แต่งงาน เคยรับเบอร์แปลกๆไหม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > ชมรมเจ้าสาว > สะใภ้ อินเตอร์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เคยรับเบอร์แปลกๆไหม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
noopupay View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noopupay Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เคยรับเบอร์แปลกๆไหม
    Posted: 03 May 2009 at 12:29

คือว่า บ่อยครั้งที่ได้รับสายที่ไม่รู้จักเช่น 0806292764 พอเรารับปุ๊ป จะมีเสียงว่าเป็นระบบอัตโตโนมัติ ประมาณว่า ข้อมูลข่าว ยังไม่ทำอะไรเลยก็สายหลุด

สงสัยว่า มีอะไรพิเศษไหม เขาถือว่าเราต้องการรับข้อมูลหรือเปล่า

เขาจะตัดเงินเราไหม หาว่าเราสมัครแล้ว

คือลองโทรกลับไปแต่สายไม่ว่างตลอด มันพิกลค่ะ จริงๆไม่แคร์ แต่กลัวเขามาตัดเงินเราทุกเดือนโดยไม่รู้ตัว แล้วส่งข่าวบ้าบอมาให้ ถึงจะเดือนละ 20-30บาทก็เถอะ ไม่ได้อยากรู้ข่าวนี่ค่ะ ทำไมต้องจ่าย

และเบื่อมากที่ต้องมารับข้อความโฆษณาไม่เคยสมัครอะไรเลย แต่กลับได้รับเพียบ ทำอย่างไรกับพวกนี้ดี

Back to Top
Senia View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Senia Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 May 2009 at 12:35
ใช้บริการของระบบใดก็ติดต่อไปยังระบบที่ตัวเองใช้งานว่าขอยกเลิ กการให้บริการเสริมทุกประเภท บางครั้งมีเอสเอมเอสมาแค่คุณกดอ่านคุณก็เสียค่าใช้บริการแล้วคะ
NIDNOI :Langevaag, Aalesund, Norway : 31/12/1968
One lifetime is not long enough to tell you how much the love we share__mean so much to me
Back to Top
kateu1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kateu1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 May 2009 at 12:43

ลองทำตามแบบที่พี่นิดหน่อยบอกนะค่ะ 

ของเกดใช้ DTAC เวลามีบริการเสริมเขาจะโทรมานะค่ะ ถ้าเราตอบตกลง เขาถึงจะส่งให้นะค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.160 seconds.