แต่งงาน เจ้าสาวที่เมืองกาญฯ เค้าก็สวยไม่แพ้ใน กทม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจ้าสาวที่เมืองกาญฯ เค้าก็สวยไม่แพ้ใน กทม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจ้าสาวที่เมืองกาญฯ เค้าก็สวยไม่แพ้ใน กทม
    Posted: 30 Jul 2009 at 00:26

" เจ้าสาวที่เมืองกาญฯ เค้าก็สวยไม่แพ้เจ้าสาวที่ กรุงเทพฯ น้าาาาาา "

น้องจุ๋ม เป็นน้องสาวชาวท่าม่วงที่กาญจนบุรี

วันนั้น พี่ปิงเส็ดจากการอัดรายการ แล้วจึงขับกลับไปที่กาญฯ เพื่อแต่งหน้าให้น้องจุ๋มในวันรุ่งขึ้น

น้องจุ๋มอัธยาศัยดี น่ารักมากๆคอยดูแลพี่ตลอดงานเลย

และเนื่องจากพี่ยังตามภาพจากช่างที่กาญไม่ได้ จึงนำมาให้ชมเพียงเท่านี้ก่อนนะคับ

แล้วจะรีบหามาลงเพิ่มในAlbumให้ชมกันคับ

http://www.pingmakeup.com/PictureDayWedding/N_JUM/pages/N_JU M03.html

Edited by P'PING
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 00:52

ตามมาชมค่ะ

หวานเชียว

Back to Top
noina009 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noina009 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 06:41

เจ้าสาวหวานมากๆเลยคะ

Back to Top
PaeStudio.com View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote PaeStudio.com Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 07:53

สวัสดีครับ

คุณปิง คือคนที่จะแต่งหน้า ให้เจ้าสาว จาก อเมริกา อาทิตย์ 2 ส.ค.นี้ ที่ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี ใช่ป่ะครับ

ผมเป็นคนถ่ายภาพให้น้องเขาครับ แล้วพบกันครับ

แป๊ะ

Back to Top
mymind View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mymind Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 08:12
< => สวยหวาน มาก เลย คะ
Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 08:23

เจ้าสาวน่ารักอ่ะ

Back to Top
e_toxic View Drop Down

Post Options Post Options   Quote e_toxic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 09:44
สวยหวานอีกเหมือนเคยนะค่ะ พี่ปิง  เยี่ยมไปเลย
Back to Top
Nok&Tas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 10:48
หวานมั่ก ๆ
Back to Top
LADY_99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LADY_99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 10:49

แต่งหน้าได้สวยหวานเจี๊ยบเลยนะพี่ปิง

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 11:05

lovedezign
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณพี่หลิวมากจร้าาาา (แต่ถ้าเป็นพี่ถ่ายให้ เจ้าสาวจะสวยกว่านี้อะ เสียดายจัง)

เรื่องคุณกฤษณะนั้น เค้าปลื้มพี่เอามากๆ ยกให้พี่เป็นไอดอลเลยทีเดียว ถ้ารู้ว่าพี่เอิ่ยปากชวนแบบนี้ คงดีใจนอนไม่หลับไปหลายวันแน่

ว่าแต่วันนี้เสียดายจังที่ปิงติดงาน เลยอดไปกะพี่หลิวเลยอ่า ฝากคิดถึงพี่ไก่ด้วยนะพี่

Nu.Ann

ขอบคุณมากนะคราฟ ที่ติดตามผลงาน ขอบคุณคับ

noina009

ขอบคุณมากคราฟสำหรับกำลังใจ

PaeStudio.com
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ใช่คับ พี่แป๊ะ ปิงเอง ยินดีที่ได้ร่วมงานคับ

ได้ยินว่าน้องชอบฝีมือถ่ายภาพพี่มากจองตรง จาก อเมริกา เลยทีเดียว ตอนน้องเค้าโทรมาจองปิง ก็งง เหมือนกันว่าเบอร์ทำไมไม่ขึ้น

น้องเค้าเลยบอกว่าโทรมาจาก เมกา เลยถึงบางอ้อ  เด่ววันงานขอฟายภาพด้วยนะคับพี่ปิงจาเอาไปลง เวปคับ

mymind

ขอบคุณมากๆคับ

narunya
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
โลมาลาโมเวดดิ้ง

ขอบคุณมากๆคับ ตามมาให้กำลังใจน้องอีกแล้ว

jimmybeauty
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคับคุณจิมมี่ น่ารักไม่เคยเปลี่ยนเลย

e_toxic

ขอบคุณที่ตามมาให้กำลังใจนะคราฟ

Edited by P'PING
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 11:08

Nok&Tas

ขอบคุณมากๆสำหรับกำลังใจดีๆคราฟ

LADY_99

ขอบคุณน้องสาวสุดเลิพพ มากจร้าาา คิดถึงหนูจัง ว่างๆเรารวมตัวทานข้าวกันดีกว่า ดีมั้ยน้องรัก

Back to Top
hi_honey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote hi_honey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 11:34

ฝีมือไม่ตกเลยนะคะพี่เรา
สวยหวานน่ารักมากมายค่ะ

ปล. หนูช๊อบชอบรูปที่ 3 จังค่ะ......

