แต่งงาน รีวิวงานเย็นของนิ่ม@ดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี - WeddingSquare - Page 2
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รีวิวงานเย็นของนิ่ม@ดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี

Page  <12

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Noo_pick View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noo_pick Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รีวิวงานเย็นของนิ่ม@ดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี
    Posted: 17 Aug 2009 at 20:51
งานน่ารักและสวยมากอยากให้งานออกมาน่ารักอย่างพี่นิ่มบ้าง น้องปิ๊กค่ะ

Back to Top
Noo_pick View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noo_pick Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Aug 2009 at 13:24
น่ารักจิงค่ะ
Back to Top
Monaiz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Monaiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Aug 2009 at 23:07

มีประโยชน์มากค่ะ

น่ารักทั้งนั้นเลย ต้องขออนุญาติ เอาไปเลียนแบบบ้างแล้ว

Back to Top
jibbb View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jibbb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Oct 2009 at 17:53
 น่ารักมากๆค่ะ
Back to Top
lookmoonoi View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote lookmoonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Oct 2009 at 11:51

ขอบคุณทุกคนสำหรับคำชม และคำอวยพรนะจ๊ะ นิ่มหวีงหว่ารีวิวนิ่มจะเป็นประโยชน์สำหรับเจ้าสาวที่ต้องจัดงา นเองน๊า

Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Nov 2009 at 20:35

ยินดีด้วยนะคะ เจ้าสาวDIYสุดยอดคนนึงในเว็บwsqค่ะ

Back to Top
tadcha View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote tadcha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:20
Avatarงานสวยจังเลยนิ่ม ใช้พี่จอมเหมือนกันเลยอ่ะ
Back to Top
tarnsuphan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tarnsuphan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2010 at 13:55
สวัดดีค่ะ คุณนิ่ม งานน่ารักมากค่ะ ตาลนะค่ะ เป็นคนสุพรรณค่ะ
จะจัดงานวันที่ 2 พ.ค. 53 ค่ะ อยากสอบถามเรื่องพานขันหมาก
ที่สั่งทำนะค่ะ ไปสั่งทำที่ไหนหรอค่ะ อยากใช้บริการบ้างค่ะ
รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
Back to Top
Natthanicha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Natthanicha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Apr 2010 at 18:25

ขอชื่นชมเจ้าสาวบ้านนี้ด้วยคนค่ะ....

พี่นิ่มเก็บรายละเอียดได้ดีมากๆ....แถมธีมของงานออกมาหวานเชียว .......

ชอบโทนนี้มากๆ....น้องก็จะใช้ธีมสีประมาณนี้เช่นกัน...

มีอะไรก็รบกวนพี่นิ่มช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ..

Back to Top
peem123 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote peem123 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 May 2010 at 18:37

หวัดดีคะคุณนิ่ม

ชือ พีมค่ะ แต่งงานมกราคม ปีหน้าค่ะ
ชอบโทนสีชมพูเหมือนกันค่ะ
อยากสอบถามว่า
ของชำร่วยคุณนิ่มสั่งที่ไหนค่ะ แล้วราคาเท่าไรค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
พีมค่ะ
Back to Top
chollaphin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chollaphin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jun 2010 at 22:33
ดีใจจังค่ะ ได้เปิดเข้ามากระทู้นี้ ได้ความรู้ และเกร็ดดีๆที่ปรับเอาไปใช้กับงานเราได้อีกเพียบเลย

จัดงานได้สวยมากๆค่ะ อยากจัดแล้วได้สวยแบบนี้บ้างจัง
Back to Top
chompoo_ka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chompoo_ka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2011 at 03:59
อ่านรีวิิวแล้วนับถือเจ้าสาวเลยค่ะ
ว่าเก่งจริงๆงานออกมาดูดีมากมาย
อยากทราบว่าอุโมงค์ผ้านี่ทำยากมากไหมคะ
Back to Top
kharity View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kharity Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Feb 2012 at 15:49
ชะแว้บบบ เราแอบเข้ามาดูรีวิวงานคุณนิ่ม เจ้าสาวเดือนมีนาคมรุ่นพี่ และเป็นคนช่วยตกแต่งมุมแกลอรี่ให้งานเลี้ยงตอนเย็นของปุยด้วย

ไม่เห็นคุณนิ่มจะมีข้อบกพร่องตรงไหนเลย ร้แงไห้ทำมายยยย แล้วประสบการณ์ที่สั่งสมมากับงานตัวเอง และจัดให้คนอื่นๆ อีกหลายงาน ทำให้วันนี้เป็น ผู้เชี่ยวชาญด้านกรจัดงานไปแล้วววววเรียบร้อย ดรงเรียนนิ่มบอย ...คริคริ

เจอกันวันที่ 3 มีนาคม 2555 นะคะ

ปุยเอง
kharity_cowdog
Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  <12

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.