แต่งงาน ใครเคยใช้บริการช่าง-พอ๊อดบ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยใช้บริการช่าง-พอ๊อดบ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
lovesushida View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote lovesushida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยใช้บริการช่าง-พอ๊อดบ้างคะ
    Posted: 19 Feb 2005 at 14:03

อยากขอความเห็นหรือคำแนะนำเพื่อนๆที่เคยใช้บริการช่างภาพอ๊อด ทั้งภาพนิ่งและภาพแต่งงานนะคะ

ว่าพี่(หรือเปล่า)เค้าถ่ายเป็นไง งานเป็นไงบ้างค่ะ เป็นกันเองดีหรือเปล่า

รบกวนด้วยนะคะ 

Back to Top
wannadee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wannadee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Feb 2005 at 13:50

ใช้บริการน้องอ๊อดตั้งแต่รับปริญญาจนถึงแต่งงานเลยค่ะ ชื่นชอบผลงานเป็นพิเศษเลยค่ะ ขอเชียร์เลย

ฝากตัวด้วยนะคะ ชอบแอบดูรูปคนอื่นประจำเลยเรา ชอบรูปสวยๆค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.097 seconds.