แต่งงาน ขอweb,ข้อมูลของโรงแรม Interconค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สถานที่จัดเลี้ยง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอweb,ข้อมูลของโรงแรม Interconค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ruknulek View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ruknulek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอweb,ข้อมูลของโรงแรม Interconค่ะ
    Posted: 07 Mar 2005 at 16:21

ดูมาเยอะมาก ๆ แล้วค่ะ สรุปไม่ได้สักที เห็นเพื่อน ๆ พูดถึงโรงแรมนี้กันเยอะอยากเข้าไปดู web กะ ขอข้อมูลเพื่อน ๆ ค่ะ

Back to Top
whisky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote whisky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2005 at 18:34
เพิ่งจัดงานแต่งที่นี่ไปเมื่อเดือนที่แล้วเองค่ะต้องบอกว่าไม่ผ ิดหวังเลยที่เลือกที่นี่ เราจัดแบบ cocktail ค่ะอาหารอุ้ฟู่มากเลยเต็มเพียบแถมเหลืออีกตะหาก เจ้าหน้าที่โรงแรมก็เป็นมืออาชีพจริงๆไม่มีอะไรสะดุดเลยค่ะราบร ื่นดีมาก แบบว่าถ้ามีคำถามอะไรเป็นพิเศษก็ pm หรือจะถามกันสดๆตรงนี้ก็ได้นะคะยินดี๊ ยินดีตอบค่ะ
Back to Top
miran View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miran Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Mar 2005 at 09:42

คุณ whisky ที่นี่มี minimum guarantee หรือเปล่าคะ แล้วต้องจำนวนคนในงานcocktail เท่าไหร่คะ ถึงจะได้ห้อง ballroom นะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote ruknulek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Mar 2005 at 11:27
ขอบคุณค่ะ ที่นี่แขกขั้นต่ำต้องการันตีแขกเท่าไหร่คะ แล้วรายละเอียดเป็นแบบไหนบ้างคะ
Back to Top
whisky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote whisky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Mar 2005 at 23:29

คุณ  miran  และ คุณ nulek คะแขกขั้นต่ำ 350  คนค่ะ

คุณ ืnulek ค่ะตอบ pmไปแล้วนะคะยาวมากหวังว่าคงไม่เบื่อนะค๊า.....

Back to Top

Post Options Post Options   Quote ruknulek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2005 at 09:43
ว้า แขกของปุ๋มแค่ประมาณ 250-300 ร้อยเองอะค่ะ ทำไงดีล่ะคะเนี่ย
Back to Top
sohappy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sohappy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2005 at 18:49

เอ... เพิ่งโทรไปเห็นว่าขั้นต่ำต้องจอง 500 คนถึงได้ห้อง Ballroom โดนข่รึปล่าวคะ ต่อรองตรงนี้ได้ด้วยรึปล่าว

Back to Top
arttock View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote arttock Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2005 at 23:24

แพ็ตมีปัญหาเหมือนคุณปุ๋มเลย แขกประมาณ 200 คนเอง หาที่จัดงานสวยยากจัง ถ้ามีช่วย e mail มาบอกหน่อยได้ไหมคะ ที่ arttock@yahoo.com ค่ะ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.215 seconds.