาวของท่านอื่นๆ มา เจ้าสาวของพี่ปิงก็สวยไม่แพ้ใคร

Back to Top
narunya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2009 at 11:04
สวยค่ะพี่ปิง
Back to Top
tuktu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Oct 2009 at 11:28

สวยมากค่ะพี่ปิง

Back to Top
bigkung View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote bigkung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Oct 2009 at 20:24

หน้าเจ้าสาวดูเปลี่ยนจากงานเช้ามากคับ
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Oct 2009 at 18:07

ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ ทุกท่านเลยนะคับที่มาให้กำลังใจ

คนเราอยู่ได้ดวยกำลังใจ ไม่มีใครอยู่ในโลกนี้ได้เพียง ตัวคนเดียว

ขอบคุณWeddingSquare และทีมงานด้วยนะคับ

ขออณุญาติ ขอบคุณรวมนะคับ ช่วงนี้งานมากจริงๆ ขอบคุณจากใจคับ

rungpetstudio
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
รุ้งเพชรสตูดิโอ

สราญใจ

Bell_Yoshi
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

weddingprada
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

TA&PHARI
WSQ FanClub
WSQ FanClub

TIKKY_JOYLY

jimmybeauty
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

lovedezign
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

chetsada
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

rujjira

PeeK

LADY_99

e_toxic

narunya

tuktu

bigkung
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Back to Top
sudalukp View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote sudalukp Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2009 at 15:35
สวยค่ะ 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.098 seconds.