แต่งงาน review งานแต่ง 6/6/9 - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

review งานแต่ง 6/6/9

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
akikosang View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote akikosang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: review งานแต่ง 6/6/9
    Posted: 28 Jul 2009 at 12:52

นกขอเริ่มจากลำดับพิธีการงานเช้าก่อนนะคะ ของบ้านนกคือได้คุยกับผู้ใหญ่แล้ว

ขอจัดแบบง่ายๆ ไม่ได้ตามพิธีจีนทั้งหมดคะ ได้แก่ รับตัวเจ้าสาว ไหว้เจ้าและอากงอาม่า

ทานอี้ เสร็จแล้วก็ไปที่โรงแรม century park เพื่อแลกแหวนและยกน้ำชาคะ

หลังจากเสร็จพิธีงานเช้า งานเย็นก็น่าจะเหมือนงานทั่วๆไปคะ คือเปิด present

แต่ของนกมีแทรกวีดีโอ behide  ของพี่นิพนธ์ให้แขกดูด้วยคะ แล้วก็อวยพร จุดเทียน

ตัดเค้ก นกจะไม่เล่าในนี้ยาวเกินไปแล้วกัน แต่นกจะฝาก link spaces ไว้สำหรับคนที่

อยากทราบรายละเอียดนะคะ ไปดูรูปงานเย็นกันดีกว่า

บริเวณหน้างาน นกตกแต่งด้วยภาพที่ถ่ายกับพี่นิพนธ์คะ โดยขยายภาพมาทั้งหมด 7 ภาพ

รวมกับภาพใหญ่ที่ได้จาก package พี่นิพนธ์อีก 2 ภาพคะ ภาพที่นกนำไปขยายไม่ได้

ทำกราฟฟิกอะไรเพิ่มนะคะ แต่แค่นี้ ภาพก็สวยมากแล้วคะ

review งานแต่งแล้ว ก็ต้อง review สปอนเซอร์ไว้เป็นข้อมูลให้เจ้าสาวรุ่นน้องคะ

ภาพถ่าย วีดีโอ pre-wedding & wedding ceremory :: FNP by Niphon และ FNP Group
- pre-wedding ถ่ายโดยพี่นิพนธ์
- งานแต่งตอนเช้า ถ่ายรูป โดย คุณอาร์ท ถ่ายวีดีโอโดย คุณ เอฟ
- งานแต่งตอนเย็น ถ่ายรูป พิธีการ โดย คุณอาร์ท ถ่ายวีดีโอโดย คุณเอฟ ถ่าย candid โดย พี่นิพนธ์
เรายังต้องพูดอะไรเกียวกับทีมนี้อีกเหรอคะ ดูผลงานด้านบน ก็เห็นฝีมือกันแล้วอะเน๊อะ
 ถ้าให้คะแนนเป็นดาว นกให้ 4 ดาว กับอีก 3 ส่วน 4 หายไปไหนอีกส่วน เพราะพี่นิพนธ์
เป็นจอมยุทธพเนจรคะ ไม่มีสถานที่ติดต่อที่แน่นอน อิอิ อีกอย่างเวลา ลูกค้ามา
พร้อมกันเยอะๆ ทำให้เหมือนแฟนคลับรุมดารามากๆ คะ ไม่ค่อยได้คุยรายละเอียด
กันเท่าไหร่เลยอะ  ส่วนเอฟ ช่างวีดีโอ friendly ดีคะ ได้ดูวีดีโอที่ตัดต่อเรียบร้อยแล้ว
 ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกก รายนี้เขามีรางวัลการันตี เพราะงั้นงานได้คุณภาพ
แน่นอนคะ ช่างภาพอาร์ท ช่วย build อารมณ์ในการถ่ายได้เยอะ friendly เช่นกัน
ภาพออกมาสวยถูกใจดีคะ แต่ต้องยกให้พี่นิพนธ์อันดับหนึ่งเหมือนเคย อันนี้ไม่ได้
พูดเอาใจนะ แต่ให้ทุกคนลองดูสีของภาพดู ภาพพี่นิพนธ์นี่เหมือนดูหนังอินดี้อะ สีสวยมาก

