แต่งงาน ในงานต้องมีไฟอะไรมาส่องช่วยไหม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ในงานต้องมีไฟอะไรมาส่องช่วยไหม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
lillycherry View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote lillycherry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ในงานต้องมีไฟอะไรมาส่องช่วยไหม
    Posted: 16 Feb 2005 at 21:02
ภายในงานเป็นแสงฟลูออเรสเซนต์ธรรมดา ปกติช่างภาพจะต้องมีไฟอะไรมาส่องช่วยนอกจากการใช้เฟลชหรือเปล่า ค่ะ แล้วถ้าไม่มีจะเป็นยังไงคะ
Back to Top
IcyRose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Feb 2005 at 17:37

แนะนำว่าโทรคุยกับช่างภาพที่เราติดต่อ เพราะโดยปรกติช่างมืออาชีพจะถามว่าจัดโรงแรมไหนเพราะเค้าจะทราบ เลยว่าสถานที่โรงแรมนี้ต้องเพิ่มไฟอย่างไร อย่างปรกติที่บ้านจะเรียกใช้บริการพี่อู๊ดกับน้องบิ๊กก็แค่บอกส ถานที่ค่ะที่เหลือหน้าคุณช่างภาพสองคนจัดการ มั่นใจว่าภาพสวยแน่นอนประมาณนั้น แต่ที่เห็นงานแต่งพี่อู๊ดก็มีไฟร่มไปอยู่แล้วนะคะ 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.095 seconds.