แต่งงาน ข้องใจคะKนพัฒน์ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ข้องใจคะKนพัฒน์

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
k_tew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote k_tew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ข้องใจคะKนพัฒน์
    Posted: 25 Apr 2009 at 22:39
ก่อนจะตัดสินใจซื้อเพชรขอข้อมูลรายละเอียดของcert.ร้านที่เป็นส ปอร์เซอร์ให้ส่งทางe-mailไม่ได้หรือคะหรือเราจะต้องไปดูที่ร้าน และขอเพื่อมาตัดสินใจผู้ชำนาญทั้งหลายช่วยแนะนำทีคะว่าควรทำอย่ างไร
Back to Top
=นน= View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote =นน= Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Apr 2009 at 10:30
ไม่ให้ก็เลือกเจ้าอื่นครับ
สปอนเซอร์เรามีหลายเจ้าครับ
Back to Top
k_tew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote k_tew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Apr 2009 at 14:59
ขอบคุณคะคุณนนที่เอาใจใส่ตอบกระทู้ให้เพราะตั้งใจจะซื้อเพชรกะร ัตกว่าระดับG/IF,H/IFจริงๆเพียงแต่อยากได้ตามที่คุณนนและผู้รู้ สอน คงจะต้องตระเวณหา อย่างไรก็ขอบพระคุณมากคะ
Back to Top
=นน= View Drop Down

Post Options Post Options   Quote =นน= Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Apr 2009 at 09:59
ยินดีครับ เรื่องสปอนเซอร์เท่าที่ผมเข้าไปดูมีหลายเจ้าที่มี รายละเอียดของ cert แจ้งไว้ชัดเจนในกระดานข่าวของสปอนเซอร์อยู่แล้วนี่ครับ ลองดูนะครับ 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.