แต่งงาน มีใครใช้ power point ทำ presentation ไหมค - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มีใครใช้ power point ทำ presentation ไหมค

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Mona View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Mona Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มีใครใช้ power point ทำ presentation ไหมค
    Posted: 25 Feb 2005 at 22:34
อยากได้ข้อแนะนำและโปรแกรม การทำ presentation ด้วยตัวเองคะ เนื่องจากอยู่เมืองนอก กลัวกลับไปจ้างเข้าทำไม่ทันคะ
Back to Top
pae&ying View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pae&ying Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Feb 2005 at 13:37

ไม่ทราบว่ากำหนดงานวันใหนคะ ถ้ามีรูปที่จะใช้ทำ presentation แล้ว ถ้าเก็บไว้ในแผ่นซีดีด้วย ส่งมาให้พี่หญิง ได้คะ จะทำให้คะ (งานนี้ทำให้ฟรี ๆ จ้า)  ไม่ต้องเกรงใจนะคะ เพราะว่าชอบทำให้อยู่แล้ว ยินดี ยินดีจ้า..

..พี่หญิง..

Back to Top
Mona View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mona Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Feb 2005 at 13:48

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่หญิงมากๆๆนะคะ ในความใจดี งานโมนา 22 เมษา 2548 คะ โมนาเกรงใจพี่อะคะ เอาเป็นว่าพี่คิดค่าเสียเวลาของพี่ก็ได้นะคะ พี่คะพี่ใช้เวลาทำกี่วันคะ โมนาจะได้ส่ง file ไปให้คะ

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

p.s. inbox พี่เต็มอะคะ

Back to Top
jelly_fish View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jelly_fish Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2005 at 22:22

เราใช้ ppt ทำ presentation ให้เพื่อนไป 2 งานแล้วค่ะ เพราะใช้ premier ไม่เป็น  แล้วตอนนั้นเวลามีจำกัดมาก เลยทำออกมาได้แค่นี้ แต่คนดูก็ชอบนะ น้องมาดูยังตกใจเลยว่า ppt มันทำได้ขนาดนี้เชียวเหรอ

แต่ของงานตัวเองกำลังคิดว่าจะลองใช้พรีเมียร์ดูค่ะ เพราะถ้าไปจ้างเค้าทำมันแพง และไม่ได้สตอรี่บอร์ดอย่างที่เราต้องการด้วย ไปถามบางร้านคิดค่าตัดต่อ 3500 แต่ให้เราทำเป็น ppt มาก่อน เขาจะเอาไปแปลงเป็น DVDให้ค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.084 seconds.