แต่งงาน ภาพสวยๆจาก ARTY - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ภาพสวยๆจาก ARTY

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ann_gemini View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ภาพสวยๆจาก ARTY
    Posted: 03 Feb 2005 at 09:33

http://my.inlovephoto.com/gallery/album275

งานรับตัวที่บ้านและงานเลี้ยงผู้ใหญ่ค่ะ

Back to Top
Mucki_girl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mucki_girl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Feb 2005 at 18:55

จัดที่ไหนคะ สวยดีจัง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Feb 2005 at 21:43

รับตัวที่บ้านเจ้าสาวไปส่งที่บ้านเจ้าบ่าวค่ะ

ส่วนงานเลี้ยงจัดที่ภัตตาคาร สบล. แถวเมอร์รี่คิงส์วังบูรพาค่ะ เป็นงานเลี้ยงผู้ใหญ่ตอนกลางวันค่ะ

อาหารอร่อยมากๆนะคะ พอดีที่บ้านเน้นอาหารต้องอร่อยเป็นหลักค่ะ จัดเป็นโต๊ะจีน 8500 / โต๊ะค่ะ แต่คุณภาพอาหารสมราคามากๆ ทานแล้วติดจายยยย

Back to Top
NOMNAM View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NOMNAM Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Feb 2005 at 14:49
งานสวยจังเลยค่ะ  ชองชำร่วยก็น่ารักดีค่ะ แพงไหมะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Feb 2005 at 10:55

ของชำร่วยสั่งที่ร้านวิริยาค่ะ ชุดละ 35 บาทค่ะ

ที่ร้านจะมีแบบแยกตัวเป็นเดี่ยวๆเหมือนกันนะคะ ไม่แน่ใจว่าราคาอยู่ที่20กว่าบาทน่ะค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.068 seconds.