แต่งงาน เศร้าจัง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เศร้าจัง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Nam&Jame View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nam&Jame Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เศร้าจัง
    Posted: 08 Jul 2009 at 21:37

ไม่รู้ว่าจะได้แต่งหรือเปล่าไม่พร้อมหลายๆๆอย่าง เฮ้อออออออออออออออออออเลื่อนแต่งมา2เดือนก็ถ้าไม่ทันก็คงทำใจเ ศร้านิดหน่อยค่ะแต่ก็พูดได้คำเดียวว่าไม่เป็นไรไว้พร้อมค่อยแต่ งดีกว่า   ยินดีกับบ่าวสาวทุกคู่ด้วยนะคะ

*ขอให้ความรักที่เกิดขึ้นมานั้นเป็นรักนิรันต์*
Back to Top
addple View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote addple Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2009 at 22:27
ใจเย็นนะค่ะ  ค่อยๆคุยกันไปกับว่าที่ฯ  แต่งช้าก็มีเวลาหาข้อมูลไม่เป็นไรนะ  เป็นกำลังใจให้ค่ะ
Back to Top
JanieP View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote JanieP Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2009 at 23:33
ถือซะว่าเรามีเวลาได้หาข้อมูลเพิ่มนะคะ ถึงเวลาจริงๆจะได้ ได้งานแบบที่เราอยากได้ไงคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
Back to Top
nana's View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nana's Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 00:47
อย่าคิดมากนะคะ ถึงการแต่งงานจะเลื่อนออกไป แต่ก้ยังมีคุณว่าที่อยู่เคียงข้างเหมือนเดิม ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ 
Back to Top
tangmo2514 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tangmo2514 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 01:08
สู้สู้ค่ะ  ... 
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 08:25

อุปสรรคเข้ามาเพื่อทดสอบเราเสมอค่ะ  ตั้งสติดี ๆ ใจเย็น  ๆ

นานออกไปอีก  ก็ยิ่งได้เวลาในการเรียนรู้กันมากขึ้นนะคะ

Back to Top
Gaekitty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Gaekitty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 08:46

คิดในแง่ดี เราจะได้มีเวลาศึกษาหาข้อมูลในการเตรียมงานมากขึ้นนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

Back to Top
p_peang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote p_peang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 08:53

ใช่ค่ะ จะได้มีเวลาเตรียมงานนานขึ้นไงคะ

Back to Top
thisthiti View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thisthiti Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 09:01
มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ  หาข้อมูลเพิ่มเติมไปก่อนแล้วกันเนอะ เมื่อพร้อมได้ลุยเลย
Back to Top
narunya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 09:10

ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ไขได้

ใจเย็น ๆ นะ

Back to Top
JiBjAjA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote JiBjAjA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 09:11
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
Back to Top
ohayo79 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ohayo79 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 09:21

สู้ๆ ค่ะมาเป็นกำลังใจให้ เพราะยังไงก็แค่เลื่อนเพื่อความพร้อมและเหมาะสม ยังไงสุดท้ายก็ต้องได้แต่งอยู่ดี อย่าคิดมากนะคะ ช่วงนี้ก็เก็บข้อมูลและเตรียมงานให้เนี้ยบไปเลยค๊า

http://ntcfoto.multiply.com/photos

Back to Top
LinMei View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LinMei Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 09:35
ใจเย็นๆนะคะ ถือซะว่ามีเวลาเตรียมงานเพิ่มขึ้นดีกว่าไหมคะ สู้ๆคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
Back to Top
PiNeunG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PiNeunG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 10:15
Originally posted by Chutima

อุปสรรคเข้ามาเพื่อทดสอบเราเสมอค่ะ  ตั้งสติดี ๆ ใจเย็น  ๆ

นานออกไปอีก  ก็ยิ่งได้เวลาในการเรียนรู้กันมากขึ้นนะคะ

เห็นด้วยกะพี่ชุค่ะ

ถ้าเค้าพยายาม และเราพร้อมอยู่ข้าง ๆ เค้า ก็ไม่มีปัญหาค่ะ

Edited by PiNeunG
Back to Top
ChuiChui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ChuiChui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 11:42
มาเป็นกำลังใจให้นะคะ แล้วทุกอย่างจะดีเองนะคะ ^^
Back to Top
Nok&Tas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 11:59

