แต่งงาน การ์ดที่พาหุรัด - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

การ์ดที่พาหุรัด

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
giftaus View Drop Down

Post Options Post Options   Quote giftaus Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: การ์ดที่พาหุรัด
    Posted: 19 Jun 2009 at 14:19

อยากทราบว่าแหลางการ์ดที่พาหุรัดอยู่ตรงช่วงไหน +มีร้านเยอะไหมและมีร้านไหนแนะนำบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
P.VA View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote P.VA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jun 2009 at 14:40

มาถูกที่แล้วค่ะ พาหุรัดนี่แหละศูนย์รวม การด์, ของชำร่วย ต่างๆ เยอะๆๆๆๆๆมาก ถ้าไม่อยากเดินจนขาลาก แนะนำให้ดูร้านริมถนนก่อนดีกว่านะค่ะ อยู่ตรงข้ามดิโอสยาม ทั้งเส้นนั้นแหละค่ะ มีให้เลือกหลายร้านเลย แนะนำร้าน แคทรียา, วิริยา วึ่งจะมีแบบการด์ให้เลือกมากมายค่ะ ลองไปดูนะค่ะ  

Back to Top
viriyav View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Viriya

Post Options Post Options   Quote viriyav Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jun 2009 at 16:43

ขอบคุณมากนะคะ คุณ P.VA ที่ช่วยแนะนำ

ลองเข้ามาชมได้นะคะ หากหาไม่เจอ ดูตาม web ได้ค่ะ ที่

www.sweetindustry.com

www.idealoungegroup.com

ได้เลยค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

วิริยา และ แคทลียา

Back to Top
nuchykitty View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nuchykitty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jun 2009 at 18:11
มีเยอะมากๆๆๆๆๆ ค่ะ แบบว่าเลือกไม่ถูกเลยย แล้วแต่งบ ด้วยน่ะค่ะ ลองเลือกดูนะคะ
Back to Top
kaikeaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kaikeaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2009 at 11:08

สวัสดีคะ

พูดถึงเรื่องการด์ก็เลยอยากเข้ามาแนะนำร้านที่ทำการด์สวยๆสำหรั บคู่ที่กำลังเตรียมตัวแต่งงานคะชื่อร้านpromptinviting คะ พอดีว่าเคยทำการด์แต่งงานที่ร้านนี้คะการด์เค้าสวยมากๆลองเข้าไ ปดูในเว็บ www.promptinviting.com ก่อนก็ได้นะคะ

Back to Top
cupid1829 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cupid1829 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2009 at 19:29

ชอบการ์ดที่ร้านวิริยามากๆค่ะ แต่คิดว่าราคาน่าจะเกินงบประมาณที่ตั้งไว้ ไม่อยากให้เกิน 10 บาท/ใบ ใครพอมีคำแนะนำบ้างคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
Notto View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Notto Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jun 2009 at 09:07

ลองไปดูในจตุจักรก็ได้ค่ะ มีให้เลือกเยอะเหมือนกัน ในงบที่ตั้งไว้ก็มีสวยๆเยอะ ถ้าอยากได้การ์ดแบบ tailor made ราคาไม่แพง ลองไปดูที่ร้าน together card (ไม่ใช่สปอนเซอร์) นะคะเราก็สั่งร้านนี้ทำ การ์ดสวย ราคามิตรภาพค่ะ 

Back to Top
zodamint View Drop Down

Post Options Post Options   Quote zodamint Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jun 2009 at 14:42

เราก้อชอบร้าน together card คะ สวยและเท่ห์ ดีคะ แบบที่เราชอบราคา 10 บาทนะ แต่ยังไม่ได้รวมค่าบล็อคอีก 500 บาทคะ น่าจะอยู่ในงบได้นะคะ

Back to Top
ommies View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ommies Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 03:40

สนใจทำCardเหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าพอจะบอกได้ไหมค่ะว่าร้าน Together Cardอยู่โครงการไหนค่ะ จะได้ไปหาถูกค่ะ เพราะว่าหลงบ่อยมากค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Back to Top
jeabphar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabphar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Oct 2009 at 12:04

ขอแนะนำร้านอรุณรัตน์ค่ะ เจ้าของร้านใจดี แต่เราต้องอ้อนๆๆหน่อย

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.115 seconds.