แต่งหน้า ทำผม :: alywaysfluke
อันนี้ อย่างที่บอกว่าติดตามฝีมือมานาน ใฝ่ฝันอยากให้พี่เขามาเรียกเราไปแต่ง
เป็นแบบบ้าง ตอนนี้ก็สมหวังแล้วฮะ พี่ฟลุกเป็นคนแต่งหน้า ส่วนทำผมโดยพี่เปิ้ล
 ขอบคุณที่ทำให้ศพสวยได้คะ อิอิ พี่ฟลุกตรงต่อเวลา และคุยเก่งมาก นกฟังเพลินเลยฮะ ^^

ชุดแต่งงานบ่าวสาว :: Fullrich
งานดีทั้งชุดเจ้าบ่าวเจ้าสาว ไม่ว่าจะชุดเช่า หรือสั่งตัด งานเนี้ยบทั้งคู่ ราคาไม่แพง
อีกต่างหาก เสียอย่างเดียว ร้านอยู่ไกลและลึกไปหน่อย แต่ทดแทนด้วยด้วย
อัธยาศัยของน้องตั๊กคะ ปลื้ม ศรีทนได้กันไปเลย

ของรับไหว้ :: ยี่หวาโมเดล
ร้านอยู่ไกลหน่อย ที่จังหวัดอยุธยา แต่งานดี และราคาไม่แพงคะ เขาส่งของให้ได้
แต่อันนี้ ต้องตกลงคุยกันเอาเองนะคะ เพราะมีค่ารถด้วยคะ เอาเบอร์ไปลอง
ติดต่อก็ได้นะ ถ้าชอบงานอยากสั่ง 089-992-4529 คุณบุญพร อัธยาศัยดี ซื่อตรง

ของชำร่วย :: blossomlove
ตัวกล่องผ้าไหมงานเรียบร้อยดี แต่เชือกที่มัดฝากล่อง นกต้องมานั่งแก้ใหม่ เพราะ
ตัวปมบางอัน ผูกมาไม่เท่ากัน แถมบางอันก็ไม่ฉีกให้เป็นฝอยๆ ด้วยคะ ที่ดีอีกอย่างของ
ร้านนี้คือ เอาตัวอย่างมาให้ชมถึงที่บ้านคะ ถ้าไม่สนใจสั่ง ก็แค่จ่ายค่ารถให้ 200 บาท
 นกถือว่า แฟร์ดี คะ สะดวกสำหรับนกด้วย

โรงแรม :: century park hotel
คุณออม เซลล์ที่นกติดต่อด้วย น่ารักมากคะ รับผิดชอบงาน และให้ข้อมูลกับคำปรึกษา
ทุกอย่าง ทำให้นกสะดวกสบายในวันงานมากๆ ไม่ค่อยมีอะไรติดขัดเท่าไหร่ กัปตัน
ในงานทั้งเช้าและเย็นก็ทำให้งานดำเนินไปได้ด้วยดี มืออาชีพมากๆคะ ช่วยในเรื่องลำดับ
พิธีการได้ดีด้วยคะ เพราะบ้านนกและบ้านพีท ไม่ค่อยรู้เรื่องพิธีกันสักเท่าไหร่

wedding presentation :: weddingpresentation
งานก็โอเคแล้วคะ มีเขี่ยมาส่งบ้างแต่พอทักท้วงไปก็แก้ไขให้ แต่ที่ไม่ช
อบคือ โกหก การจัดระบบงานไม่เป็นมืออาชีพ เน้นรับลูกค้าใหม่ ลูกค้าเก่
าที่มัดจำแล้ว เมล์ถามไม่เคยตอบ ต้องให้โทรตาม (ไม่ใช่เรื่อง
เลยนะคะ) ลูกค้าใหม่คุณสามารถโทรหาเขาได้ในทันทีหลังจากได้รับเมล์ แทบไม่ถึง
5 นาทีด้วยซ้ำ แต่พอเมล์ถามเรื่องคิวงานกลับไม่ตอบ ต้องให้โทรจิกถึง
ได้คำตอบ แถมตอบไม่ตรงอีกต่างหาก ตอบแบบขอไปที งานได้เมื่อไหร่ ก็ควรตอบมาตรง
ๆซิคะ ไม่ใช่บอกว่า อีก 2 วัน ได้สคริป กลายเป็น 15 วันกว่าจะได้สคริป
สรุปนะคะ ไม่ปลื้มคะ ถ้าใครอยากติดต่องานที่นี่ นกแนะนำว่า ให้ติดต่อ
ตอนใกล้ๆ วันงานสักหนึ่งเดือนคะ เพราะนกติดต่อตั้งแต่เดือนมกราคม กว่าจะ
ได้งานก็ก่อนวันงานแต่ง แค่ อาทิตย์เดียวเท่านั้นคะ

