แต่งงาน แสกนฟิล์ม ราคาม้วนละประมาณเท่าไหร่คะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แสกนฟิล์ม ราคาม้วนละประมาณเท่าไหร่คะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
bluewedding View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bluewedding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แสกนฟิล์ม ราคาม้วนละประมาณเท่าไหร่คะ
    Posted: 08 Feb 2005 at 10:54

คือของเราถ่าย 2 งานรวมเกือบ 50 ม้วน  อยากจะแสกนฟิล์มเก็บไว้เป็นไฟล์จะได้ส่งไปให้เพื่อนๆดูได้สะดวก น่ะค่ะ  ใครเคยไปทำที่ไหนราคาม้วนละเท่าไรช่วยบอกด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
pat_ra33 View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pat_ra33 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Feb 2005 at 11:43

ไปscan ที่ร้านแถวๆสยามมาค่ะ ม้วนละ 50 บาท แต่ว่าบริการไม่ค่อยดีนักนะคะ ลูกค้าเขาเยอะ ก็เลยไม่ค่อยสนใจลูกค้าอะค่ะ

Back to Top
wawawa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wawawa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Feb 2005 at 13:20
ร้านทั่วๆไปก็ราคาอยู่ที่ 50 บาทค่ะ
Back to Top
vivian View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vivian Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2005 at 13:26

เราเอารูปไปสแกนที่หน้าเซ็นทรัลลาดพร้าวค่ะ
ราคาม้วนละ 30 บาท แผ่นนึงใส่ได้ประมาณ 7-8 ม้วนค่ะ
ลองไปถามดูเพราะราคาเดียวกันทั้งแถบเลยค่ะ

Back to Top
photocom View Drop Down
exsp
exsp
Photocom

Post Options Post Options   Quote photocom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Feb 2005 at 19:00

เลือกร้านที่มีคุณภาพดีด้วยนะครับ เลือกร้านถูกๆอาจมีรอยบนfilmมาเป็นของแถม (เป็นห่วงนะครับ)

ดูโดยที่ ถ้าคนที่สแกน film ใส่ถุงมือทำงานก็จะช่วยได้บ้างครับ

Back to Top
ying_ha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ying_ha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2005 at 13:32
แนะนำร้านกนกศิลป์ แถวสะพานควายค่ะ ชัดมาก
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.