แต่งงาน แวะมานอกเรื่องหน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แวะมานอกเรื่องหน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nootum View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nootum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แวะมานอกเรื่องหน่อยค่ะ
    Posted: 05 Mar 2009 at 18:43

ต้องขอโทษทีนะคะ ที่นอกเรื่อง เอามาบอกเผื่อเพื่อนๆ  สนใจน่ะค่ะ พอดีตอนนี้ที่บริษัทฯ กำลังต้องการพนักงานบัญชี 1 ตำแหน่งค่ะ ออฟฟิศอยู่แถวห้วยขวาง

เพื่อนๆ คนไหนสนใจ PM หรือ เมลล์มานะคะ ntck790i@hotmail.com ค่ะ

Back to Top
nisanatw View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nisanatw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2009 at 12:03
ช่วงนี้น่าจะหาพนักงานไม่ยากเนอะ ขอบคุณนะคะที่เอามาบอกกัน
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.165 seconds.