แต่งงาน เค้กแต่งงานที่หาดใหญ่ สั่งทำที่ไหนค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เค้กแต่งงานที่หาดใหญ่ สั่งทำที่ไหนค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sureewan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sureewan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เค้กแต่งงานที่หาดใหญ่ สั่งทำที่ไหนค่ะ
    Posted: 01 Sep 2009 at 22:36

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ ไม่ทราบว่าเค้กแต่งงานที่หาดใหญ่สามารถสั่งทำได้ที่ไหนบ้างค่ะ รบกวนจริงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
fancybow View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote fancybow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Sep 2009 at 17:51
ไม่แน่ใจว่าร้านโอมหรือ EP รับทำป่าวนะคะ ลองไปถามดูนะ
Back to Top
sweet chocolate View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweet chocolate Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Sep 2009 at 18:57

วันนี้เพิ่งไปคุยกับโรงแรม เขาบอกว่าถ้าเป็นเค้กชั้นเขาจะสั่งจากร้านลิตเติ้ลโฮมหรือถ้าเป ็นคับเค้กก็ร้านโบ้ทค่ะ  (โรงแรมไม่ได้ให้เค้กค่ะ ต้องเลือกเอง) 

Edited by sweet chocolate
Back to Top
ebuala View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ebuala Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Nov 2009 at 09:18

ให้ทางโรงแรมช่วยหาให้ก็ได้ค่ะ

เอารูปให้เค้าดูว่าจะอาแบบไหน แล้วก็ให้ทางโรงแรมจัดการให้ เราก็จ่ายค่าเค๊กกับทางโรงแรมไปอ่ะค่ะ

เพราะปกติทุกรงแรม เค้าก็มีดิวกับทางร้านเค๊กอยู่แล้ว

[IMG]http://www.ticker.7910.org/as1cCvB0g410010MDUwNDBsfDAwMDE0MjdkfEJ1YSZHZW9yZ2UgaGF2ZSBiZWVuIG1hcnJpZWQ.gif">
Back to Top
khunkoy View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote khunkoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2009 at 11:12

ของคุณก้อยก็ให้ทางโรงแรมจัดการให้ค่ะ แต่เราส่งแบบให้เค้าดู

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.202 seconds.