แหวน :: proud gems ก็ดีคะ สถานที่สะดวก อยู่ที่สยามเซ็นเตอ
ร์ ชั้น 3 งานที่ได้รับก็เรียบร้อยดีคะ ไม่มีปัญหาอะไร

การ์ดแต่งงาน :: card actulay
สะดวกสบาย ติดต่องานผ่านเมล์กันตลอด งานตรงต่อเวลา ราคาสมเหตุผลคะ ^^

มีที่ไม่เป็นสปอนเซอร์แค่เจ้าเดียวคือ ของรับไหว้นะคะ หวังว่าคงเป็นประโยชน์กับ
เจ้าสาวรุ่นน้องทุกคนนะคะ นกขอตัวไปวางแผนฮันนีมูนญี่ปุ่นปลายนี้ก่อนคะ

สำหรับคนที่อยากดูรายละเอียดวันงานแบบเต็มๆ ก็ไปตาม link ด้านล่างนะคะ
เป็น spaces ของนกเองคะ

Edited by akikosang
Back to Top
ple-neng View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote ple-neng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 13:14
ยินดีด้วยจ้า เจ้าสาว แซะซี่จังเลย
Back to Top
mymind View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mymind Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 13:31
< => ยินดีด้วย นะค่ะ คุณนก ขอให้มีความสุข นะค่ะ
Back to Top
NeungDeaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NeungDeaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 13:35

ยินดีด้วยนะคะ

เซ็กซี่มากๆค่ะ

ชุดงานพิธีเช้าก็เก๋มากเลยค่ะ เพิ่งเคยเห็นชุดกี่เพ้าแล้วใส่เวลล์ที่ผมด้วยอ่ะค่ะ เก๋ไปอีกแบบ ^_^

Back to Top
noyokino View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noyokino Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 13:39

คุณนกสวยมากๆค่ะ ชุดเจ้าสาวสวยเรียบๆชอบมากๆ

ที่ชอบอีกอย่างคือฉากที่โรงแรมที่เป็นกรอบรูปแล้วมีคริสตลห้อย หรือเปล่าค่ะ

ใช้SPเจ้าไหน แนะนำได้ไหมค่ะ หรือ pmมาบอกก็ได้ ขอบคุณค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote akikosang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 13:41

กรอบขาวที่มีคริสตัลห้อย ที่โรงแรมมีให้คะ แต่ต้องเพิ่มเงินจาก package ปกตินะคะ

ราคานกไม่ทราบคะ แต่ของนกโชคดี เพราะว่า ทางโรงแรมอยากโชว์ให้ลูกค้าท่านอื่นมาชม

คะเขาเลยเอาให้นกใช้ฟรี โดยไม่ต้องเพิ่มเงินคะ หุๆๆ

แต่ขอแค่ให้ลูกค้ามาชมหน้างานหน่อยเท่านั้นเอง

Back to Top
<Ning> View Drop Down

Post Options Post Options   Quote <Ning> Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 13:50

ยินดีด้วยจ้า งดงาม สมใจหวัง

Back to Top
noo-eed View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noo-eed Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 14:28
ยินดีด้วยน่ะค่ะ  เจ้าสาวสวยจังค่ะ 
Back to Top
B_kitten View Drop Down

Post Options Post Options   Quote B_kitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 14:28

รูปสวยมากเลยค่ะ  คุณนก.....................

