แต่งงาน แต่งหน้าเจ้าสาวแล้ว อยากเรียนแต่งหน้าด้วย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แต่งหน้าเจ้าสาวแล้ว อยากเรียนแต่งหน้าด้วย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แต่งหน้าเจ้าสาวแล้ว อยากเรียนแต่งหน้าด้วย
    Posted: 07 Sep 2009 at 18:55

น้อง Roth เป็นเจ้าสาวที่น่ารักอีกท่านนึง

พี่แต่งหน้าน้องเค้าอย่างมีความสุข เราแต่งไปเม้าท์ไป อะๆๆๆๆๆ

น้องRoth กับพี่เจ้าบ่าวอารมณ์ดีทั้งคู่ ช่างเป็นคู่ที่มีความสุขจริงๆ

งานจัดขึ้น ที่ภัตตาคาร เล่งหงษ์ สุขุมวิท62

ห้องแต่งตัวค้อนข้างมืด เป็นไฟเหลืองอีกตางหาก (รองพื้นยากนิดนึง เพราะต้องระวังสีเพี้ยน)

แต่ทุกอย่างก็เรียบร้อย น้องเค้าชอบผมปล่อยข้าง ซึ่งก็เหมาะกับชุดน้องเค้าดี

พี่เจ้าบ่าวกับเพื่อนๆเข้ามา ถึงกับชมเป็นเสียงเดียวกัน

หลังงานน้องเค้าโทรมาบอกว่า "ขอบคุณพี่ปิงมากๆ เพื่อนๆชมกันทุกคนเลย

แล้วจะนัดวันมาเรียนแต่งหน้ากับพี่ปิงด้วย ชอบมากๆการแต่งหน้าแบบธรรมชาติ มันอยู่นาน

และใช้ได้ทุกโอกาสดีค่ะ"

ชมผลงานเพิ่มเติมคับ

http://www.pingmakeup.com/Wedding/N_ROTH/Roth/Roth.html

ติดต่อสอบถามคิว 081 835 7866 P"PING

Edited by P'PING
Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2009 at 20:50
น่ารักดีค่ะ
Back to Top
TIKKY_JOYLY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TIKKY_JOYLY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2009 at 21:17
สวยจริงๆเลยค่ะพี่ปิง  สวยหวาน เป็นธรรมชาติ น่ารักสุดๆค่า
Back to Top
beBeer View Drop Down

Post Options Post Options   Quote beBeer Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2009 at 13:19

สวัสดีค่ะพี่ปิง

สวยเหมือนเดิมเลย ธรรมชาติดีค่ะ

Back to Top
jusminty View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote jusminty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2009 at 13:59
สวยเป็นธรรมชาติดีคะ
Back to Top
e_toxic View Drop Down

Post Options Post Options   Quote e_toxic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2009 at 15:26

สวยตามสไตล์ธรรมชาติของ พี่ปิงเลยนะค่ะ

Back to Top
bigkung View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote bigkung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Sep 2009 at 00:52

สวยงามสมคำล่ำลือจิงๆๆๆๆ

Back to Top
PeeK View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PeeK Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Sep 2009 at 17:14

สวยหวานมั่กๆ

เข้ากับธีมงานของเจ้าสาวเลยอะพี่ปิง

Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2009 at 22:30

ตามมาดูค่ะ พี่ปิง มะได้เข้าเว็ปมา 4 วัน

เจ้าสาวหน้าหวานอีกแล้ว

ผมข้างหลังเจ้าสาวสวยน่ารักจังค่ะ พี่ปิง

Back to Top
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Sep 2009 at 12:37

rungpetstudio
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
รุ้งเพชรสตูดิโอ

ขอบคุณนะคับมาเป็นท่านแรกเลย

sirinpearl

ขอบคุณกำลังใจดีดีอีกเช่นเคยนะคราฟ

TIKKY_JOYLY

ขอบคุณมากๆจร้า มาเยี่ยมชมพี่บ่อยๆน้า

lovedezign
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณพี่หลิมมากจร้า แล้วอย่าลืมงานให้น้องน้า

Bell_Yoshi
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณ คุณเบลล์ มากน้า อยากเรียนเมื่อใหร่ได้เลยจร้า

jimmybeauty
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณ จิมมี่มากนะ พี่ชอบข้อความนี้จัง

"อดทนเหมือนอูฐ ไม่พูดเหมือนปลา ซื่อสัตย์เหมือนหมา โง่บ้างเหมือนควาย"

beBeer

ขอบคุณคุณเบียมากจร้า รู้ว่างานยุ้งยังเจียดเวลามาเด่ววันงานเจอกันจร้า

jusminty

ขอบคุณคราฟ ที่ชอบโทนแต่งหน้าเหมือนกัน

e_toxic

ขอบคุณมากคับ พี่ก็ชอบแต่งแบบธรรมชาติแบบนี้แหละคราฟ

nancymakeup
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณมากๆนะคราฟ เพื่อนที่น่ารักจากครอบครัวWeddingSquare

bigkung
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณน้องบิ๊ก น้องรัก เด่วเราก็ได้เจอกันแล้ว

PeeK

ขอบคุณน้องPeek สำหรับกำลังใจดีๆน้า

Nu.Ann

ขอบคุณน้องแอนจร้า น้องสาวที่น่ารัก

P'PING
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ตอนนี้มีเจ้าสาวจองคิวมามาก ท่านใดสนใจรีบสำรองคิวด้วยนะคราฟ สำหรับท่านที่ไม่ได้คิวพี่ขอภัยด้วยนะคับ

081 835 7866  P"PING

Edited by P'PING
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.084 seconds.