แต่งงาน Review งานเย็น 8 มี.ค. 52 ค่ะ (^-^) - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Review งานเย็น 8 มี.ค. 52 ค่ะ (^-^)

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
KaEark View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote KaEark Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Review งานเย็น 8 มี.ค. 52 ค่ะ (^-^)
    Posted: 26 Mar 2009 at 17:05

มาแล้วค่ะ ได้รูปแล้วกำลังไฟแรง ขออนุญาตมา Review งานเย็นวันอาทิตย์ที่ 8 มีนาคม 52 นะคะ  

ภาพนิ่ง&วีดีโอ   คุณเต้ PhotoLaTae ทั้งงานเช้างานเย็น เลือกไม่ผิดจริงๆ ต้องปรบมือให้ดังๆ ค่ะ  คุณเต้น่ารักมากอัธยาศัยดี มาก่อนเวลานัด ทำงานเป็นมืออาชีพแบบทุ่มสุดตัว ยิ้มแย้มแจ่มใสทำให้บ่าวสาวและแขกที่มางานอารมณ์ดีไปด้วย เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปกับคุณเต้และทีมงานไว้เป็นที่ระลึก แต่ไปค้นรูปได้จากกล้องป๋องแป๋งของเอิ๊กเอง ขออนุญาตลงรูปให้ชมเป็นขวัญตาหน่อยนะคะคุณเต้