Back to Top
joey13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joey13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 11:48
สวยมาก ค่ะ
Back to Top
rissara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rissara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 11:56

สวยมากๆเลยพี่ปิง

แต่แอบเห็นด้วยกับพี่หลิวแฮะ ว่ารูปแรก มุมและแสงมองคล้ายเราเลย

Back to Top
fha_bobby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 13:40

สวยอีกแล้วค่ะพี่ปิง ผลงานแจ่มเหมือนเคย

Back to Top

Post Options Post Options   Quote LADY_99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 16:34

LADY_99

ขอบคุณน้องสาวสุดเลิพพ มากจร้าาา คิดถึงหนูจัง ว่างๆเรารวมตัวทานข้าวกันดีกว่า ดีมั้ยน้องรัก

มีวันว่างกะเค้าเหรอค่ะพี่ปิง  เห็นคิวเต็มเพียบเชียว  สงสัยต้องรอกันนานนนนนมักมาก 

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 19:14

hi_honey

ดีจร้าน้องนิ น้องรักของพี่ แหมๆๆๆๆชอบแบบมีศิลป์ นะเราหนะ

เด่วพี่ไปพัดยา จาแวะไปหานะจ๊ะ ฝากคิดถึงพี่กลอฟ ด้วย

joey13

ขอบคุณมากจร้าาา ใครเอิ่ย ใช่น้องจูนเป่าน้าาา

rissara

เป็นธรรมดานะ จ๊ะ น้องออย (คนสวยมักรูปหน้า คล้ายๆกัน) ว่ามั้ย

วันนั้นหนูไปเชียงใหม่อดเจอเลย ได้เจอแต่พี่ฮั้ว ยังดีหายคิดถึงไปนิดนึง อิอิ

fha_bobby

ขอบคุณมากเลยนะคราฟ น่ารักที่ซู๊ดดด มาให้กำลังใจกันตลอด

แบบนี้รักตายเลยล่ะ

LADY_99

เอาน่า น้องรักคู่กันแล้วไม่แคล้ว กานหลอกจริงมะ ฝากคิดถึงพี่ชายพี่ด้วยนะจ๊ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote LADY_99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2009 at 09:49

LADY_99

เอาน่า น้องรักคู่กันแล้วไม่แคล้ว กานหลอกจริงมะ ฝากคิดถึงพี่ชายพี่

ด้วยนะจ๊ะ

อุ๊ยแอบคิดถึงผู้ชายของหนูด้วยเหรอค่ะพี่ปิง

Back to Top
ammo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ammo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2009 at 16:04

ฝีมือสวยมากมายเหมือนเดิมน่ะค่ะ

โทรมาเมื่อวานน้องไม่ได้รับสาย

ติดงานมากมายขอโทษทีน่ะค่ะ ยุ่งมากเลย

เดี๋ยวจะโทรหาน่ะ

Take care นะคะ

Back to Top
monZA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote monZA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2009 at 19:19
สวัสดีค่ะ

เป็นอีกคนที่ติดตามผลงานค่ะ แต่งได้สวยมากมายค่ะ
Back to Top
jusminty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jusminty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2009 at 11:46
เจ้าสาวน่ารักจังเลย 
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2009 at 21:49

phatstudio
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณมากคราฟพี่ท่าน

magicwedding
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Magic Wedding

ขอบคุณนะคราฟฟฟ

photobyjeng
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณมากคับมาเป็นกำลังใจอีกนะคราฟ

gooddayphoto
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณคราฟฟ

LADY_99

น่า น้องจิ้น นิดหน่อยน่าอย่าคิดมาก อิอิ

ammo

น้องแอม งานมากมายเลยน้องเรา

คิดถึงหนูนะ เนี่ยพี่พึ่งเส็ดงาน เจ้าสาว สามคน ง่วงอ่า เด่วว่างๆคุยกันนะ

guymakeup
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

สวัสดีคับน้องกาย    แต่เท่าที่พี่เห็นผลงานของกายก็ไม่ธรรมดาเลยนะคับ สวยทุกชิ้นเลย เด่ววันใหนว่างๆ ไปทานข้าว บ้านป้าฯ กันนะคับ

monZA

ขอขอบคุณมากคับ แวะมาชมผลงานปิงบ่อยๆนะคับ

jusminty

ขอขอบคุณแทนน้องจุ๋ม ด้วยนะคับ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2009 at 23:27

ดีจร้าาา น้องเล้ง ยังกะรู้แหนะ ว่าพี่กำลังคิดถึงอยู่(พี่กำลังอัพรูปหนูเมื่อวันเสา อยู่จร้าา)

แต่รพกวนหนูเอา File วันงานของหนูใส่ CDมาให้พี่ด้วยน้าาา จาได้ลงเพิ่มให้อ่า พี่พึ่งว่างเนี่ย วันนี้

ตอนเช้ามี เจ้าสาว สองคน ตอนเย็นอีกหนึ่ง อ่า มีน้องยุ้ยที่หนูแนะนำ จากเมกาไง จำได้เป่า

พรุ่งนี้รอดูรูปหนูในAlbum Wedding ในเวปพี่ได้นะจ๊ะ เด่วให้ฝ่ายเทคนิค ดำเนินการก่องน้าาา 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.