ยินดีด้วยนะค่ะ

Back to Top
ถังพลอย View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote ถังพลอย Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 14:32

ยินดีด้วยน่ะค่ะ

ขอให้มีความสุขมากมากค่ะ

สีของภาพแบบนี้ชอบจังเลยค่ะเก็บไว้ดูนานๆก็ไม่มีเบื่อเลย

Back to Top
raindear_k View Drop Down

Post Options Post Options   Quote raindear_k Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 14:37

น้องที่ร้องเพลงในงาน คือ น้องพอลลีน จากรายการเดอะเทรนเนอร์รึเปล่าค่ะ หน้าและผมเหมือนมากเลย

กวาง เบลเยี่ยม / KWANG@BELGIUM

Back to Top
tanita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tanita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 14:46
เจ้าสาวสวยและก็เซ็กซี่มากๆค่ะ   เหมือนนางแบบเลย......
Back to Top
jeabjeabba View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 14:58
งานสวยค่ะ
ภาพก็สวย
Back to Top

Post Options Post Options   Quote akikosang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 14:59
Originally posted by raindear_k

น้องที่ร้องเพลงในงาน คือ น้องพอลลีน จากรายการเดอะเทรนเนอร์รึเปล่าค่ะ หน้าและผมเหมือนมากเลย

ใช่แล้วคะ เป็นลูกญาตินกหนะคะ ได้ข่าวว่า หลังจากมาร้องงานแต่ง คะแนนโหวตเพิ่มขึ้น

เยอะเลย อิอิ

Back to Top
narunya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 14:59
นู๋นกสวย ๆๆๆ  มากกกก 
Back to Top
poopae111 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poopae111 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 15:17
ยินดีด้วยค่ะ มีความสุขมากๆ นะคะ เจ้าสาวสวยจังเลยค่ะ 
Back to Top
sea&sun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sea&sun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 15:51
ยินดีด้วยนะคะ... เจ้าสาวน่ารักมาก+แอบเปรี้ยวด้วยอ่ะ
ซี กะ ซัน คร้าบบบ
Back to Top
leg_2121 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote leg_2121 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 15:58

ยินดีด้วยค่ะ

Back to Top
tangmo2514 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tangmo2514 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 16:26

งานเช้ากับเย็นยังกับคนละคนเลยค่ะสวยมากกกกกกกกกกกกกกกก

Back to Top
nongaeh17 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongaeh17 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 17:10
ยินดีด้วยน่ะคะ
Back to Top
MiZu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MiZu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 17:25

ยินดีกับคุณนก ด้วยนะคะ

ว้าว นึกว่าใคร เคยเห็นรูปงานแล้ว สวยมากเลยค่า......

Back to Top
aun_aunnie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aun_aunnie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 18:11

แม่เจ้า เจ้าสาวสวยสุดๆๆๆ เลยค่ะ

พี่ฟลุ๊คแต่งหน้าสวยโฮกกก

ชอบรูปที่ตั้งโชว์หน้าทางเข้างานมากๆ ค่ะ Art ได้ใจจริงๆ

แอบถามว่า แพงมั้ยคะ ค่าเสียหาย pre อ่ะค่ะ

ปล.ยินดีด้วยนะคะ อยากแต่งแว้ววว

Back to Top
korn50 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote korn50 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 18:17
ยินดีด้วยค่ะ เจ้าสาวสวยมากๆๆค่ะ
Back to Top
kaning@64 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kaning@64 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 18:49
งานก็สวย เจ้าสาวก็สวย ยินดีด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆจ้า
Back to Top
Bee&Oh View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bee&Oh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 20:14

ยินดีด้วยจ้า

เสื้อผ้า หน้า ผม เก๋ได้ใจมากเลยจ้า

Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 20:17

น้องนกสวยคมมากๆค่ะ

ยินดีด้วยนะจ้ะ มีความสุขมากๆค่ะ

พี่นู๋ขัน

Back to Top
sassygirl&xx View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sassygirl&xx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 20:20
ยินดีด้วยนะคะ เจ้าสาวสวยมากกกกก
Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 20:27

