แต่งงาน Cake @ Swissotel Leconcorde - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Cake @ Swissotel Leconcorde

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
natjera View Drop Down

Post Options Post Options   Quote natjera Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Cake @ Swissotel Leconcorde
    Posted: 13 Sep 2009 at 02:14

เพื่อนๆ ที่เคยจัดงานที่สวิสโฮเต็ล ห้วยขวาง เค้กที่นี่เป็นยังไงบ้างค่ะ เห็นในรูป มีสองแบบ ขอความเห็นหน่อยค่ะ ว่ารสชาติ และแบบ ไหนสวยกว่ากันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ฝน

Back to Top
sulee31 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sulee31 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2009 at 18:36

เรื่องรสชาติขอไม่ออกความเห็นดีกว่า  เพราะไม่ได้ทาน (แต่น่าจะเหมือนกันทั้ง 2 แบบนะคะ)   ...แต่เรื่องรูปแบบเนี่ย  แล้วแต่ชอบเลยนะคะ ตอนแรกปอก็เลือกเค้กแบบวน  แต่พอดูไป ดูมา ใกล้ๆ งาน ก็เปลี่ยนใจเป็นแบบชั้นค่ะ  เพราะคิดว่าเวลาถ่ายรูปออกมา น่าจะดูอลังการกว่า แต่ก็มีมุมถ่ายรูปจำกัดเหมือนกัน  แต่แบบวน จะมีมุมให้ถ่ายรูปเยอะกว่านะคะ  เพราะจะมองเห็นบ่าว-สาวได้โดยไม่โดนเค้กบัง...ลองดูรูปจากหลายๆ งาน แล้วตัดสินใจตามความชอบเลยค่ะ

http://photo.weddingsquare.com/iyarastudio/wedphoto/?g2_page =2

Back to Top
Sweetie_M View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Sweetie_M Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Mar 2010 at 22:11

งานเราไม่ได้ทานเหมือนกัน ไม่มีโอกาสเลย อันนี้เค้กของงานเราจ้า

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.086 seconds.