แต่งงาน ***คอนแทคเลนส์วันแต่งงาน*** - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

***คอนแทคเลนส์วันแต่งงาน***

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Clorets View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Clorets Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ***คอนแทคเลนส์วันแต่งงาน***
    Posted: 04 Aug 2009 at 13:32

ขอคำแนะนำ เรื่องคอนแทคที่จะใส่ในวนงานน่ะค่ะ ทั้งเช้าและเย็น อยากได้มาเสริมบุคลิกให้ดูดีขึ้นน่ะค่ะ อยากให้ลุคออกมาแนวสวยสง่าหวานๆ ไม่เน้นเปรี้ยวเซ็กซี่โฉบเฉี่ยวน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าควรใส่คอนแทคของอะไร สีอะไรดีคะ ส่วนตัวไม่ชอบ big eye มีดำสนิทอะค่ะ มันดูไม่มีประกายในตาเลย ปกติตาดำโตอยู่แล้วค่ะ เลยไม่เปลี่ยนแปลง อยากได้ที่ทำให้ตาดูแวววาวมีประกาย แอบแป๋วๆทำนองนี้น่ะค่ะ

อย่างที่พลอย เฌอมาลย์ ใส่แทบทุกตอนในเรื่อง ผู้ใหญ่ลีกับนางมา ก็สวยค่ะ แต่ไม่ทราบว่าเป้นของยี่ห้ออะไรสีอะไร ใครพอทราบบ้างคะ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.098 seconds.