ยินดีด้วยนะคะ  มีความสุขมาก ๆ ค่ะ

เจ้าสาวหน้า + ผมสวยมาก ๆ เลยค่ะ

Back to Top
pujajaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pujajaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 21:01
ไปแอบดูที่ จีบัน มาก่อน ยินดีด้วยอีกครั้งค่ะ
Back to Top
JaaeandBerm View Drop Down

Post Options Post Options   Quote JaaeandBerm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 21:14

เจ้าสาวสวยจังค่ะ  ยินดีกับทั้งคู่ด้วยจ้า

Back to Top
yukpean View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yukpean Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 22:56

ยินดีด้วยนะคะ เจ้าสาวสวยเปรี๊ยวมากๆๆๆๆ เลย

Back to Top
misskaew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote misskaew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 23:00

เจ้าสาวเปรี้ยวมาก ๆ เลยค่ะ สวยมากเลย 

Back to Top
darlin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote darlin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 23:01
สวยมากๆค่ะ เซ็กซี่ด้วย

Back to Top
clickzika View Drop Down

Post Options Post Options   Quote clickzika Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 23:37

ภาพสวยมากครับ คุณนก

ถ่าย FNP เหมือนกัน เหมือนว่าจะเคยเจอคุณนกที่ ร้านกาแฟแล้วนะ

แต่ไม่ได้คุยกัน ยังไงแต่งไปแล้วแวะเวียนมาหา จอมยุทธพเนจร บ้างนะครับ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote akikosang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 07:15
Originally posted by clickzika

ภาพสวยมากครับ คุณนก

ถ่าย FNP เหมือนกัน เหมือนว่าจะเคยเจอคุณนกที่ ร้านกาแฟแล้วนะ

แต่ไม่ได้คุยกัน ยังไงแต่งไปแล้วแวะเวียนมาหา จอมยุทธพเนจร บ้างนะครับ

เคยเจอกันแล้วค้า จำได้ แต่จำชื่อไม่ได้เท่านั้นเอง เหอๆๆ

ตอนนี้ จอมยุทธพเนจรไม่ประจำร้านกาแฟแล้ว มาประจำร้านอาหารฝั่งเซ็นทรัลแทน

อิอิ

เรื่องราคา pre-wedding พี่เขามีหลาย package ให้เลือกคะ ตอนแรกนกจองไว้ที่

25,000 แต่สุดท้าย พอดูรูปแล้ว up ไปที่ package 40,000 เลยคะ เหอๆๆ

ใจไม่แข็ง ระวังเป็นแบบนกเน้อ

ขอบคุณสำหรับทุกคำชมนะคะ สวยได้วันเดียวแหละค้า เหอๆๆ

Back to Top
saeniew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saeniew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 08:14

สวย และเซ็กซี่มากๆ ค่ะ   ขอให้คุณนกมีความสุขนะค่ะ

Back to Top
amornratkaen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amornratkaen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 08:39
Back to Top
@tying@ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote @tying@ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 08:50

ยินดีด้วยนะค่ะ หน้า+ผมสวยมากๆเลยจ้า

Back to Top
JanieP View Drop Down

Post Options Post Options   Quote JanieP Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 09:03
ยินดีด้วยนะคะคุณนก เสื้อผ้าหน้าผมสวยลงตัวมากๆ ชอบการแต่งหน้ากับทรงผมจัง เปรี้ยวได้ใจจริงๆ
Back to Top
ManyPloy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ManyPloy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 09:07
ขอแสดงความยินดีด้วยนะจ๊ะ ตามมาจากจีบันอีกที งานน่ารักมากค่ะ
Back to Top
gaily_marazzi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gaily_marazzi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 09:56

แสดงความยินดีด้วยค่ะ เจ้าสาวเซ็กซี่มากค่ะ

Back to Top
ratbluesky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ratbluesky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 10:11

