แต่งงาน แหล่งขายอัลบั้มรูป ใครทราบบ้าง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แหล่งขายอัลบั้มรูป ใครทราบบ้าง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
eedmo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote eedmo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แหล่งขายอัลบั้มรูป ใครทราบบ้าง
    Posted: 04 Mar 2005 at 10:52

เพื่อนๆพอจะทราบที่ขายอัลบั้มรูปบ้างไหมค่ะ  ถ่ายรูปงานแต่งงานไป 15 ม้วน แต่ยังหาอัลบั้มไม่ได้เลย ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ซื้อกันแถวไหนคะ ที่ราคาไม่แพงมากเพราะงบน้อย จัดงานแต่งงานหมด   ขอบคุณนะคะ

Back to Top
Just View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Just Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2005 at 00:10

ที่เซ็นทรัลลาดพร้าวมีอัลบั้มสอดเยอะเลยค่ะ Just ก็ซื้อมาแบบนึงน่ารักดีค่ะ ขนาดใหญ่พร้อมกล่องใส่ได้ประมาณ 300 ภาพ ราคา 700 ขนาดเล็กใส่ได้ 100 ภาพ 300 บาทค่ะ แต่มีแบบอื่นๆที่ราคาต่ำกว่านี้ก็มีค่ะ

Back to Top
vadaaaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vadaaaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2005 at 12:26

แงๆๆๆ ควรจะซื้อตอนนี้ หรือดูภาพแต่งงานก่อนดีนะ เพราะหลังแต่งงาน 2 วัน จะไม่มีเวลา ...หนุงหนิงต้องรีบบินไปแต่งงานอีกทีที่บ้านแฟนค่ะ

เดี๋ยวไปเดินดูแถวเซ็ลทรัลก่อนตามที่คุณ Just แนะนำ

Back to Top
Memory Box View Drop Down
exsp
exsp

Memory Box

Post Options Post Options   Quote Memory Box Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2005 at 11:28

CENTRAL ทุกสาขาที่ใกล้บ้านครับ มีอัลบั้มสวยๆเยอะ

ถ้าไม่รีบก็รอตอนลดราคาหรือ midnight sale ก็ได้ครับ

หวังว่าคงได้แบบที่ถูกใจนะครับ

Back to Top
mook View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mook Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2005 at 13:32
เห็นด้วยค่ะว่าซื้อตอนเซลล์ดีกว่าค่ะ  สำหรับพี่หนิงเนี่ยมุกว่าซื้อเก็บไว้ก็ได้นะคะ เพราะพี่หนิงเป็นคนชอบถ่ายภาพนี่นา ได้ใช้แน่ๆ อ่ะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.150 seconds.