สู้ ๆ นะค่ะ มาเป็นกำลังใจให้อีกแรงค่ะ

Back to Top
nutik View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nutik Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 12:25

สู้ๆๆค่ะ อย่าพึ่งท้อนะ

Back to Top
kookkai&go View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kookkai&go Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 12:59

มาเป็นกำลังใจให้เช่นกันค่ะ

เพราะไก่ ก็ได้แต่คุยคราวๆ ไม่มีวี่แววว่าจะแต่งปีไหนเลย

สู้ ๆ ต่อไปค่ะ

Back to Top
Orange_B View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Orange_B Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 13:22

เป็นกำลังใจให้ค่ะ อย่าเพิ่งท้อ นะจ๊ะ

Back to Top
fha_bobby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 13:26

ใจเย็น ๆ ค่ะ อุปสรรคต่าง ๆ จะทำให้ความรักของเราแข็งแกร่งขึ้นน่ะค่ะ เลื่อนออกไปไม่ได้หมายความว่าจะยกเลิก  มาเก็บรวบรวมข้อมูลไปพร้อมกัน เผื่อจะได้อะไรที่เป็นประโยชน์ ยังไงพวกเราทุกคนก็ยังอยู่เคียงข้างกันเสมอ  สู้ ๆ จ้า

Back to Top
<Ning> View Drop Down

Post Options Post Options   Quote <Ning> Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 13:47

มาเป็นกำลังใจให้ มองในแง่ดีก็คือ จะได้มีเวลาเตรียมตัวมากขึ้นไง

Back to Top
fansamlor View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fansamlor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 13:49
ใจเย็นๆคะมีปัญหากันทุกคู่เลย ก่อนแต่งงาน งานของเราก็เลื่อนไปเลื่อนมาคะ สุดท้ายคุยกับแฟนว่าไม่ไหวแล้ว กำหนดวันสะดวกแล้วลุยกับงานมันเลยก็แล้วกัน....1.5 เดือนเตรียมงานทุกอย่างพร้อมถ่ายรูป ไม่มี organize ไม่มีแม่งานทำเองหมด
Back to Top
Little+Big Bear View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Little+Big Bear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 16:36
สู้ ๆ ค่ะ มีปัญหาเหมือนกัน
Back to Top
Thiffy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Thiffy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 16:55
มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ 
Back to Top
JaaeandBerm View Drop Down

Post Options Post Options   Quote JaaeandBerm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 20:31

สู้ ๆ เป็นกำลังใจให้อีกคนนะ

คู่กันแล้วไม่แคล้วกันเนอะ

Back to Top
Nam&Jame View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nam&Jame Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2009 at 22:25

ขอบคุณทุกคนมากๆค่ะ

*ขอให้ความรักที่เกิดขึ้นมานั้นเป็นรักนิรันต์*
Back to Top
pienarak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pienarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jul 2009 at 11:07

ค่อยๆเป็น ค่อยๆไปดีแล้วนะคะ ใจเย็นๆ ค่อยๆคิดหาทางจ้า

http://psgallery.hi5.com
Back to Top
Ouiiyaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ouiiyaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jul 2009 at 20:38
สู้ ๆ นะคะ อุปสรรคมีไว้เพื่อทดสอบความเข้มแข็งของเรา
Back to Top
It's my life View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote It's my life Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jul 2009 at 20:55

มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เราก้อโรคไส้เลื่อนเหมือนกัน โยเยกันมาเป็นปี จนปีนี้ค่ะ

คำว่าพร้อมของแต่ละคนไม่เหมือนกัน ..

สู้ สู้ค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.183 seconds.