ขอโทษน้าคุณนก เหอๆ เค้าพึ่งได้เข้ามาดูอ่ะค่ะ

แบบว่า เด่วตามเข้าไปดูต่อ ใน space ดูในนี้ยังมะจุใจเท่าไหร่ หุหุ

แต่ก็ได้เห็นภาพกันไปแล้วจากที่ พี่นิพนธ์เอาผลงานมาลงเน๊อะ

ยินดีกับงานแต่งด้วยอีกครั้งนึงน้า หุหุ

สำหรับ คะแนนน 4 คะแนนกับ 3 ส่วน 4 เนี่ย ขอฮาอย่างแรง

จอมยุทธก็งี้แหละ ถ้ามีหลักแหล่ง คงหาตัวง่ายๆแล้วล่ะ 555

แต่ก็เจอได้ทุกวันศุกร์อคะ แต่ที่ไหน ต้องโทรถามอีกที เหอๆ

Back to Top
-N&K- View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote -N&K- Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 10:40

เจ้าสาวสวยมากค่ะ

Back to Top
SunnY_Toey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SunnY_Toey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 11:31
สวยจังคะ..ยินดีด้วยนะจ้า
Back to Top
aomenjoy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aomenjoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 11:34
เจ้าสาวสวยมากกกกกกกกกกกก
Back to Top
aei & nu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aei & nu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 11:52
 ยินดีด้วยจ้า
http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=10966 8&KW=04%2D04%2D09
Back to Top
coolant View Drop Down

Post Options Post Options   Quote coolant Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 11:59

เจ้าสาวสวยมากเลยค่ะ 

พูดตามตรงนะค่ะ ดูในรูปด้านข้างเวลาตอบกระทู้ของคุณนก ไม่คิดว่านี้จะคือคุณนกเลยนะค่ะ  เอารูปคนอื่นมาใส่หรือเปล่าเนี๊ยะ  (ล้อเล่นนะค่ะ)&n bsp;  แต่พอเห็นรูปคุณนก ชัด ๆๆ  โห้ คุณนกเป็นผู้หญิงที่สวยมากเลย   เซ็กกะซี่อีกต่างหาก 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote akikosang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 12:21
Originally posted by ratbluesky

ขอโทษน้าคุณนก เหอๆ เค้าพึ่งได้เข้ามาดูอ่ะค่ะ

แบบว่า เด่วตามเข้าไปดูต่อ ใน space ดูในนี้ยังมะจุใจเท่าไหร่ หุหุ

แต่ก็ได้เห็นภาพกันไปแล้วจากที่ พี่นิพนธ์เอาผลงานมาลงเน๊อะ

ยินดีกับงานแต่งด้วยอีกครั้งนึงน้า หุหุ

สำหรับ คะแนนน 4 คะแนนกับ 3 ส่วน 4 เนี่ย ขอฮาอย่างแรง

จอมยุทธก็งี้แหละ ถ้ามีหลักแหล่ง คงหาตัวง่ายๆแล้วล่ะ 555

แต่ก็เจอได้ทุกวันศุกร์อคะ แต่ที่ไหน ต้องโทรถามอีกที เหอๆ

คุณรัตน์ มาช้าดีกว่า ไม่มา อิอิ ได้ข่าวจากพี่นิพนธ์แล้วว่า คุณรัตน์ทำอัลบั้มเพิ่ม

อิอิ อย่างนี้ต้องเรียกว่า โดนเล่นของ จากผลงานพี่นิพนธ์นะเนี่ย

Back to Top
Pigpanda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pigpanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 12:33

ชอบทรงผม+ แต่งหน้าจังค่ะ

ทำให้ เจ้าสาวดูเซ็กซี่มัก ๆ เลย

-- NuNun & JicKoH --
Back to Top
หมวยแก้มป่อง View Drop Down

Post Options Post Options   Quote หมวยแก้มป่อง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 15:37

เจ้าสาวสวยมากๆ

ดูเป็นงานที่อบอุ่นแล้วก้อมีความสุขมากๆ เลยค่ะ

Back to Top
pramata View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pramata Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 16:32

เจ้าสาวเซ็กซี่ รวมกับ ฝีมือถ่ายภาพพี่นิพนธ์ ทำให้ภาพยิ่งสวยมากขึ้น

Back to Top
kae_m View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kae_m Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 20:16
 เจ้าสาวสวยมากๆๆๆๆๆ  ยินดีด้วยนะคะ
Back to Top
plyfony View Drop Down

Post Options Post Options   Quote plyfony Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 21:37

