แต่งงาน ว่าที่เจ้าสาวเดือนมิถุนายน รายงานตัวค้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ว่าที่เจ้าสาวเดือนมิถุนายน รายงานตัวค้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
akayarty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote akayarty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ว่าที่เจ้าสาวเดือนมิถุนายน รายงานตัวค้า
    Posted: 11 Mar 2009 at 23:29
เดือนมิถุนายนราศีคนคู่ ใครแต่งเดือนนี้รายงานตัวด่วย เราแต่งวันที่ 13 มิถุนายน ยินดีกับเจ้าสาวเดือนนี้ด้วยค่ะ
Back to Top
prtum View Drop Down

Post Options Post Options   Quote prtum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Mar 2009 at 23:35

วันที่ 6 จ้า อีกไม่นานแล้วน้า

Back to Top
patrizia_adora View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote patrizia_adora Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2009 at 01:31
เราแต่งมิถุนายนปีหน้า ได้ไหมหว่า อิอิ
Back to Top
amour_in_me View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amour_in_me Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2009 at 08:50
ยินดีล่วงหน้ากับเจ้าสาวเดือนมิถุนายนทุกท่านนะคะ
Back to Top
LinMei View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LinMei Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2009 at 09:57

วันที่ 4 มิ.ย. คะ ยินดีด้วยเช่นกันคะ

Back to Top
ruthinun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ruthinun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2009 at 13:45

หวัดดีคะเพื่อนๆ   เราก็แต่ง 14 มิย จ้า  มีใครแต่งวันเดียวกับเราบ้างเอ่ย?

Back to Top
adarnrok View Drop Down

Post Options Post Options   Quote adarnrok Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2009 at 14:42

แต่ง 3 มิ.ย. 52 ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

Back to Top
~jaejoong~ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ~jaejoong~ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2009 at 15:58
21 มิย คะ ยินดีกับเจ้าสาวทุกคนด้วยนะคะ
Back to Top
MuayTon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MuayTon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2009 at 17:32

เราก็ 14 มิถุนายน เหมือนกันค่ะ k.ruthinun วันเดียวกันเลย

แต่เดือนนี้คนแต่งน้อยนะคะ อีกไม่กี่เดือนเอง เตรียมงานถึงไหนกับแล้วคะ

หมวยจองสถานที่แล้ว ชิมอาหารแล้ว เตรียมของชำร่วยแล้วแต่ยังไม่ใส่แพ็คเกจ

ยังไม่ได้เลือก theme ซุ้ม และกะว่าจะประดิษฐ์โมบายไว้ติดรูปและflower ball ไม่สำเร็จซักอย่างเลยค่ะ

วัสดุ อุปกรณ์ เต็มบ้านเลย แต่ท่าทางจะอีกนานกว่าจะสำเร็จ

Back to Top
น้องเจน+พี่ต้อม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote น้องเจน+พี่ต้อม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Mar 2009 at 02:56
14 มิถุนายน 2552 ครับท่าน
Back to Top
ruthinun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ruthinun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Mar 2009 at 01:28

เย้!!  ดีใจจัง  มีคุณ  MuayTon  กับคุณน้องเจน+พี่ต้อม  แต่งวันเดียวกันด้วย

ยินดีกับทุกคู่ด้วยนะ   ขอให้เตรียมงานกันอย่างมีความสุขด้วยคร้า...

Back to Top
chericool View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote chericool Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Mar 2009 at 08:11

13 มิถุนายนค่ะ

Back to Top
sassygirl&xx View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride
bs 1

Post Options Post Options   Quote sassygirl&xx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Mar 2009 at 22:22
ยินดีด้วยนะคะ กับเจ้าสาวมิถุนายนทุกๆท่านน่ะค่ะ
Back to Top
benjee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote benjee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2009 at 19:06
13 มิถุนาค่ะ

ทำทุกอย่างเรียบร้อยแต่พ่อแม่เค้ายังไม่มาขอเล้ย...555

มาหลังสงกรานต์น่ะ อิอิ

เซลที่โรงแรมบอกมาคุยเรื่องธีมสักต้นพฤษภาก้อได้..ช้าไปไหม๊น๊อ

ขาดอะไรบ้างไม่รู้เลยค่ะเพราะทำเองทุกอย่างไม่พึ่งเวดดิ้ง

สนุ๊กสนุกดีค่ะ แต่ใกล้ๆวันจะเปนไงไม่รู้
Back to Top
Aj_polly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Aj_polly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 May 2009 at 22:02
28 มิถุนาค่ะ
Back to Top
kogee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kogee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jan 2011 at 12:50
12 มิย ด้วยคนค๊า ยินดีด้วยนะคะ
Back to Top
tatargirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2011 at 18:37

ยินดีด้วยนะคะ 5 มิย ค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

Back to Top
kittymeow View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kittymeow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Feb 2011 at 22:35

ยินดีด้วยกับทุกคนนะค่ะ ของเหมี่ยว วันที่ 3 มิ.ย.54 ค่ะ ตอนแรกนึกว่าจะไม่มีคนแต่งเดือนนี้แล้วซะอีก Tongue เพราะส่วนมากเค้าจะแต่งปลายปีกัน ทุกคนเตรียมงานไปถึงไหนกันแล้วค่ะ ของเหมี่ยวจองสถานที่เรียบร้อยแล้ว ตอนเช้าที่รพ.สงฆ์ค่ะ ส่วนตอนเย็นที่สโมสร พล.ม.2 ค่ะ ส่วนอย่างอื่นยังไม่ได้เริ่มเลยคร้า Cry เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะค่ะ

Back to Top
miro View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miro Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Feb 2011 at 19:35
ยินดีด้วยนะคะกับ วทจส ทุกท่าน
แอมแต่ง 4 มิย 54 ค่ะ
Back to Top
tatargirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2011 at 20:44

โห บ้านเงียบจัง เราก้อยุ่งๆกับการเตรียมงานอยู่ คืบหน้าไปบ้างแล้ว

ทำอะไรกันถึงไหนยังไงมาเล่ากันฟังหน่อยเร้วTongue
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.