แต่งงาน ที่ไหนรับทำ CD Presentation งานด่วนบ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ที่ไหนรับทำ CD Presentation งานด่วนบ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
oom1151 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oom1151 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ที่ไหนรับทำ CD Presentation งานด่วนบ้างคะ
    Posted: 04 Mar 2005 at 09:58

ขอเบอร์โทรติดต่อ สถานที่ตั้งของร้าน และก็ราคา + รายละเอียดด้วยค่ะ เซ็งจริง ๆ ต้องมาหาร้านทำ CD ใหม่อีก ทั้ง ๆ ที่เงินก็เสียไปแล้วใน PK ร้านไม่รับผิดชอบเลย ทำผิด 2 รอบแล้ว เราเลยไม่อยากเสี่ยงอีกแล้ว

Back to Top
iamsai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iamsai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2005 at 02:51
ทรายก็ทำด่วนค่ะ  ผลงานก็น่าสนใจ  แล้วแต่ว่าเป็นภาพน งหรือเคลื่อนไหวค่ะ แต่ถ้าด่วนเนี่ยเขามีชาร์จเพิ่ม  ประมาณว่าเป็นโอทีให้ทีมงานน่ะค่ะ
Back to Top
whisky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote whisky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2005 at 22:28
อยากทราบราคาด้วยคนค่ะ 1 เพลง กี่บาทแล้วก็ 2 เพลงกี่บาทเพื่อใช้ในการตัดสินใจฮับ
Back to Top
ปอนด์&เอ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ปอนด์&เอ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Mar 2005 at 19:31

ต้องการทราบด้วยเหมือนกันครับ

ต้องการทำ CD Presentation งานด่วนเหมือนกันครับ

ติดต่อที่

Pipatjinda@yahoo.com นะครับ

Back to Top
signn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote signn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Mar 2005 at 09:11
อยากทราบRATE ราคาคะ และประมาณกี่วันเสร็จคะ ต้องใช้รูปกี่รูปคะ
Back to Top
noojoob View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noojoob Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Nov 2005 at 15:37
ช่วยส่งให้ด้วยนะคะ
noojoob@yahoo.co.uk
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.