สวยมั่กๆ

ตอนเช้าสวยหวาน

ตอนเย็นแอบมี SEXY เล็กๆๆ

เอาเป็นว่า พี่นก สวยมาก

จบ ยินดีด้วยคร่า

Back to Top
pumpui3001 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pumpui3001 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2009 at 21:47
เจ้าสาวสวยยยจังเลยยย  เหมาะกันจิงๆๆ มีความสุขมากๆๆนะคะ
Back to Top
ibis View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ibis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 00:03

ยินดีด้วยนะคะ ชอบงานเย็นจังค่ะ

สวย เซ็กซี่ได้ใจเลย Wink

Back to Top
SweetSoda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetSoda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 00:29
ยินดีด้วยนะจ๊ะ มีความสุขมากๆจ้า
Back to Top
Berry Marry View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Berry Marry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 07:57
ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ ภาพสวยมากค่ะ จะแต่งเดือนธันวานี้เหมือนกัน สงสัยต้องไปใช้บริการพี่นิพนธ์บ้างแล้วล่ะค่ะ เอ..แพ็คเกจของคุณนกรวมเบ็ดเสร็จแล้วได้อะไรบ้างเอ่ย จริงๆเล็งช่างภาพไว้ที่นึงอยู่ แต่ตอนนี้แอบเทใจให้พี่นิพนธ์ซะแล้วสิคะ...
Back to Top
LinMei View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LinMei Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 09:18
ยินดีด้วยนะคะ แต่งวันเดียวกันเลย เจ้าสาวสวยมากๆ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
Back to Top
oh_lunla View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oh_lunla Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 12:42

งามทุกสิ่งเลยค่ะ  แต่งหน้าสวยมั่กๆ

Back to Top
nong_amm View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nong_amm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 15:41
ชีวิตคู่ก็สนุกดีนะ
http://my.inlovephoto.com/07/nong_amm/preview/
Back to Top
fha_bobby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2009 at 15:53

สวยจังพี่นก...เลิศค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote akikosang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2009 at 19:55
Originally posted by Berry Marry

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ ภาพสวยมากค่ะ จะแต่งเดือนธันวานี้เหมือนกัน สงสัยต้องไปใช้บริการพี่นิพนธ์บ้างแล้วล่ะค่ะ เอ..แพ็คเกจของคุณนกรวมเบ็ดเสร็จแล้วได้อะไรบ้างเอ่ย จริงๆเล็งช่างภาพไว้ที่นึงอยู่ แต่ตอนนี้แอบเทใจให้พี่นิพนธ์ซะแล้วสิคะ...

package ของนก ได้อัลบั้ม ขนาด 15*15 แล้วก็ภาพใหญ่ 2 ภาพคะ
ได้ cd behide 1 cd ประมาณนี้คะ

ขอบคุณทุกคำชม และคำอวยพรเลยคะ
Back to Top
ratbluesky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ratbluesky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2009 at 20:56

คุณนก มะเปลี่ยนรูปด้วยเหรอ หุหุ มีรูปสวยๆเยอะแยะแล้วนา

Back to Top
lookmoonoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lookmoonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2009 at 22:09
ยินดีด้วยนะคะคุณนก เจ้าสาวที่ดูแก่นเซี้ยว เปรี้ยว ซ่าส์มากๆเลย ภาพสวยงามตามท้องเรื่องมากๆ มีความสุขกับชีวิตครอบครัวที่สมบูรณ์แบบนะคะ ยินดีด้วยจ้า
Back to Top
Thiffy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Thiffy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2009 at 23:11
ยินดีด้วยค่ะ
คุณเจ้าสาว เปรี้ยว เซ็กซี่มากๆ ค่า

Back to Top
patchaaa13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patchaaa13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2009 at 21:15
ยินดีด้วยนะคะ มีความสุขกันมากๆนะคะ
Back to Top
nana_lady View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nana_lady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2009 at 11:07

คุณนกหน้าตาเก๋มากๆ ชอบๆๆๆ

งานเย็นเจ้าสาวสวยเก๋สุดๆๆเลยค่า หน้าผม ชุด ทุกอย่างสวยมากๆค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.160 seconds.