แต่งงาน ***อยากทราบเวป GIA ที่ตรวจเลขที่ใบเซอร์ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

***อยากทราบเวป GIA ที่ตรวจเลขที่ใบเซอร์

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mookorn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mookorn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ***อยากทราบเวป GIA ที่ตรวจเลขที่ใบเซอร์
    Posted: 25 Sep 2009 at 14:17

พอดีจะเอาเลขที่ใบเซอร์ไปลองเปิดดูค่ะ

เคยเห็นแวบๆ  แต่หาไม่เจอแล้วค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ

Back to Top
Spiderman View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Spiderman Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2009 at 18:12
http://www2.gia.edu/reportcheck/index.cfm  ตรวจสอบจากเว็ปนี้ได้เลยครับ
Back to Top
Doctor Diamond View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
Proud Gems

Post Options Post Options   Quote Doctor Diamond Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2009 at 15:28

ถ้าคีย์ข้อมูลลงไปครั้งแรกแล้วไม่ขึ้น ไม่ต้องตกใจนะคะ ให้ลองใหม่อีกซักสองสามครั้ง

บางครั้งก็เคยเจอ ว่าหมายเลขถูก น้ำหนักก็ถูก แต่มันไม่ขึ้น ใส่ข้อมูลเดิมไปอีกสองสามทีมันถึงจะขึ้นค่ะ

แนะนำให้ใช้ Internet Explorer นะคะ โปรแกรมอื่นๆ อย่าง Firefox บางครั้งก็ใช้ไม่ได้ค่ะ

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์นะคะ

Back to Top
noobam View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote noobam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Oct 2009 at 10:22

หรือจะเมลมาก็ได้ที่

info@giathai.net

หรือโทรมาสอบถามที่ 02 632 4090

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.