แต่งงาน สอบถามคัพเค้กงาน outdoor - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามคัพเค้กงาน outdoor

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
jusmin_1984 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jusmin_1984 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามคัพเค้กงาน outdoor
    Posted: 21 Sep 2009 at 12:06
สอบถามรายละเอียดเรื่องคัพเค้ก จัดงาน out door
ต้องจัดวางเค้กก่อนงานเริ่มนานไหม
แล้วเนื้อครีมจะละลายไหมคะ

ปล จัดงานเดือนธันวาค่ะ
Back to Top
sweetatheart View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote sweetatheart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2009 at 15:14

มาตอบให้ก่อนละกันนะคะ ในฐานะที่เป็นคนขายคัพเค้ก....

ถ้าเป็นงาน Outdoor ต้องเลือกคัพเค้กที่แต่งหน้าด้วยบัตเตอร์ครีมสูตรที่คงตัวในอาก าศปกติได้โดยไม่ต้องแช่เย็น ส่วนพวกครีมสดนี่ลืมไปได้เลยค่ะ ละลายแน่ๆ

ส่วนการวาง...ถ้าบัตเตอร์ครีม2-3 ชั่วโมงนี่ยังได้อยู่นะคะ ยิ่งช่วงเดือนธันวา..ถ้าเป็นงานเย็นก็ไม่น่าจะเป็นปัญหาค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.130 seconds.