แต่งงาน ช่วยด้วยค่ะตามหาร้านถ่ายรูปไม่เจอแล้ว.. - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยด้วยค่ะตามหาร้านถ่ายรูปไม่เจอแล้ว..

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Mjung View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Mjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยด้วยค่ะตามหาร้านถ่ายรูปไม่เจอแล้ว..
    Posted: 12 Aug 2009 at 19:47
ทำไงดีค่ะ วันนี้เราตั้งใจจะไปเลือกรูปที่ Fantasia wedding studio ตรงเอกมัย แต่ปรากฏว่าพอไปถึงร้านอึ้งเลยค่ะ อยู่ระหว่างการปรับปรุงและไม่มีของใดๆในร้านเลย มีแต่อุปกรณ์ที่เตรียมรื้อก่อสร้างใหม่ ทีนี้เราสามารถติดตามและสอบถามข้อมูลจากที่ไหนได้บ้างค่ะ เนื่องจากได้จ่ายเงินไปเกือบหมดแล้ว และตอนนี้ต้องการเลือกรูปเพื่องานแต่งที่จะมีในเดือนตุลาคมนี้ค ่ะ  รู้สึกว่าเมื่อสองเดือนที่ผ่านมายังเห็นร้านนี้ไปเปิดบูทที่เมื องทองอยู่เลยทำให้เราสบายใจว่าร้านเค้าไม่น่าไปไหนหรือมีปัญหาอ ะไร  เพื่อนๆท่านใดมีข้อมูลว่าเค้าย้ายไปที่ไหน หรือว่าต้องสอบถามจากหน่วยงานไหนได้บ้างรบกวนช่วยติดต่อหรือแนะ นำด้วยนะค่ะ  และอยากทราบว่าเร็วๆนี้จะมีงาน wedding fair ที่เมืองทองหรือ ไบเทค หรือศูนย์สิริกิตติ์ วันไหนบ้าง ขอบคุณค่ะ  เดือดร้อนจริงๆค่ะงานนนี้ ไม่งั้นต้องหาร้านถ่ายใหม่แล้วคงต้องดำเนินการอะไรบ้าง
Back to Top
natta_p View Drop Down

Post Options Post Options   Quote natta_p Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Aug 2009 at 20:42

ลองโทรศัพท์ติดต่อที่ร้านดูหรือยังค่ะ

หาเบอร์มาได้ตามนี้อ่ะค่ะ

Fantasia Wedding Center

Business Listing

582/23 - 24 Ekamai Rd., (Sukhumvit 63) Klongton-Nuea, Wattana,
กรุงเทพมหานคร 10110,

มาจาก http://yoolk.co.th/th/entertainment/wedding-studio/fantasia- wedding-center-71235.html#profile

ยังงัยก็ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ

*....Nothing can change our love for we trust each other.....*
Back to Top
kiekiem View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kiekiem Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Aug 2009 at 22:38
ปลายเดือนนี้มีงานที่ศูนย์ศิริกิตติ์ค่ะ 27-30 สิงหาคม ลองเข้าไปดูรายชื่อร้านที่เข้าร่วมนะค่ะhttp://www.thaiweddingfair.com ลองดูชื่อร้าน หรือชื่อเซลล์ที่ติดต่อก็ได้ค่ะเผื่อเจอ เอาใจช่วนนะคะ  
Back to Top
sweet_mu View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sweet_mu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Aug 2009 at 07:16

ร้านที่เอกมัย ไฟไหม้น่ะค่ะ

ขอให้ติดต่อได้ไวๆนะคะ

Back to Top
lookkung View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub
B

Post Options Post Options   Quote lookkung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Aug 2009 at 07:56
ขอเป็นกำลังใจช่วยนะค่ะ
Back to Top
kikitaro View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote kikitaro Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Aug 2009 at 11:09

กังวลแทนจัง แต่ตาลว่าคงไม่มีอะไรหรอกคะ สู้ๆน๊า

Back to Top
Mjung View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Mjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Aug 2009 at 20:35

ขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงนะค่ะ วันนี้โทรไปที่หน่วยงานกลางที่จัดงานที่อิมแพคมาเค้าให้เบอร์มา แต่พอโทรไปแล้วไม่มีคนรับเหมือนเดิม และพอสืบรู้มาว่าร้านเค้ามีปัญหาอยู่ ทีนี้ถ้าเค้าขอใช้สถานที่กับอิมเมจิ้นจริงจะพยายามโทรดูค่ะ มีอะไรคืบหน้าจะรีบมาบอกจ้ะ

Back to Top
Fantasia Team View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Fantasia Team Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2009 at 03:08

สวัสดีค่ะ คุณ Mjung เนื่องจากตอนนี้ บริษัทฯ กำลังอยู่ระหว่างการตกแต่งใหม่ค่ะ คาดว่ากลางเดือน ก.ย.จะเสร็จสิ้นและเปิดใช้บริการค่ะ ปัจจุบันได้เปิดใช้สำนักงานชั่วคราวที่ถนน พัฒนาการ 41 ซึ่งลูกค้าสามารถเข้ามาใช้บริการได้ทุกอย่างตามปกติ และสามารถเลือกชุดเจ้าสาวที่เป็นชุดใหม่ทั้งหมดได้เลยค่ะ ที่ผ่านมาทางบริษัทฯ ได้มีการโทรแจ้งให้ลูกค้าได้ทราบ และทำการนัดหมายเพื่อมาใช้บริการที่นี่ชั่วตราว จึงต้องขอโทษด้วยคุณ Mjung มา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ที่ไม่ทราบว่าสัญญาบริการ ของคุณ
Mjung ไปตกหล่นที่ใด จึงทำให้พนักงานมิได้โทรแจ้งให้ทราบค่ะ
เบอร์โทรติดต่อค่ะ 086 338 7151 และ 02 720 4646
emai : fantasiawedding@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

Back to Top
sweet_mu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweet_mu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2009 at 09:07

เย้..ทางร้านมาแจ้งข้อมูลแล้ว...ดีใจด้วยนะคะ

Back to Top
natta_p View Drop Down

Post Options Post Options   Quote natta_p Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2009 at 09:25

ดีใจด้วยค่ะ ที่ทางร้านมาแจ้งขอมูลแล้ว สบายใจขึ้นแล้วนะคะ ....

*....Nothing can change our love for we trust each other.....*
Back to Top
nisanatw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nisanatw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2009 at 09:39
ร้านมาแจ้งแล้ว โล่งอกไปเนาะ
Back to Top
chetsada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote chetsada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2009 at 22:33
โล่งไปเรื่องนะครับ 

ยินดีด้วยครับ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.164 seconds.