แต่งงาน ขอความช่วยเหลือ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > ชมรมเจ้าสาว > สะใภ้ อินเตอร์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอความช่วยเหลือ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
chulee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chulee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอความช่วยเหลือ
    Posted: 06 Jul 2009 at 13:32

สวัดีค่ะ ชาวสะใภ้อินเตอร์ทุกๆท่าน ชุลีมีเรื่องอยากขอความช่วยเหลือนะคะ มีใครพอจะทราบว่า ศูนย์แพทย์ไคโรแพทตริค ที่พัทยาอยู่ตรงไหนของพัทยานะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ชุลี

Back to Top
Wales View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Wales Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jul 2009 at 15:08

ไม่ทราบค่ะว่าที่พัทยา อยู่ตรงไหน  รู้แต่อยู่ในกรุงเทพฯ  อยู่แถวหัวลำโพง อาคารตั่งฮั่วปัก ชั้น 3 ห้อง 3C ทางออกที่  1 และ สาขาบางกะปิ ลองเข้าไปดูในเว็ป www.thaichiro.com นะค่ะ

Back to Top
parichart_wong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote parichart_wong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jul 2009 at 19:38
ดีจ้ะ น้องชุลี ไม่ทราบเหมือนกัน ลองเข้า google หาดูน่ะ เจอแน่นอน จ้ะ
พี่โหน่ง
Kautokeino,Norway
"แค่ไม่ทุกข์ ก็สุขแล้ว"
Back to Top
SweetieMind View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetieMind Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jul 2009 at 20:01

ติดต่อโรงพยาบาลกรุงเทพพัทยาดูค่ะ คิดว่าน่าจะมีศูนย์ไคโรแพรกติค อยู่

Mind (มาย)/ November 1976/Molde, Norway
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 3.158 seconds.