แต่งงาน อยากได้เค้กปลอมค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากได้เค้กปลอมค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ploy-dear View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ploy-dear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากได้เค้กปลอมค่ะ
    Posted: 11 Sep 2009 at 11:35

พอดีงานจะจัดที่ปราจีนบุรี ไม่ทราบว่ามีร้านที่ให้เช่าเค้กปลอมอยู่ที่ไหนใกล้ๆบ้างมั้ยคะ

อยากได้ซัก 5 ชั้นราคาไม่แพงมากค่ะ จะเอาขนมไทยมาวางเรียงบนเค้กอีกที

ขอบคุณคะ

Back to Top
Nongpum View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nongpum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2010 at 14:25
น่าจะลองเช่าชั้นวางเค้กแล้วเอาขนามไทยมาจัดเป็นชั้นๆ จะดีกว่าเอาไปวางขนเค้กปลอมมั้ยค่ะ ชั้นที่ให้เช่ามีอยู่ในเวปลองหาดูค่ะ ราคาประมาณ 1,000 บาท

ลองเข้าไปดูในเวปนี้ จะมีรูปขนมที่เป็นชั้นๆของขนมไทยอยู่ค่ะ

http://www.weddingsquare.com/thesiamhouse/

Back to Top
moo-pan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moo-pan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jul 2010 at 23:21

เค้กสวย

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.098 seconds.